Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 140 m2 57,86 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- Vị trí: HXT QL 13, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, TP.HCM. Ngay đoạn ngã ba Hiệp Bình giao với QL 13.- DT: 5m x 28m.- Xây dựng đc: Hầm +...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 136 m2, mặt tiền 8m tại Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 136 m2 8,09 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô góc lô 2.Đường Hai Tháng Chín Vạn Phước Vạn Ninh Khánh Hoà.Dt: 135 mét vuông full thổ cư.Lô góc 2 MT đường betong.Vị trí tiềm...
      Đường 2/9, Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 250 m2 7,2 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất căn biệt thự gần ngay cầu Quảng Đà sắp triển khai.Cách QL14 chỉ 400m cư dân xung quanh đông đức, thuận tiện ở xây...
      Đường 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 110 m2 65 triệu/m2
      * Bán đất mặt đường hồ Vân Trì, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.* Đất phân lô 110  mét vuông nhà nước - Đất mặt đường chính rộng 11 m.* Tiện ích: Khu mặt...
      Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 500 m2 tại Phường Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 500 m2 50 triệu/m2
      Gia chủ cần bán nhanh mảnh đất gần ngay KCN Tân Bình. Vị trí P. Đông Hưng Thuận, Q. 12 giáp ranh với Tân Bình, Tân Phú. DT 500m2 nền thổ cư, asổ hồng ...
      Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2 tại Đường 20 - Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 200 m2 6,75 triệu/m2
      Đất nền tọa lạc tại Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng là một cơ hội đầu tư hấp dẫn. Với DT 200m2, đất nền này sở hữu vị trí đắc địa và pháp lí đầy đủ, thuận...
      Đường 20, Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 173 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 989 tr

      989 triệu 173 m2 5,72 triệu/m2
      bán ngay nền đất vị trí rất đẹp tại Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương.DT: 173.4 m2 thổ cư 70  phần trăm.Vị trí đất: Đối diện khu công nghiệp...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 1800 m2 tại Xã Long Sơn - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 1800 m2 4,5 triệu/m2
      Chính chủ bán đất rẫy vườn thôn 8 xã Long Sơn, Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4.5tr/m2.DT 1800m2, tách sẵn 3 sổ riêng.Có sẵn nhà nhỏ ở lại, chăn nuôi, điện, nước đầy...
      Đường Liên thôn 5-8, Xã Long Sơn, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền dự án 27000 m2, mặt tiền 300m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 7,56 tỷ

      7.56 tỷ 27000 m2 0,29 triệu/m2
      Bán đất Khánh Nam, Khánh Vĩnh, 2,7ha, đường betong, suối bao quanh, giá rẻ. liên hệ ngay 0977 681 ***- DT 2,7ha ( 27.300 mét vuông)- 2 mặt đường...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Đất nền - MT đường - Five Star Eco City.Vị trí đắc địa: - 2 MT đường Đinh Đức Thiện (ngay Bình Chánh) kéo dài.- Trong vòng 15 ph đến KĐT Phú Mỹ Hưng,- 20 -...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 130 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô hoa hậu Goldenhill - view công viên trực diện.Dt: 130 mét vuông Tây Nam trục đường 7,5m lề 4m lót đá granit - trục này thông...
      Dự án Golden Hills City, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 81 m2 27,17 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền nên bán lỗ mảnh đất tại Bình Chuẩn 42 giá thấp hơn giá CĐT.Sổ sách rõ ràng nếu a/c muốn vay tôi sẽ giới thiệu NH hỗ trợ.Khu vực cư ...
      Dự án KDC Lê Phong, Đường Bình Chuẩn 42, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 40 m2, mặt tiền 3m tại Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 40 mét vuông đất ngay phố Nguyễn Sơn, ngõ oto thông, khu vực trung tâm Q. Long Biên.Mô tả:+ Vị trí cực kỳ đắc địa, nằm ngay...
      Ngõ 158, Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 2960 m2, mặt tiền 20m tại Xã Hòa Hội - Châu Thành - Tây Ninh, giá 530 tr

      530 triệu 2960 m2 0,18 triệu/m2
      Hòa Thạnh, Châu Thành, Tây Ninh, em còn 2 nền liên kế gần 3 sào hơn 20m MT giá ngộp cần ra gấp xem đc trả giá hợp lí chủ cho bay liền.DT: 2960 mét ...
      Đường 788, Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Mua đất an cư đầu tư chắc thắng.Five Star Eco City Năm Sao Group.Vị trí: MT đường Đinh Đức Thiện và Tỉnh lộ 835B, xã Phước Lý, huyện Cần Giuộc, Long An.chủ ...

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Đông-Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      🔥 bán ngay ĐẤT NỀN CASTIA PALM QUẢNG NAM – TRỤC RA SÔNG, ĐỐI DIỆN nhà phố thương mại – GIÁ CHỈ 2,1 tỉ! 🔥Bạn đang tìm kiếm BĐS tiềm năng tại Quảng Nam?...
      Xã Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      Ngay MT đường ĐT824 - Đối diện TP tri thức.TT chỉ 999tr - còn lại ân hạn gốc 54 tháng.--------------------------------Vị trí vàng: Cách TPTP.HCM 25 ph.Ngay...
      Dự án King Mall (An Nông 7), Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 55 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 55 m2 103,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất hẻm ô tô đường số 4 P. Trường Thọ, Thủ Đức (ngay căn hộ chung cư Lavita Charm) gần ngã 4 Bình Thái.- DT: 54,7 mét ...
      Đường Số 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!