Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 7500 m2, mặt tiền 60m tại Xã Tiền Phong - Đà Bắc - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 7500 m2
      Cần bán ngay nền đất nghỉ dưỡng bám hồ đẹp như một bức tranh.- Tổng DTSD 7500m trong sổ 6500m có 800m đất ở.- đc: xóm Đoàn kết, xã Tiền Phong, huyện Đà...
      Xã Tiền Phong, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền dự án Sadeco Phước Kiển, 246 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 246 m2 93,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự 2 MT View sông khu dân cư Sadeco Phước Kiển.DT: 246,4m2 - giá 23 tỉ (thỏa thuận).pháp lí: SHR chính chủ, Sang tên công ...
      Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 105 m2 18,58 triệu/m2
      Ngộp bank chủ cần bán ngay lô MT đường khu dân cư Song Phương, giá 1 tỉ 950.DT: 105 mét vuông (5x21).Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm, đường...
      Dự án SunPark Residence, Đường Quốc Lộ 51, Xã Phước Thái, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 7m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,08 tỷ

      6.08 tỷ 135 m2 45 triệu/m2
      Đang chào bán dự án Sgo La Emera MT Nguyễn Văn Huyên nằm ngay đại lộ hùng vương trung tâm thành phố tuy hoà gần BV trường học các TTTM lớn giá khởi điểm...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, hướng Tây tại Xã Bàu Hàm 2 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 775 tr

      775 triệu 125 m2 6,2 triệu/m2
      📍 Vị trí: Bàu Hàm 2, Thống Nhất, Đồng Nai📐 DT: 125m2 (5x25) – full thổ cư📕 Sổ riêng – xây dựng ngay✅ MT đường bê tông, xe oto vào thoải mái✅ Đất bằng...
      Xã Bàu Hàm 2, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Hải An - Hải Phòng, giá 9,36 tỷ

      9.36 tỷ 180 m2 52 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc tại DA 833 Văn Cao.+ Lô góc tuyến 2 đường 30m TĐC 833 Văn Cao.DT 180 mét vuông ngang 9m. Đường 6m vỉa hè 3m.+ cư dân đông đúc.+ mảnh...
      833, Đường Văn Cao, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      Chuyên bán Đất Tái Định Cư Hoa ĐộngDự sẽ là 1 đợt sóng BDS lớn tại TDC Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng.Tổng quan về khu tái định cư hoa động.Tên dự án:...
      Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 1 m2, mặt tiền 13m tại Tân Phước - Đồng Phú - Bình Phước, giá 285 triệu

      285 triệu 1 m2 285 triệu/m2
      Kẹt vốn làm ăn chủ gửi bán vườn sầu riêng ở Tân Phước(hình thực tế), 1000m2 (13*80) cư dân sát bên, sau lưng có suối.Giá 290tr chốt giá.liên lạc 0382 012...
      Đường ĐT753, Xã Tân Phước, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Đường Nguyễn Du - Quang Vinh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh miếng đất gần trường đại học Lạc Hồng MTĐ Nguyễn Du, Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng NaiDT: 6x20mgiá chỉ: 900trĐường trải nhựa thông...
      Đường Nguyễn Du, Phường Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 101 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 101 m2 138,62 triệu/m2
      Góc 2MTKD đường lớn 16m - 12m.MT KD Thống Nhất - P. Tân Thành - Q. Tân Phú.- Lộ giới đường 16m.- DT: 6.5x15.5m nở hậu 7.2m.- DTCN: 107m2.- HT: Đất trống.*...
      Đường Thống Nhất, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 62 m2, mặt tiền 4m tại Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 62 m2
      Chính chủ cần tiền chia TS cho các con.Cần bán ngay mảnh 62  mét vuông thổ cư đường oto vào nhà.Vị trí khu tái định cư Quyết Tiến Vân Côn Hoài Đức Hà...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 100 m2 101 triệu/m2
      Đất MT đường nội khu thông thoáng, sạch sẽ, khu vực cư dân đông đúc, khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, giao thông rất thuận tiện, xung quanh còn có đầy...
      Đường Số 27, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 166 m2, mặt tiền 13m tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 166 m2 78,32 triệu/m2
      LÔ GÓC - MT RỘNG - GẦN HỒ TÂY - ĐẦU TƯ CHIA LÔ HOẶC XÂY CCMN CHO TÂY THUÊ. Vị trí trung tâm, đất ở Trích Sài sát bờ Hồ, khu vực Nhiều người nước Ngoài ở,...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 125 m2 8,4 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất 5x25 đường số 1 sắp lên bê tông xã Hòa Khánh Đông huyện Đức Hòa Long An.miếng đất cách chợ Hòa Khánh 500m, bán kính 200m có Bách...
      Đường 1, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 1184 m2, mặt tiền 44m tại Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,74 tỷ

      4.74 tỷ 1184 m2 4 triệu/m2
      Bán đất MT Tỉnh lộ 3 đối diện khu công nghiệp Trảng É Xã Suối Cát - Khánh Hoà.- Đường Tỉnh Lộ 3 quy hoạch mở rộng 42m.Đất quy hoạch thổ cư 100 phần ...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 86 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 856 tr

      856 triệu 86 m2 9,96 triệu/m2
      - Cạnh khu nghỉ dưỡng 1900ha của Flamigo.- Đón sóng Tuyến đường sát biển.- Đất đc nâng cấp lên KĐT loại IV.- Giao Thủy đã quy hoạch 6 KCN với tổng DT...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 104 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      Gồng hết nổi chủ bán miếng đất taị V5 khu đô thị FPT - Giá Sụp Hầm.DT: 104.3 mét vuông ngang 6m.Hướng: Nam mát mẻ.Đối lưng Đường Nam Kỳ Khởi...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, 108 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      khu dân cư Đông Thủ Thiêm Thuộc P. Bình Trưng Đông, Q2, Thành phố Hồ Chí Minh.1 - 6x18m có 2 lô đường 12m, Đông Nam và lô Tây Bắc.2 - 6x 20m lô...
      Dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!