Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 47 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 47 m2
      - nền đất DT 46.6m2, DT MT 5.3m.- Đường trước mặt 2.5m, 50m ra đường nhựa + chợ + nhà văn hóa.- 200m ra DH04, 300m lên Đại Lộ Thăng Long.- Giá 2xtr/m.liên ...
      Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 1440 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 50 tỷ

      50 tỷ 1440 m2 34,73 triệu/m2
      DT: 1440 mét vuông (13,5m * 106,6m) đất ở đô thị: 543 mét vuông.pháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường nhựa...
      Đường Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 990 triệu

      990 triệu 140 m2 7,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất ngay thị trấn Dầu Tiếng Bình Dương, đất nằm ngay trung tâm hành chính nên cư dân và cơ sở hạ tận hoàn hảo, tiện tích đầy đủ,...
      Đường Võ Thị Sáu, Thị trấn Dầu Tiếng, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1883 m2 tại Xã Tây Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1883 m2 0,91 triệu/m2
      1883m2 Có hẳn 800m2 thổ cư tại Cao Phong.Trên đất có sẵn 1 nhà c4, 1 nhà sàn cao thoáng, sẵn một số cây cối, khuôn viên vườn tược có thể sử dụng đc ngay,...
      Xã Tây Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 555 tr

      555 triệu 80 m2 6,94 triệu/m2
      Vị trí nằm trên đường Nguyễn Thị Đành- Xuân Thới Sơn- Hóc MônKhu vực đông cư dân, thích hợp mua để đó, KD buôn bán.Đất sổ sách pháp lí rõ ràng, đc phép...
      Đường Nguyễn Thị Đành, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 187 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 187 m2 10,97 triệu/m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự 2 MT Xuân Ngọc, Vĩnh Ngọc, hướng Nam. Vị trí đắc địa gần sông cái thơ mộng mát mẻ quanh năm.DT 187 mét vuông, MT hơn 10m,...
      Xuân Ngọc, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1300 m2, hướng Tây - Nam tại 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 70 tỷ

      70 tỷ 1300 m2 53,85 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ nền đất siêu vip còn sót lại MT Hùng Vương, P11, Đà Lạt call ngay 0901 873 *** H. Thọ.giá: 70 tỉ.* _*.DT 1300m2 trong đó có 900m2 đất...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 66 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 66 m2 19,7 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đẹp, MT đường 418, ngã 4 Khánh Bình, Tân uyên, Bình dương.Vị trí: MT HL418, P. Khánh Bình, TX. Tân Uyên, tỉnh Bình Dương.DT: Đa dạng từ...
      Dự án Khánh Bình Smarthome, Đường HL418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 71 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 71 m2 105,64 triệu/m2
      - Vị trí Đất ngay ngã 4 đường Lê Văn Lương, Nguyễn Ngọc Vũ, 15m ra phố Lê Văn Lương, 20m ra Nguyễn Ngọc Vũ, xung quanh nhiều tiện ích, gần chợ dân sinh,...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 170 m2
      Bán đất Cột 8 gần bãi tắm hàng cực hiếm.+ Bán đất TĐC Lò Vôi, Hồng Hà, Hạ Long, QN.+ Dt 170 mét vuông, MT 10m, hướng TB, trục đường 21m, SĐCC.+ Cách...
      Đường Cột 8, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 88 m2, mặt tiền 5m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,82 tỷ

      2.82 tỷ 88 m2 32 triệu/m2
      Do nhu cầu cần tiền nên cần bán lô đất 88 mét vuông tại Cổ Dương. Tiên Dương. Đông Anh. Thủ đô Hà Nội. lô đất rất đẹp không lỗi phong thuỷ nợ hậu...
      Đường Cổ Dương, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 4000 m2, mặt tiền 100m tại Xã Loan Mỹ - Tam Bình - Vĩnh Long, giá 8 tỷ

      8 tỷ 4000 m2 2 triệu/m2
      - Cần bán lô 4000m2 đất CLN có 600m2 thổ cư- Đất 2 MT, MT lộ 100m và MT sông Măng Thít, sà lan vô tư- Thuận tiện mở kho bãi, vựa trái cây, vật liệu xây...
      Đường Tỉnh lộ 904, Xã Loan Mỹ, Tam Bình, Vĩnh Long

      Sở hữu đất nền 80 m2, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Chỉ còn sót lại vài chục nền giá 2 tỉ.- Hạ tầng đã hoàn thiện, điện âm, nước máy, hơn 100 hộ dân đang sinh sống.- TT góp không LS 9 - 12 tháng hoặc TT...
      Quốc lộ 50, Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất Đường Trần Kim Xuyến, P. Hoà Xuân.- Vị trí tòa căn hộ: B1.18 KĐT Hoà Xuân.- Hướng: hướng Đông Bắc.- DT: 100m2.Giá: 3tỷ2xx.- mảnh đất nằm giao...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 120 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 120 m2 17,92 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Eco Charm, vị trí đẹp view sông, trục thông huyết mạch gần sân tennis.Hàng giá siêu rẻ! Tháng 10/2023.Bán hàng giá siêu rẻ khu đô thị...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 35 m2 45,72 triệu/m2
      Đất Dĩ An vị trí xa trên 2 tỉ, lô duy nhất trung tâm chỉ 1.6 tỉ và giá vẫn còn thỏa thuận- Vị trí: Hẻm Trịnh Hoài Đức, P. Đông Hòa, TP. Dĩ An, Bình Dương-...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 50m2 MT 4m ngõ thông ra chợ thanh lãm tại ngõ 6 thanh lãm, ô tô đậu cạnh nhà, xung quanh ngõ to rộng thoáng. hàng xóm cực kì thân thiện....
      Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 81 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 81 m2 158,03 triệu/m2
      Siêu phẩm sáng mùng 1.Bán đất TĐC khu D - Bắc Sông Cấm, Thuỷ Nguyên giá cực hợp lý.Có thể KD đc ngay.DT: 81 mét vuông (6*13.5m).Vị trí: D15.Hướng:...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.