Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 82 m2, mặt tiền 5m tại Nhị Bình - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 816 triệu

      816 triệu 82 m2 9,96 triệu/m2
      nền thổ cư MT đường Bùi Công Trừng cách trạm y tế xã Nhị Bình 600m.- Đường trước đất 6m, vỉa hè một bên 1,5m, đường đã trải nhựa, rộng, thông thoáng, dễ...
      Đường Bùi Công Trừng, Xã Nhị Bình, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 333 m2, hướng Tây-Nam tại Diên Khánh - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 333 m2 16,82 triệu/m2
      **Chính chủ Cần bán lô căn biệt thự khu đô thị Nam Sông Cái(gói 1) - Đường thông chính, gần sát sông Cái đón gió mát mẻ, thuận tiện để ở kết hợp KD...
      Đường Trần Quý Cáp, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 5400 m2, hướng Nam tại Thị trấn Yên Thế - Lục Yên - Yên Bái, giá 45 tỷ

      45 tỷ 5400 m2 8,34 triệu/m2
      Bán chợ yên thế - giá mềm nhất thị trườngPhù hợp KD sinh lờiTS  nằm trung tâm của thị trấn lục yênDT ; 5421 m²
      Thị trấn Yên Thế, Huyện Lục Yên, Yên Bái

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Chị tôi cần bán mảnh đất DT 5x24 full thổ cư đường hẻm ô tô như hình đăng giá 1,2 tỉ! Đất gần chợ, trường cấp 1 Nguyễn Thị Hạnh, xung quanh đầy đủ tiện...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 790 m2, mặt tiền 15m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 790 m2 4,94 triệu/m2
      Nghỉ dưỡng! Nền 789 mét vuông lộ oto 12m thông ra Nguyễn Văn Quy.(thông từ Nguyễn Văn Quy tới chợ Cái Chanh).-----------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999...
      Đường Nguyễn Văn Quy, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 49m tại Long Thuận - Gò Công - Tiền Giang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 2000 m2 1,55 triệu/m2
      Bán đất thổ vườn đường bê tông ấp Thuận Hòa, xã Long Thuận (sắp lên P.).+ Đường bê tông 2m, DT 2000m2 (Ngang 49 x Dài 40m). Thích hợp phân lô.Giá: 3 tỉ 100...
      Đường Nguyễn Thìn, Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô D5.DT: 80 mét vuông.Ngang 5, dài 16.giá siêu mềm đầu tư: Chỉ 1 tỉ 650 tr.Sổ sẵn, NH hỗ trợ cho vay.===================Vị trí đất...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp đất nền Biên Hòa New City, 280 m2, mặt tiền 13m tại Biên Hòa, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 280 m2 21 triệu/m2
      Giá rẻ hiếm có khó tìm. Dãy MT sông luôn hot có những thời điểm không ai bán mà giá cao chot vót. Nhanh tay chớp ngay mua giá đáy.Bán nền căn biệt thự sân...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 47 m2 tại Đường Hòa Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 47 m2 30,86 triệu/m2
      Yên Hòa - bến xe Yên Nghĩa - QL6 - Quang Trung - Hà Đông.oto - thoáng sáng - ở sướng.Thửa đất cực kỳ vượng khí, đứng trên đất ấm áp lạ thường.Xây căn 4...
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất nền Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 102 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Kẹt bán hạ chỉ còn 6999 tr nền đất cuối cùng đường A1 Vĩnh Điềm Trung.- DT: 108 mét vuông (6m x 18m).- Đường rộng 20m, Tây Nam, gần căn hộ chung ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 1521 m2, mặt tiền 12m tại Xã Dray Sáp - Krông Ana - Đắk Lắk, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1521 m2 0,96 triệu/m2
      Cần bán 1,5 sào nền thổ cư view hồ tự nhiên gần vành đai Thành phố Hồ Chí Minh Buôn Ma Thuột! DT: 1.521 mét vuông - Thổ cư: 200 mét ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Dray Sáp, Krông Ana, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 125 m2 18 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất ngộp Khu vực Long Thành Đồng Nai DT 125m2 MT lộ giới 24mGần khu công nghiệp, Trường học, BV Đặc biệt : cách sân bay Long Thành...
      Đường 25B, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại miếng đất khu dân cư Tham Lương, Q. 12Nằm ngay đường Phan Văn Hớn, thuận tiện giao thông di chuyển vào trung tâm, ngoại thành...vvKhu...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Đất trung tâm hành chính Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai.- Diện ticshL 5x20 full thổ cư- giá 1.4 tỉ. Ngay sát QL51, gần nút giao cao tốc Tphcm-Đồng Nailiên ...
      Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      QUÝ KHÁCH QUAN TÂM XIN L/H SỐ CHÍNH CHỦ 0988 768 ***+ Diên tích 80 m2 đất ở , bìa đỏ+ 35 m2 đất lưu không có vi bằng+ Tổng DT 115 m2+ Ngõ đường làng, 2 ngõ...
      Thị trấn Sóc Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Mizuki Park, 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Dư án Mizuki Park - đảo Nhật Bản, MT Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, Bình Chánh.- Nằm góc QL 50 giao với đại lộ Nguyễn Văn Linh thuận tiện di chuyển đến các...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 400 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quốc lộ 14 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 390 tr

      390 triệu 400 m2 0,98 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền nên cần ra gấp.Đất đẹp ngay trung tâm chợ, KĐT mới, cư dân đông đúc, xây dựng tự do, KD mua bán sầm uất.DT 400 mét vuông. sẵn...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 61 m2 29,51 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất gần ngã 4 Bình Trị.DT: 4,2x15 mét vuông = 61 mét vuông. Thổ cư 100 phần trăm.Vị trí miếng đất thuộc...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!