Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Nam tại Hòa Châu - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,09 tỷ

      2.09 tỷ 100 m2 20,9 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất Nguyễn Văn Tỵ. Hướng Nam.KDC hiện hữu, dân trí cao, khu nhà xây xung quanh rất đẹp.Gần đường Phạm Hùng, gần chợ Hòa Châu.DT...
      Đường Nguyễn Văn Tỵ, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 138 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 138 m2 16,67 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường Hương Lộ 45 ngay khu KD buôn bán sầm uất nhất Thôn Trung - Vĩnh Phương.Vị trí đẹp ngay chợ, trường học, UB xã.Cách đường chính Nguyễn...
      Đường Hương lộ 45, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 926 m2, mặt tiền 13m tại Long Hòa - Gò Công - Tiền Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 926 m2 2,16 triệu/m2
      giá 2 tỉ thỏa thuận cho 926m2 đất, MT đường nhựa, thuộc xã Long Hoà, TX Gò Công, Tiền Giang.+ DT 926m2 (13m x 70m), 673m2 đất CLN + 253m2 đất lúa.+ pháp ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Long Hòa, Gò Công, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 60 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Bán đất Huỳnh Tấn Phát - Bán đất Q. 7, P. Phú Thuận.- Vị trí: Cách Cresent Mall 5 ph, cách Q1 20p đi xe.- DT 4.5x13.5m, công nhận 60 mét vuông.- Đất...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 2 m2, mặt tiền 50m tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2 m2 2250 triệu/m2
      bán ngay VƯỜN CÓ 400M THỔ CƯ Hơn 2 sào, có 400mtc, nhà c4, vườn cây ăn trái, giáp suối. Cách QL 20 300m, thích hợp ở nghỉ dưỡng, đầu tư, KD.liên hệ ...
      Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền 89 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 89 m2 71,92 triệu/m2
      - Chủ cần tiền đầu tư bán nền đất đấu giá đẹp giành cho khách mua về xây căn biệt thự, văn phòng, tòa căn hộ chung cư mi ni, hay đầu tư giữ tiền đều...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 73 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 73 m2 49,32 triệu/m2
      Bán mảnh đất cực đẹp chỉ cách biển 400 mét vuông.- Vị trí mảnh đất tại hẻm 1 Nguyễn khắc Viện, chỉ cách đường lớn Điện Biên Phủ 1 dẫy nhà.- DT:...
      Hẻm 1, Đường Nguyễn Khắc Viện, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 179 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đại Lộc - Quảng Nam, giá 690 tr

      690 triệu 179 m2 3,86 triệu/m2
      - Cần bán 3 lô liên kế tổng 526m2 đất trung tâm Đại Hiệp giá 690tr/lô- DT: 179m2/lô- Đường bê tông 5m- Cách QL chỉ 200m- Gần Chợ, ủy ban nhân dân xã ,...
      Đường Quốc Lộ 14B, Xã Đại Hiệp, Đại Lộc, Quảng Nam

      Bán nền đất 126 m2, mặt tiền 8m tại Phước Hiệp - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 126 m2 46,83 triệu/m2
      Chính cần bán miếng đất MT Lê Lợi P. Phước HiệpTrung Tâm T.P Bà Rịa 126m2 Tc100 phần trăm giá chỉ 5 tỉ900DT:7,6 x 16,40m=126m2.Thích hợp:Làm nhà nghỉ...
      Đường Lê Lợi, Phường Phước Hiệp, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 94 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 892 triệu

      892 triệu 94 m2 9,49 triệu/m2
      - DT: 93,8m2- Giá: 892 tr- sổ riêng mua bán sang tên liền trong ngày.- Vị trí đất MT đường Nữ Dân Công, Vĩnh Lộc A di chuyển vào chưa đến 100m, đường vào...
      Đường Nữ Dân Công, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Bán đất khu D An Phú An Khánh.- DT: 5x20m.- giá: 18 tỉ.- SHR chính chủ.- Gần nhiều tiện ích: Ra Metro chỉ 2p, gần chợ Đo Đạc, siêu thị, trung tâm thương ...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 918 tr

      918 triệu 102 m2 9 triệu/m2
      Em có đúng 1 lô duy nhất cần bánDT: 102m2nền thổ cư 100 phần trăm e đang chờ SHRĐất ngay trung tâm Yên Mỹ, gần dự án New City đầy đủ tiện ích phát...
      Đường Quốc Lộ 39, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nền đất 180 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Nghi Trường - Nghi Lộc - Nghệ An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 180 m2 11 triệu/m2
      Chào Mừng Ngày 8 - 3.Chính chủ cần bán mảnh đất đấu giá xóm Trường Sơn, xã Nghi Trường, huyện Nghi Lộc, tỉnh Nghệ An.Diện tich 180m2 rộng 9m.Đường 8m.Đông ...
      Xóm Trường Sơn, Xã Nghi Trường, Nghi Lộc, Nghệ An

      Sở hữu đất nền dự án 155 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 155 m2 9,04 triệu/m2
      Do chán cuộc sống Bình Dương nay tôi di cư về Đà Lạt, tôi cần bán mảnh đất trước kia dự định mua về xây để ở và KD giày dép. Nay không thích nữa để lại cho...
      Phường Phú Cường, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 35 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 35 m2 67,15 triệu/m2
      siêu hiếm chính chủ! Bán mảnh đất mặt ngõ cách 20m ra trục chính mậu lương giá 2 tỉ 350 vị trí đẹp ngõ thông.
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      BÁN nền đất ĐƯỜNG BÙI THIỆN NGỘ (KẸP CỐNG).+ Vị trí nằm sát đường lớn Lê Quảng Chí.+ Gần cầu Nguyễn Tri Phương, vị trí KD buôn bán.+ Kẹp đường luồng 1m,...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 300 m2 40 triệu/m2
      Cần bán: 40tr/ mét vuông.Bán đất xây căn biệt thự; Lô 14 - O37 đường tr Quang Phục, Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 300 mét vuông (ngang 15m).-...
      Đường Triệu Quang Phục, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      🔥🔥 Siêu Phẩm Lô Góc khu đô thị NAM Từ Sơn – VỊ TRÍ Đẹp Hiếm CÓ 🔥Không phải tự nhiên Nam Từ Sơn đang đc nhiều NĐT quan tâm 👌Bởi đây là khu đô thị bài...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!