Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 610 m2 tại Xã Vĩnh Tiến - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 610 m2 2,14 triệu/m2
      Bán 610m2 đất đã có sổ mới với 100m2 thổ cư tại xã Vĩnh Tiến, huyện Kim Bôi, Hoà Bình. Thửa đất MT rộng gần 30m2, đường trước mặt rộng 5.5m2 2 oto tải tránh...
      Xã Vĩnh Tiến, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 3500 m2, mặt tiền 41m tại Dăk GLong - Đắk Nông, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 3500 m2 7 triệu/m2
      nền thổ cư DT lớn tiện xây hotel, resort quy mô nhìn thẳng xuống hồ, xung quanh đã mọc lên rất nhiều công trình. Hai MT, một mặt hơn 40m đường bê tông lên...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Đắk Som, Dăk GLong, Đắk Nông

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      DT: 100m.Vị trí: đối diện KCN, gần chợ, xung quanh cư dân hiện hữu, KD buôn bán ăn uống rất đông.Tiện ích xung quanh: trường cấp 1,2,3 123, trung tâm...
      Đường Hương lộ 10, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán đất Thanh Lương 8 B1.103 lô 35, ngay gần công viên khu sinh thái Hòa Xuân.+ Dt 100m2.+ hướng Tây Bắc.+ Giá 3,1 tỉ.+ Vị trí: Lô tuyệt đẹp, gần công...
      Đường Thanh Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 96 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 96 m2 9,9 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay nền đất 2 MT, ngay trung tâm huyện Trảng Bom, sổ sẵn, giá 950tr.- Vị trí tuyệt đẹp, MT đường nhà nước, cách QL 1A 500 mét.- Sổ...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 156 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 156 m2 10,26 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền bán rẻ lại lô đường 10m5, trục thông thẳng ra Vịnh An Hoà.Trung tâm thị trấn Núi Thành, gần biển Tam Hải và Vịnh An Hoà, Vòng Xoay...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí tuyệt đẹp, kế bên căn hộ chung cư The Manor, siêu dự án vin Central Park, view Landmark 81, tiện ích đi qua Q. 1, các Q. trung tâm.- Khu vực có...
      Đường Nguyễn Quý Cảnh, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 99 m2 20 triệu/m2
      KĐT sinh thái Hai Bên Bờ Sông Đơ - HUD4.CĐT: Công ty CP đầu tư và xây dựng HUD4.Vị trí dự án: QL47 (đường Lê Lợi) P. Trường Sơn Quảng Châu - Quảng Vinh, TP...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Sông Đơ, Đường Lê Lợi, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán ngay đất nền 137 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 137 m2 17 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp hẻm Hoà Trung, Vĩnh Hoà, Nha Trang. /-rose - Dt. 137 mét vuông (mảnh đất nở hậu rất đẹp).- SHR đất ở đô thị 100 phần trăm thổ...
      Đường Hòa Trung, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 68 m2 tại Đường Trần Thị Thơm - 9 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 850 triệu

      850 triệu 68 m2 12,5 triệu/m2
      - Bán 2 nền liên kế, chính chủ, không qua trung gian.- DT: 4 x 17 m/1 nền. Full thổ cư (Bao quy hoạch), đường vào xe oto quay đầu, KDC hiện hữu.- đc: Khu...
      Hẻm 59, khu phố 2, Đường Trần Thị Thơm, Phường 9, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nền đất 890 m2 tại Đường Quốc lộ 28 - Hàm Trí - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 6,23 tỷ

      6.23 tỷ 890 m2 7 triệu/m2
      Bán MT nhựa QL 28.Dt 890 mét vuông MT nhựa 30m thổ cư 100 phần trăm.Gần cao tốc Thành phố Hồ Chí Minh - Dầu Giây - Phan Thiết 30/4/2023 hoàn...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Hàm Trí, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Saigon Riverpark, 80 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất dãy B8 đường 12m, không dính bất kì hạ tầng gì, giá 1 tỉ 600 tr. hotline 0905 522 ***.Và một số lô khác thuộc dự án:- B1 gần cổng...
      Dự án Saigon Riverpark, Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 100 m2 16,8 triệu/m2
      Quá rẻ cho 1 siêu phẩm tại mặt đường gần chợ Hoàng Lâu, Hồng Phong, AD, HP.Thiên đường của nhà nhọ.KD buôn bán sầm uất bậc nhất.DT 100 mét vuông ngang...
      Đường 17B, Xã Hồng Phong, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 200 m2 24,5 triệu/m2
      Bán Đất Tái Định Cư Bình YênDT 200 mét vuông. Nhìn vườn hoa cây xanh.Đông Nam.Xung quanh sinh viên FPT, ĐHQG ở nhiều.Giá chỉ 4,9 tỉ.liên hệ ngay...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 378 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Bảo Ninh - Đồng Hới - Quảng Bình, giá 11,34 tỷ

      11.34 tỷ 378 m2 30 triệu/m2
      Chỉ từ 30tr/m2 sở hữu ngay đất nền căn biệt thự cao cấp mặt sông Nhật Lệ, bìa đỏ lâu dài gọi ngay 0976 631 ***.bìa đỏ trao tay - sở hữu lâu dài, không...
      Dự án Nhật Lệ Riverside, Đường Mỹ Cảnh, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán nhanh nền đất 240 m2, hướng Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 240 m2 45 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa thông ra biển Tân Trà Đà Nẵng.Thông tin sp:DT: 240m2 ngang 12m dài 20m.Hướng: Bắc.Vị trí sạch sẽ, không cống trụ.Trục...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 3 m2, mặt tiền 15m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 38 triệu

      38 triệu 3 m2 12,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất căn biệt thự đường 11,5m cả lề Đông Nam khu đô thị Lakeside, Liên chiểu, Tp Đà Nẵng.Thông tin mô tả:- DT: 300m2(15x20m).-...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất Nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 243 m2, mặt tiền 12m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 243 m2
      Còn duy nhất 1 nền với giá quá rẻ.Đất gần nhà máy Samsung khu Công Nghệ Cao Q. 9 thích hợp cho a/c xây trọ cho thuê ở đây 1p từ 2,2 đến 3,5tr/phòng.DT...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!