Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 141 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Châu Thành - Kiên Giang, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 141 m2 19,72 triệu/m2
      Nhất chợ nhì trường, thì đường nào cũng lụm.khu đô thị Chợ Mới - Minh Lương.chủ đầu tư: công ty TNHH Xuất Nhập Khẩu Phương Anh, Kiên Giang.Quy mô:...
      Đường Quốc lộ 63, Thị trấn Minh Lương, Châu Thành, Kiên Giang

      Sở hữu ngay đất nền 144 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 144 m2 29,52 triệu/m2
      "miếng đất Đẹp _ 4 tỉ 250 _ Đặng Thúc Vịnh Thới Tam Thôn._ 6,2 ( nở hậu 7) x 22m_ Đường rộng 2 oto tránh. Gần ngã 3 Đặng Thúc Vịnh, thông Nguyễn Thị...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 38m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 960 tr

      960 triệu 85 m2 11,3 triệu/m2
      Gấp gấp đây là rổ hàng giá rẻ ra đợt cuối cùng của chu kỳ khó khăn nhất của bất động sản trong thời gian vừa qua, giá rẻ nhất mua ngay kẻo lỡ cơ hội,...
      Dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Thành , Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Dự án Việt Trì Spring City là khu nhà ở thấp tầng tại trung tâm thành phố. Việt Trì, tỉnh Phú Thọ. Dự án có quy mô hơn 3,3ha, gồm 125 lô nhà phố thương...
      Dự án Việt Trì Spring City, Đường Trường Chinh, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị mới Dương Nội, 50 m2, mặt tiền 4m , giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán đất đấu giá tái định cư dãy D P. Dương Nội, Hà Đông.- Thông tin: Đất đấu giá tái định cư P. Dương Nội - Hà Đông.- DT mỗi mảnh đất là 50 mét ...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 119 m2 tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5712 tỷ

      5712 tỷ 119 m2 48000 triệu/m2
      bán gấp miếng đất Phú Gia Q27x17 giá 48ttXây dựng theo mẫu liên kế khu phố đông Q2LH : 0973 073 *** xem đất.
      Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Long Thuận - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Sở hữu dự án Đảo Kim Cương, Đ. Long Thuận, Trường Thạnh, Q. 9, ngã 3 Long Thuận.Vị thế đẹp tựa Đảo Kim Cương Q. 2.* Vị trí: Ngay MT Long Thuận, Trường...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Phước Thiện - Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Vị trí: Nằm đối diện cổng vin Grand Park, nằm liên kế trường cấp 3 Nguyễn Văn Tăng và trường cấp 1 Long Bình.- Hệ thống cơ sở giao thông hoàn thiện:...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 0 m2
      Còn 1 lô góc 2 MT đường giá yêu thương 11,2 tỉ.DT 222.6  mét vuông.Tây Bắc và hướng Đông Bắc.Đường 12m, lề đường 2.5m.Đối diện trường THPT 1300...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 393 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Nam tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 393 m2 58,53 triệu/m2
      Bán đất 2 MT khu căn biệt thự DIC An Sơn P4 Đà Lạt thích hợp nghĩ dưỡngDT đất: 393,2m (15,8m*24,8m) Đất ở đô thị.pháp lí: SHR chính chủ, mua bán sang tên...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nền đất Tái định cưNgọc Động, Đa Tốn,Gia Lâm, dt 80m, mt 5m, sổ vuông đét, đường thông tứ tung , vỉa hè, tiện ích bạc ngàn, hàng xóm vihomes Ocean...
      Đường Ngọc Động, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 275 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 275 m2 21,82 triệu/m2
      Cần bán ngay bán ngay bán rẻ cho 1 cuộc tình DT 275m2 đất đấu giá dự án Riverview đô thị Lương Sơn.View cánh đồng nhìn ra sông Bùi.Giá chỉ 6 tỉ thiện chí...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.1 tỷ 60 m2 18,25 triệu/m2
      60m2 giá hơn tỉ xíu xiu đường thông 5m Quang Tiến - SS.- MT 4.2m nở hậu.- Đường trục chính thông thoáng, cách bìa làng vài bước chân.- Cách khu công ...
      Đường Bắc Thượng, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 125 m2 136 triệu/m2
      Hạ giá mạnh bán ngay nền đất đẹp 2 MT trước sau đường 15m Mai Thúc Lân, Khu An Thượng, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - Cách biển Mỹ Khê 400m.- DT 125m2...
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Quang Minh, 342 m2, mặt tiền 16m , giá 8,89 tỷ

      8.9 tỷ 342 m2 26 triệu/m2
      GIA ĐÌNH CẦN TIỀN bán ngay miếng đất THƯƠNG PHẨM- DT: 342 mét vuông, MT 16m, View công viên, đất thương phẩm sang tên ngay không cần xây nhà.- bìa ...
      Dự án KĐT Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 140 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 140 m2 38,58 triệu/m2
      Đất đất thổ cư khu căn biệt thự Xuân Quang (Axis Hồ Tràm). pháp lí hoàn chỉnh, sổ hồng riêng lâu dài có 1 không 2 ở Hồ Tràm.* Vị trí: Ngay MT cung...
      Dự án Axis Hồ Tràm, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Long Cang Residence, 90 m2 tại Cần Đước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      - Chính chủ ngộp NH cần bán nhanh mảnh đất khu dân cư Long Cang, cắt lỗ 350 tr so với giá mua.- cư dân hiện hữu, gần chợ, KCN.- Đường trải nhựa, rộng...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      Chính sác ưu đãi chỉ áp dụng cho giỏ hành trong tháng 5: TT 50 phần trăm trước ngày 12/7/2023: 737Tr/lô.TT 50 phần trăm còn lại sau 12 tháng (từ...