Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Cần bán gấp đất nền An Bình Tân - P. Phước Long, giá rẻ nhất chỉ 35 tr/m2.- DT: 100m (5x20).- Tiếp giáp đường 13m, vị trí rất đẹp trục đường T5 đẹp nhất...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền FLC Lux City Sầm Sơn , 108 m2, mặt tiền 6m tại Sầm Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Chính chủ cần bán nhanh 2 lô đấ FLC Sầm Sơn Giá rẻ.----------------------* LK03, LK04. DT: 108 mét vuông giá từ 16.x tr/ mét vuông. hợp đồng...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Thanh Niên, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán ngay đất nền 172 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 172 m2
      Do cần tiền gấp, nên chủ gửi bán lại miếng đất siêu víp Vị trí miếng đất nằm trong KĐT Tấn Đức Center Park- Z131 KĐT có CV và hồ điều hòa duy nhất tại Phổ...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 20m tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      vị trí đất ; nằm trên MT đường nguyễn thị tồn , biên hòa , đồng nai pháp lí rõ ràng , minh bạch , đc ban ngành cấp GPXD , đầy đủ đc xây dựng ở ngay , điện...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 106 m2 8,5 triệu/m2
      Năm ngoái 1,2 - 1,3 tỉNăm nay ngộp quá bán có đúng 900 tr+ Đất ngang siêu đẹp 6x18m (106m2), vị trí MT nhựa 1 sẹc Tây Hòa 4, cách QL 1A chỉ 400m+ Gần...
      Đường Tây Hòa 4, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 56 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 56 m2 49,11 triệu/m2
      HIẾM CÓ! 55,6m2 ĐẤT GIÁ 2tỉ75 ĐẤT vuông vắn, ĐG ÔTO TRÁNH NHAU_ ĐƯỜNG NGÔ CHÍ QUỐC, BÌNH CHIỂU*Tiện ích xung quanh: Hẻm 6m, sạch đẹp, xung quanh toàn nhà...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 225 m2, mặt tiền 15m , giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 225 m2 43,03 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự KĐT Lê Hồng Phong 2.DT 225 m2 ngang 15m.giá 43 tr/m2.anh chị có nhu cầu vui lòng hotline em Hoàng để đi xem đất và thỏa ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 300 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT QL21A, trung tâm Cốc Thôn, trục chính QL đi Hòa Bình, gần sân golf Kim Bảng giá 45tr/ mét vuông.- Vị trí đắc địa: Trung tâm...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2, mặt tiền 12m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 460 tr

      460 triệu 1000 m2 0,46 triệu/m2
      anh/chị đang muốn đầu tư đất giá rẻ, muốn trồng trọt, làm vườn hay mở rộng hơn 1 chút là xây nhà yến thì đây là vị trí tốt nhất mà a chị có thể chọn.Tọa lạc...
      Đường ĐT 788, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 30m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 150 m2 45 triệu/m2
      Quá kẹt vốn nên cần bán đất MT đường Ngô Chí Quốc.- Đất ngay MT đường Ngô Chí Quốc 30m.- Cách chợ đầu mối nông sản Thủ Đức chỉ 2 ph nên tiện làm kho bãi.-...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 270 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 270 m2 12,04 triệu/m2
      Đất Phú Mỹ nhánh DX 043.Cách MPTV, Phạm Ngọc Thạch 200m.DT 5m* 54m thổ cư 80 mét vuông.Giá chỉ 3,25 tỉ.liên hệ ngay 0943 538 *** em Bảy.
      Đường DX 043, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 133 m2, hướng Nam tại Nghĩa Thành - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 tr

      800 triệu 133 m2 6,02 triệu/m2
      "LÃI TRÔNG THẤY" VỚI Lan Anh 7 ( Sổ Sẵn Cầm Tay )  -----❓ Cô Chú / anh/chị  muốn đầu tư BĐS sinh lời nhưng lại sợ rủi ro?  🔥 Chọn ngay Lan...
      Xã Nghĩa Thành, huyện Châu Đức, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nền đất 363 m2, hướng Tây tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 363 m2 4,14 triệu/m2
      Đất trồng cây lâu năm 2 MT (Tân Dân 2), Tân Dân 2, Vạn Thắng.Nằm trong quy hoạch đất ONT phù hợp chuyển đổi.Thửa: 138; tờ: 32 DT 362.6 mét vuông giá 1...
      Tân Dân 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Đường Thới An - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán lỗ mảnh đất vị trí đẹp KDC Thới An, P. Thới An, Q. 12. + Sổ riêng, sang tên ngay. + Gần UBND Q. 12, chợ, trường học, TTTM...+ nền thổ ...
      Đường Thới An, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Khánh Cư - Yên Khánh - Ninh Bình, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán đất đất thổ cư mặt đường QL 481B Khánh Cư, Yên Khánh, Ninh Bình (gần ngã 3 Thông).DT: 100m2 (5x20m), lưu không kênh 5m.bìa đỏ chính chủ.Vị trí...
      Đường 481, Xã Khánh Cư, Yên Khánh, Ninh Bình

      Cần bán ngay đất nền dự án 86 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 86 m2
      Bán đất đường hẻm 1/ đường Số 8, P. Linh Xuân, Thủ Đức đoạn gần trường THPT Sơn Tây.DT 86 mét vuông đoạn hẻm số 39, khu cao cấp, đường nhựa vỉa hè...
      Hẻm 1, Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 3636 m2 tại Xã Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 3636 m2 2,62 triệu/m2
      Cần bán nền đất vườn gần sông Hồ Chí Minh Xã Trung An Củ Chi.- DT: 3636 m2 đất trồng cây hàng năm, hiện trạng đất trống đã có hàng rào,- Vị trí cách...
      Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!