Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 771 m2, mặt tiền 20m tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 771 m2
      - Cơ hội đầu tư nền đất thổ cư, ngang 20m.- Đánh giá thuận lợi:1. DT: Sau quy hoạch mở đường còn 771 mét vuông, ngang 20m có sẵn 60 mét vuông...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đan Phượng - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ, cần bán nền đất 80m2 khu đấu giá Trũng Vỡ, Tân Hội, Đan Phượng.- DT 80m2.- MT 5,33m.- Tây Bắc.- Đường rộng 13m.- bìa đỏ chính chủ...Thông tin...
      Xã Tân Hội, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 180 m2, mặt tiền 8m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 180 m2 13 triệu/m2
      Đất nên Bảo lộc.+ Vị trí: Nằm MT đường Tản Đà, Xã Lộc Quản, Huyện Bảo Lâm. TP Bảo Lộc. Lâm Đồng.Cách TP Bảo lộc 6 kilomet.+ Tiện ích nội khu: BBQ ngoài...
      Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 3074 m2, mặt tiền 37m, hướng Bắc tại Châu Thành - Bến Tre, giá 33,81 tỷ

      33.82 tỷ 3074 m2 11 triệu/m2
      Mua vàng thì lỗ - mua thổ thì lời mảnh đất đẹp có 1 không 2 giá siêu đầu tư.- DT: 3074m2.- giá: 11tr/m2 (giá còn thỏa thuận).- MT 37m, ngang 80m, ngay QL...
      Đường Quốc lộ 57B, Xã Giao Long, Châu Thành, Bến Tre

      Sở hữu lô đất nền 322 m2, mặt tiền 8m tại Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 322 m2 4,01 triệu/m2
      Đất vườn Diên Thọ cách TL2 chỉ 100m.- DT: 322,3m2 ngang 8m có 60m2 thổ cư.- Đường bê tông hiện trạng 5m.- Vị trí: Cách đường Tỉnh lộ 2 chỉ 50m.- Tiện ích:...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 90 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 90 m2 71,12 triệu/m2
      khu dân cư Hưng Phú đường Liên P., PLB, Q. 9, TP. Thủ Đức- Lô 5x18m giá 6,4 tỉ- Lô 6x20m giá 8 tỉ- Lô 175m giá 9.6 tỉ- Lô 10x20m giá 11 tỉ- Lô 10x22m giá...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 65 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Cần bán một nền nhà đất ở đô thị, đường bê tông rộng 6m. DT 64,9 mét vuông (4 x 16,4m). đc: Thạnh Xuân 25, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. HCM. Rất tiện xây...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 200 m2 9,25 triệu/m2
      Kẹt tiền nên chủ gửi bán lô đất vuông đẹp: 10x20m. tổng 200m2. thổ cư đường nhựaGía: 1.85 tỷ. ( thời điểm trước 2.6 tỷ không bán)Vị trí:...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 120 m2 11,5 triệu/m2
      Lô góc đường 14m siêu đẹp Diên An, Diên Khánh.- Giá đầu tư: 1 tỉ 380Tr- DT 120m ngang 6m. (bìa đỏ nền thổ cư)- Lô góc đường chính rộng 14m. Đông Nam-...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 108 m2 tại Thị trấn Chi Nê - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 108 m2 13,89 triệu/m2
      Sở hữu đất nền trung tâm thị trấn Chi Nê – chỉ từ 600 tr! ( 40 phần trăm TS) Dự án Chine Riverside nằm tại trung tâm thị trấn Chi Nê- là KĐT đầu tiên...
      Thị trấn Chi Nê, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu nền đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 250 m2 60 triệu/m2
      mở bán mảnh đất căn biệt thự MT đường Bùi Tá Hán, Nam Việt Á.- DT: 250m2 (10x25m).- Đường: 15m vỉa hè 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- mảnh đất nằm ở vị...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 280 m2 tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 280 m2 5 triệu/m2
      Hàng ngợp bán nền đất thổ cư 10 x 28 đẹp vuông vắn (100m2 thổ cư), gần khu công nghiệp công nghệ cao Bàu Bàng sát đường Sài Gòn.Cách đường nhựa to chỉ...
      Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 245 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 245 m2 6,74 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán 3 nền liên kề MT đường liên tỉnh. Là trục đường chính nối liền khu công nghiệp Minh Hưng III qua đường tránh phía Tây QL 13 có mặt...
      Đường Số 8, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 466 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 466 m2 15,03 triệu/m2
      Vị trí tại đường Huỳnh Tấn Phát, P. 11, khu xóm Lèo nổi tiếng với view thung lũng đèn và đón hoàng hôn.- DT 466 m2 (thực tế 500m2) có 260m2 xây dựng.-...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1 m2 3200 triệu/m2
      1 CẶP NỀN GĐ 1trường, chợ 200m ,đường 23a2 khu dân cư Tân ĐứcĐức hòa long an.đường 15a 100m đường 16a 200m. Khu vực đông dân,tiện ích đầy đủ Dt:1025.sổ ...
      Dự án Khu Đô Thị E.City Tân Đức, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 138 m2 17,5 triệu/m2
      The Mansion Hội An - KĐT liên kế phố cổ Hội An nơi du lịch đang trở lại.sp từ 126m - 421 mét vuông phù hợp làm homestay, villa.Trục chính 3 đại lộ An...
      Dự án The Mansion Quảng Nam, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      - Gia đình cần tiền chuyển đổi KD nên cần bán mảnh đất B1.3 LK08 ô 5 đường trước nhà rộng 25m.+ Hồ sơ pháp lí đầy đủ, đảm bảo.+ Hỗ trợ vay NH 70 phần...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      MT đường ĐT 769 45m, sau giáp Dầu Giây Sông Nhạn 24m.Cách khu công nghiệp Dầu Giây 2 ph đi xe.Cách sân bay ~ 15 ph đi xe.cơ sở giao thông đang hoàn...
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!