Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 193 m2, mặt tiền 15m tại Xã Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 399 triệu

      399 triệu 193 m2 2,07 triệu/m2
      miếng đất khánh phú full thổ cư chỉ 399trDt: 193,2 m lô góc cực đẹp đã đc rào trồng trụ riêng biệthiện trạng đường betong 10m đường đất rộng 2,5m cực...
      Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 65 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      Bán 2 nền đất thổ cư , đường Nguyễn Thị Sáu, Q12, ngay trung tâm P. Thạnh Lộc, Q. 12DT: 8x8m ( full thổ cư)Giá chỉ từ 2.55 tỉ/ nềnGọi Trang 0917 216 ***...
      Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Kim Sơn - Tân Phong, 105 m2 tại Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 105 m2 128,58 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Q. 7 liên kế Phú Mỹ Hưng - khu dân cư an ninh cực tốt.DT: 5x21m.giá: 13.5 tỉ. Đất...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 648 m2, hướng Nam tại Đường Khe Sanh - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 648 m2 22,38 triệu/m2
      bán gấp đất vị trí ngay khe sanh view thoáng - hướng về chùa quan âm. P. 10, Đà Lạt.Giá chỉ 23 tr/m2.DT: 648m2 - đã có GPDX căn biệt thự.Vị trí ngay khe...
      Đường Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      chủ đầu tư Dự án HUD Bắc Giang ra hàng đợt 1 giá đầu hấp dẫn, đón đầu thị trường BĐS tại Bắc Giang.- Tên dự án: Dự án xây dựng KDC Thôn Mầu.- chủ đầu ...
      Đường 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Cần bán nhanh đất nền dự án 46 m2, mặt tiền 4m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 46 m2 23,92 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ ô đất 46,2m tại Phượng Cách,Quốc Oai,HN- Đường trước đất oto 7 chỗ vào tận đấy.- Gần hồ điều hoà - Gần chợ dân sinh- Cách 50m ra đường...
      Xã Phượng Cách, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 160 m2 105 triệu/m2
      Cần tiền lo công việc, bán gấp mảnh đất xây căn biệt thự Dự án Đông Thủ Thiêm giá chỉ 105tr/ mét vuông.- Đường trước nhà rộng 16m.- Tiêu chuẩn xây...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 980 triệu

      980 triệu 66 m2 14,85 triệu/m2
      mảnh đất nằm trên trục chính QL 21A, gần cổng số 8 Đại học Quốc Gia HN, khu CNC Hòa Lạc. Đường nhựa liên xã vào tận đất 65,5 mét vuông.Vị trí: Cổ...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 3 m2 tại Xã Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 3 m2 1166,67 triệu/m2
      Nhà có việc nên bán ngay mảnh đất đẹp giá rẻ 3044 mét vuông (20x160m) nở hậu 29m, có 1 phần quy hoạch khu dân cư xã Trung Lập Thượng, huyện Củ...
      Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 125 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Huyện Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 440 tr

      440 triệu 125 m2 3,52 triệu/m2
      Đất chính chủ ở Tây ninh.Đương chuẩn bị lên nhựa.- Giá: 440tr full giá.- DT: 5x25 (full thổ cư).Có hỗ trợ cho trả góp 4tr tháng cho khách thiện chí, chỉ cần...
      Đường 782, Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 75 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Đất đẹp Trường Thọ - đường ôtô thông - khu dân trí - an ninh - sạch sẽ, cao ráo.Vị trí: Đường 11, P. Trường Thọ, TP. Thủ Đức.- Bán 1 Lô duy nhất, cực đẹp...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 376 m2, mặt tiền 12m tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 376 m2 10 triệu/m2
      bất động sản giá rẻ.Chưa đầy 10tr/m2 sở hữu ngay nền đất vàng.Tổng DT: 376m2 - 132m2 thổ cư - Có thể tách đc làm 2 Lô MT 12.5 - 14m.Giá quá sốc ở thời...
      Đường Lê Duẩn, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp lô đất nền 160 m2 tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      D49.Bán 2 nền đất sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm P. Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai.- Dt: 8x20m đã tách thành 2 lô riêng biệt.- Đất hướng Tây.-...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư khu dân cư Làng Sen, Đức Hòa, Long AnĐất nằm trên Trục đường thương mại 30M có xây dựng nhà phố thương mại shophouse, thoáng...
      Dự án KĐT Làng Sen Việt Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Các vị trí đã đc sàng lọc về giá và chọn lựa vị trí:DT: 5x20=100m2 giá 13,5 tỉDT 10x25m, trục 12m thông giá 100tr/ m2.DT 5x25m giá 135 tr/ m.DT 10x25m, giá...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 85 m2 34,71 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất SH riêng,DT : 5x18 đường Đông Thạnh 4 , Hóc Môn ,vô 2/ ngắn.- Đường nhựa 7m thông. Công nhận 88,4 m²- Đất có 2 MT trước...
      Đường Đông Thạnh 4, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      M
      Chợ Địa Ốc O938765845( Mr.Chiến) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 400 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 400 m2 6,5 triệu/m2
      Em đã mất gần 2 tháng và chi phí hơn 400 tr để hoàn thiện bộ khung móng rất chắc chắn cho mảnh đất này.Mọi người cho em xin 2 ph để ghé qua tham khảo mảnh ...
      Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Hàng hiểm, Bán miếng đất đẹp, gần Chùa Ông P. Hiệp Hoà, KD tốt chỉ 2 tỉ 500 tr.+ Vị trí: Ngay đường vào Chùa Ông, người dân khắp nơi đi lễ chùa tấp nập, KD...
      Đường Đặng Đại Độ, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!