Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 3 m2, mặt tiền 53m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 3 m2 23333,34 triệu/m2
      MT đường Bình Chiểu Bình Chiểu Thủ Đức Đất 4 MT 3409  mét vuông giá 70 tỉ 200m ra QL 1AĐường ngày trước là 7m nay đã mở rộng 15m và có vỉa hè.+ DT...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      mảnh đất 2 đầu đường trục chính QL2A giáp sản nhi, DT 120 mét vuông giá chỉ hơn 4tỉ, MT 6m.liên hệ 0346 863 ***
      Xã Hợp Thịnh, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh đất nền dự án 4800 m2 tại Xã Bắc Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 4800 m2 0,4 triệu/m2
      Bán miếng đất khu vực Xóm Môn Xã Bắc Phong giá rẻ khu vực sinh lời nhanh.Cho những NĐT, DT 4800 mét vuông giá 1.9 tỉ LH E Thuy SĐT: 0984 676 ***.Vị...
      Xã Bắc Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Hiệp Phước - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Thanh lý gấp 20 nền đất khu dân cư Hiệp Phước 2, Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.- Cách đường Huỳnh Tấn Phát 300m- Gần Trường học, Trạm y tế, Bưu điện, ủy ban ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 212 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 838 triệu

      838 triệu 212 m2 3,96 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán mảnh đất trồng cây hàng năm tại Sài Sơn Quốc Oai Thủ đô Hà Nội.+ + Tọa lạc cách mặt đường nhựa có 15m. Các chợ có 100m. Cách KDL...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Happy Home, 100 m2 tại Tân Thành - Cà Mau - Cà Mau, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Ở miền Bắc chắc k tìm đâu ra KĐT đồng bộ bài bản mà có ĐẤT NỀN k ép xây ĐÃ CÓ SỔ giá rẻ như nàyChỉ từ 1x tr/m²Mà TIỀM NĂNG thì vô cùng to lớn: Đừng đùa với...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 300 m2 11,5 triệu/m2
      Cần bán 300 mét vuông , 2 sổ dời tại mỹ phước 3 , bến cát , bình dương .10x30-300 mét vuông , full thổ cư , đã tách riêng 2 nền mỗi nền...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 55 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 55 m2 57,28 triệu/m2
      Lô số 5 khu dân cư Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu TP Thủ Đức.DT: 54.8m2.Quy hoạch khu dân cư xây dựng mới.Vị trí:- 1/ Đường Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu.-...
      1/, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      Tôi có nền đất nền Thủ đô Hà Nội chỉ 900tr bìa đỏ sang tay ngay cách FPT 15p di chuyển đường trải nhựa.DT 60m thôi nhưng đất vuông vức đẹp lắm, ngay...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 59 m2, mặt tiền 4m tại Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 59 m2 90,68 triệu/m2
      Nội Dung. LÔ GÓC, oto TRÁNH, VÀO NHÀ, NGÕ THÔNG KD. Hiện trạng nhà c4. Nằm trên mặt ngõ, Ngõ oto tránh. Trước nhà có sân cực rộng. Đầu tư, xây để ở đều rất...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 95 m2, mặt tiền 4m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 95 m2 13,69 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất 95m2 full đất ở, đường 2 ô tô tránh nhau, đất vuông vắn không lỗi phong thủy, sát Chúc Sơn và Hà Đông, giá rất rẻ cho các NĐT L/H...
      Xã Thụy Hương, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 280 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc Thịnh - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 380 triệu

      380 triệu 280 m2 1,36 triệu/m2
      Tặng 4 chỉ vàng khi KH chốt đươc mảnh đất ưng ý cho mình đầu tư.+ DT: 5x30=150 mét vuông, 5x56=280 mét vuông. Ngang quá đẹp cho khách để KD.+...
      Đường 754, Xã Lộc Thịnh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 110 m2 tại Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      bán ngay miếng đất MT đường Võ Chí Công, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.- Đất nằm ngay cạnh Sân bóng đá Golden Star, nằm liên kế Viện Nghiên cứu, Đào tạo và...
      Đường Võ Chí Công, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 95 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 95 m2 10 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất 95m2 vị trí rất đẹp, MT đường nội bộ 12m, KDC cao cấp Center Home, điện âm, nước âm, vỉa hè, điện chiếu sáng. Đối diện là...
      Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,6 triệu/m2
      Cần tiền bán MT đường Vũ Hữu, P. Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT 80,5 mét vuông ngang 4m- Hướng bắc- pháp lí SHR - Xây dựng tự do.- Đường nhựa rộng 10m -...
      Phố Vũ Hữu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Đất khu dân cư Tân Đông Hiệp, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An Đất 2,45 tỉ TL - 83,3 mét vuông (4x21,4m). Thổ cư 100 phần trăm 107Thực tế đc sử...
      Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 123 m2, hướng Đông tại Xã Hồng phong - An Dương - Hải Phòng, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 123 m2 28,95 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất trục chính Hoàng Lâu ( trục chợ) từ cổng làng đi thẳng vào.- nằm giữa 2 khu cn lớn nhất Hp, ngay ngã 4 đầu làng- xung quanh kín nhà...
      Thon Hoang lau Xã Hồng Phong, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 2100 m2, mặt tiền 21m tại Xã Tân Hội - Tân Châu - Tây Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 2100 m2 0,96 triệu/m2
      MT đường nhựa lớn DT785B LG 63m, KDC.DT 21x100 = 2.100 mét vuông (đã tách 2 sổ riêng).Cách KCN Tân Hội 7 kilomet, thích hợp đầu tư KD.liên lạc...
      Xã Tân Hội, Tân Châu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!