Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Lakeside Palace, 122 m2, mặt tiền 5m , giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 122 m2 21,81 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất đầu tư cho KH.- MT Huỳnh Dạng - lòng đường 7,5m vỉa hè 4m.- DT: 122 mét vuông - ngang 5m.- Đông Bắc, trục thông từ Mê Linh...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 5x20m ngay cổng khu dân cư Đại Phúc Green Villas giá 6,8 tỉ.1 cặp nền giá 70tr ngay cổng i53 54.gọi ngay xem nền: Mr Trà 0932 798 ***
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, TP. Tp HCM.- Cách QL13 300m.- Cách Phạm Văn Đồng - Thủ Đức: Chỉ 2 kilomet.- SHR, xây dựng tự do, bán kính...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 212 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 838 triệu

      838 triệu 212 m2 3,96 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán mảnh đất trồng cây hàng năm tại Sài Sơn Quốc Oai Thủ đô Hà Nội.+ + Tọa lạc cách mặt đường nhựa có 15m. Các chợ có 100m. Cách KDL...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,6 triệu/m2
      Cần tiền bán MT đường Vũ Hữu, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT 80,5 mét vuông ngang 4m- Hướng bắc- pháp lí SHR - Xây dựng tự do.- Đường nhựa rộng 10m -...
      Phố Vũ Hữu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 280 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc Thịnh - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 380 triệu

      380 triệu 280 m2 1,36 triệu/m2
      Tặng 4 chỉ vàng khi KH chốt đươc mảnh đất ưng ý cho mình đầu tư.+ DT: 5x30=150 mét vuông, 5x56=280 mét vuông. Ngang quá đẹp cho khách để KD.+...
      Đường 754, Xã Lộc Thịnh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 59 m2, mặt tiền 4m tại Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 59 m2 90,68 triệu/m2
      Nội Dung. LÔ GÓC, oto TRÁNH, VÀO NHÀ, NGÕ THÔNG KD. Hiện trạng nhà c4. Nằm trên mặt ngõ, Ngõ oto tránh. Trước nhà có sân cực rộng. Đầu tư, xây để ở đều rất...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Mới tinh cho quý NĐT lựa chọn GIÁ GỐC NHỈNH 800 tr.Gần khu ĐHQG - tái định cư bình yên - khu công nghệ cao -trường fptHạ tầng đẹp , đường rộng , MT lý tưởng...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 66 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 66 m2 43,17 triệu/m2
      Bán Đất lô góc 2 MT P. Hố Nai - Đường Lê Đại Hành - Giáo xứ Phúc Lâm - Đường nhựa 7m - KD Buôn Bán - thỏa thuận Chính Chủ.- Vị trí: Nằm trên trục đường lê...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 420 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 4 triệu

      4 triệu 420 m2 0,01 triệu/m2
      BÁN 8 mảnh đất NGHỈ DƯỠNG VIEW NÚI – GẦN CÁC RESORT LỚN  – CÁCH Thủ đô Hà Nội 40 kilomet*Vị trí: Xã Cư Yên , Lương Sơn , Hoà Bình (nay là Xã...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Cư Yên, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 126 m2 13 triệu/m2
      *** Vị trí Sở hữu vị trí độc tôn bên cạnh dòng sông Thu Bồn thơ mộng, cách biển Hà My chỉ 1,5 kilomet Là vị trí duy nhất kết nối qua cây cầu Lai Hưng...
      Dự án Hội An Green Village, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Gia đình có lô đất 90  mét vuông - Gân cây xăng Phố Hồ, do nhu cầu cần tiền nên muốn bán.miếng đất đẹp, phía trước mặt là vườn hoa công viên của TX...
      Đường Luy Lâu, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán đất nền dự án 5900 m2, mặt tiền 35m tại Xã Bình Lộc - Long Khánh - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 5900 m2
      Cần bán 5900 mét vuông đất ở Bình Lộc - Long Khánh. Quy hoạch phủ hồng 100 phần trăm, đã lên 700 mét vuông TC. L/H 0901 439 ***- Vị trí:...
      Đường Bình Lộc - Cây Da, Xã Bình Lộc, Long Khánh, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Bán đất Lakeside Palace, 5mx20m, hướng Đông Nam, ngay sát dãy nhà phố thương mại shophouse đường Mê Linh, sổ hồng riêng chính chủ.Mình chủ nền đất,...

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 197 m2, mặt tiền 17m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 197 m2 10,92 triệu/m2
      Gia đình đi định cư nước ngoài.Cần ra gấp đất trung tâm, ngay công viên.DT: 197m2, sẵn 90m2 thổ cư.QL 20 vào 100m.KDC, chợ, công viên Lộc An, Bảo Lâm.liên ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 18m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 500 m2 2,5 triệu/m2
      Đất vườn quy hoạch KDC tiện xây nhà vườn nghỉ dưỡng, trồng chọt, chăn nuôi. 500m2, đường Bà Thiên, xã Nhuận Đức. Sổ riêng. Giá 1tỷ250DT: 500m2 (18x27.8)mNằm...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 207 m2, mặt tiền 6m tại Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 207 m2 9,43 triệu/m2
      Chủ ngộp nên cần ra gấp miếng đất tặng nhà c4.MT 769, gần khu công nghiệp Dầu Giây.
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán phân khu 1 và 4 KĐT Đông Tăng Long, Trường Lưu, Q. 9.- Giá gốc CĐT đợt đầu năm 2 tỉ 8 - DT 120m. Chỉ cần TT trước 800tr nhận nền và hỗ trợ sang...
      Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!