Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 250 m2 11,2 triệu/m2
      Đất Chính Chủ ngay đối diện Công Viên, Ngay Chợ Thủ Đức, sổ sẵn sang tên.Xung quanh cư dân đông đúc, nằm cạnh BV Hạnh Phúc+ MT đường 10m rộng rãi.+ DT...
      Dự án Vĩnh Phú II, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 106 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 106 m2 68,5 triệu/m2
      Bán 2 nền đất (68,5 tr/m2) MT KD đường Lê Hồng Phong, p. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT lô 1: 106m2, thổ cư: 80m2 (5x22m) HTL2027.* Giá lô 1: 7,26 tỉ TL (68,5...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỦI BÁN 100M ĐẤT MẶT ĐƯỜNG PHÓ ĐỨC CHÍNH - LONG HƯNG - VĂN GIANG - Toạ lạc tại thôn Như Lân Long Hưng Văn Giang Hưng Yên cửa ngõ 2 đại đô thị...
      Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền dự án 277 m2, mặt tiền 12m tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 4,43 tỷ

      4.44 tỷ 277 m2 16 triệu/m2
      13 - bán ô nền thổ cư xã Đông Xá - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Giá: 16tr/m2.Hướng: hướng Đông Bắc.DT: 277,4m2 (ngang 12,68m sâu 21,88m).Trong đó:...
      Đường Tỉnh lộ 334, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất nền 3 m2 tại Xã Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 3 m2 1166,67 triệu/m2
      Nhà có việc nên bán ngay mảnh đất đẹp giá rẻ 3044 mét vuông (20x160m) nở hậu 29m, có 1 phần quy hoạch khu dân cư xã Trung Lập Thượng, huyện Củ...
      Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 80 m2 36,88 triệu/m2
      Cần bán miếng đất ngay Đường Nguyễn Lệ P. Hiệp Bình Phước Q. Thủ Đức.- DT: 80 mét vuông.- sổ hồng sang tên ngay.- Có NH hỗ trợ vay.- Xây tự do, hỗ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 85 m2 12,95 triệu/m2
      Chính sách đột phá - LN tối đa cùng dự án Cát Tường Park House.TT chỉ 240 tr (20 phần trăm) sở hữu.CK lên đến 31 phần trăm.Trả góp 48 tháng, LS...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 126 m2 17,47 triệu/m2
      - Chỉ một lô duy nhất vị trí siêu đẹp giá siêu tốt tọa lạc mặt đường Lê Duẩn, Thị Trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa.- Tổng DT 126m2. MT rộng đến 6,3m, dài...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền 63 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 63 m2 26,83 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Điềm Trung Vĩnh Hiệp cách đường Cầu Dứa Phú Nông 100m.Dt 63m2, MT rộng 5m3.Hướng Đông, đường oto 4m KDC hiện hữu.Bán giá 1,69 tỉ bớt lộc.Quý...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Đất này không mua thì mua đất nào ạ, mặt đường vành đai CNC 3 MT.Chính chủ cần bán 100 mét vuông, mặt công ty may Bình Yên.- MT 5m, hậu 5m.- Đầu tư...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 5m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 72 m2 47,5 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán 01 lô duy nhất 72 mét vuông quá đẹp ở tổ 22 Thị Trấn Đông Anh, Hà Nội.Nếu khách mua để ở thì cực kỳ sướng, không gian thoáng mát,...
      Tổ 22, Đường 3, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất dịch vụ hướng Tây Nam Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội.- DT: 60m2. MT 5m.- Đường rộng, oto tránh, vỉa hè, thông...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2 tại Đường 835C - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Mình chính chủ cần sang nhượng HDMB cả hồ sơ gốc. Toàn bộ khu đất đã có sổ thổ cư tổng.sổ hồng riêng lô Q và B có vào quí 2/2024, có 13 lô khác đã có sổ ...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 85 m2 34,71 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất SH riêng,DT : 5x18 đường Đông Thạnh 4 , Hóc Môn ,vô 2/ ngắn.- Đường nhựa 7m thông. Công nhận 88,4 m²- Đất có 2 MT trước...
      Đường Đông Thạnh 4, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      M
      Chợ Địa Ốc O938765845( Mr.Chiến) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 54 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 54 m2
      Lô giá rẻ cuối cùng.- Đất Ngay Vạn Phúc City HBP Thủ Đức.- Dt: 4.5x12m đường ô tô vào.- giá cả thỏa thuận.Vị trí cực kỳ tiện lợi. Thừa hưởng tất cả các...
      Đường 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự, thuộc dự án ĐH mở, đường Tam Đa, P Trường Thạnh, Tp Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.- DT 298,3m2 ngang 12m x sâu 25m.-...
      Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 376 m2, mặt tiền 12m tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 376 m2 10 triệu/m2
      bất động sản giá rẻ.Chưa đầy 10tr/m2 sở hữu ngay nền đất vàng.Tổng DT: 376m2 - 132m2 thổ cư - Có thể tách đc làm 2 Lô MT 12.5 - 14m.Giá quá sốc ở thời...
      Đường Lê Duẩn, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất nền 82 m2 tại Đường Hòn Rớ - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 82 m2 34,15 triệu/m2
      Đất tái định cư Hòn Rớ 2, có hai MT một Đông Bắc đường số 3 rộng 13m và Tây BắcDT: 82 mét vuông ngang 5mgiá 2,8 tyliên lạc 0793 580 ***
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!