Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 216 m2 tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 75,6 tỷ

      75.6 tỷ 216 m2 350 triệu/m2
      Bán đất lô góc đường số 23 - Trần Não, Q. 2 – gần sông Thành phố Hồ Chí Minh, vị trí hiếm.📍 Vị trí lô góc, chỉ vài bước ra sông Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 192 m2, mặt tiền 5m tại Tân Quan - Hớn Quản - Bình Phước, giá 400 triệu

      400 triệu 192 m2 2,09 triệu/m2
      DT: Ngang 5,5m dài 35m thổ cư 100m2.- Sổ sẵn cầm tay công chứng ngay trong ngày.- Sát các khu công nghiệp lớn như (khu công nghiệp Minh Hưng, khu ...
      Đường ĐT 756B, Xã Tân Quan, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Đường 131 - Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 450 tr

      450 triệu 80 m2 5,63 triệu/m2
      -Rẻ nhất Sóc Sơn Tài chính hơn 400 tr dt gần 100 mNhập khẩu tại Thủ đô Hà Nội Vị trí đất sát homtay luôn Cam kết chia sẻ trên hinh ảh là...
      Đường 3, Bắc Sơn

      Bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      - Siêu phẩm 3 MT, full thổ cư giá sốc.- mảnh đất 3 MT (nhắc lại là 3 MT nha anh/chị) hẻm số 1 Đường Lê Thị Riêng, TP Bảo Lộc.- Đất cách QL 20 đúng 300m,...
      Đường Lê Thị Riêng, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 234 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 234 m2 8,2 triệu/m2
      - DT: 233.9 mét vuông, sẵn 60 mét vuông thổ cư.- Đường Liên Thôn siêu đẹp, oto tận đất.- Nằm KDC đông đúc, trường học... Tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Liên Thôn, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 277 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Uông Bí - Quảng Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 277 m2 18,06 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại ô đất căn biệt thự trung tâm TP Uống Bí:+ DT: 277m2.+ Hướng: hướng Tây Nam và hướng Tây Bắc.+ Đường qh: 15m.Ô đất nằm sau...
      Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 74 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.31 tỷ 74 m2 44,61 triệu/m2
      MT KD Đình Phong Phú, TNP B, Q9, TP Thủ Đức.- DT: 74 mét vuông (5m x 14,8m).- Thích hợp xây dựng mới.- Tiện mở văn phòng, công ty, spa, quán ăn. Kd...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 72 m2 15,98 triệu/m2
      DT 72 mét vuông.Ngang 4,56m, hướng B.Vị trí ngay trục chính vào 50m, đường trước đất thực tế 3m, oto đỗ cửa, xung quanh cư dân đông.Khu vực đầy đủ...
      Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Cần bán gấp lô Mỹ Gia gói 2 Vĩnh Thái, giá rẻ nhất.- DT: 100 mét vuông (5x20).- Hướng tây tứ trạch.- Đường thông rộng 16 mét, mảnh đất sạch đẹp,...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 39 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 39 m2 60 triệu/m2
      Nhỉnh 2 tỉ sở hữu ngay thửa đất 39m2 oto đỗ cửa tại Phúc Đồng, Long Biên. Đất gần ngay hồ Sài Đồng, Phúc Đồng, Long Biên. Vị trí vô cùng đắc địa oto đỗ cửa,...
      Phố Hồng Tiến, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Đất hẻm thông đường ô tô, thổ cư toàn bộ.Cọ trí đắc địa ở trung tâm TP.Ra Bãi Trước Bãi Sau ~ 5p đi xe.đc cấp phép xây dựng 1T3L.
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất 90 m2 tại Đường Giồng Cát - An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 90 m2 13,89 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn bán nhanh mảnh đất ở Giồng Cát, Tân Phú Trung, Củ ChiDT: 90m2Giá: 1 tỉ 250SHRĐường trước đất 8m ô tô né nhau thoải máiKhu vực cư dân...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền Khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng, 288 m2 tại Nhà Bè, giá 10,66 tỷ

      10.66 tỷ 288 m2 37 triệu/m2
      Hot! Chỉ 1 lô duy nhất căn biệt thự khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân, Nhà Bè. MT đường lớn 40m, DT 12x24m (288m2), vị trí đẹp. cơ sở hạ tầng hoàn...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 61 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 61 m2 24,6 triệu/m2
      Nằm tại khu trung tâm hành chính xã Tân Xã - huyện Thạch Thất - thành phố Hà Nội.* Gần khu công nghệ cao Hòa Lạc.* Cách trường THPT và BV huyện Thạch...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 1474 m2, mặt tiền 25m tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1474 m2
      Chính chủ gửi bán nhanh miếng đất nghỉ dưỡng tại khu quần thể nghỉ dưỡng view cách đồng tuyệt đẹp.+ Đất có vị trí đẹp tại Yên Bài Ba Vì.+ DT: 1474m2 có...
      Đường 87A, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Cắt lỗ đất nền GoldenBay 2 vị trí đẹp, giá mềm nhất thị trường chỉ từ 17,5trCó nhiều lô, nhiều vị trí giá mềm hơn thị trường cho anh chị lựa chọn. - Giá...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 100 m2 62,8 triệu/m2
      Bán 2 lô sở văn hoá thông tin Liên P., P. Phú Hữu Q9.tòa căn hộ i: DT 6x15 (90m2) đối diện Park riverside. Giá 6.350 tỉ.tòa căn hộ P: DT 6x16.6 (100m2)...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Idico Tân An, 100 m2, mặt tiền 15m , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ miếng đất đường số 10 thuộc khu dân cư Đại Dương, P. 6, TP Tân An, Long An.- khu dân cư đông đúc, có nhiều quán coffee buôn bán tấp nập về...
      Dự án Idico Tân An, Phường 6, Tân An, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!