Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 15m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 80 m2 9,38 triệu/m2
      Đất nền vị trí bao đẹp nằm ngay trên đường Trần Văn Giàu, xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh.Với DT 80m. SHR (sang tên ngay). Giá hiện tại chỉ 750 tr. Thổ cư...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 138 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 780 tr

      780 triệu 138 m2 5,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm ĐồngDT 138m2 có sẵn 75m2 đất ở (ngang 6m) đường bê tông 7mCách nhựa Nguyễn Chí Thanh 300mCách...
      Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 106 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 106 m2 28,31 triệu/m2
      bán ngay lô góc vị trí góc ngã tư đường 2 bên rộng 7.5m.Vị trí gần ngay công viên trung tâm, cách nhà phố thương mại FPT 40m, cách trường Đại học...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 18m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 tr

      480 triệu 200 m2 2,4 triệu/m2
      Chính chủ bán xã lỗ 200tr miếng đất Thuộc Xã minh lập ,Chơn thành,Bình phước.DT :5*40 sẵn 100m TC Đường đang lên nhựa QH 18m từ QL 14 vào đất chỉ hơn...
      Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 160 m2 8,44 triệu/m2
      Còn 3 lô liên kế lock K đt 8x20 (160 mét vuông) nằm trên trục đường số 10 lộ giới 12mMặt sau có công viên và khu hồ trung tâmkhu dân cư lago centro...
      Dự án Lago Centro, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 84 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 84 m2 15,48 triệu/m2
      Đất nền đô thị Nha Trang cách biển 2 kilomet giá chỉ 1,3 tỉ.- Vị trí: Khu vực phía Bắc, Vĩnh Hòa, TP. Nha...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 54 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 51 tỷ

      51 tỷ 54 m2 944,45 triệu/m2
      Không cần phải đầu tư nhiều tiền, chỉ với 5,1 tỉ anh/chị sử dụng 54m2, MT 5m lô góc oto tránh nhau, có vỉa hè 2 bên!KD đc.MT 5m.Đông Nam.Phúc Lợi - Long...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 1 m2 6800 triệu/m2
      HIẾM LÔ GÓC ĐẤT VƯỜN giá siêu mềm Bán 1.000m đất lô góc đẹp Long Phước, Thủ Đức. Quy hoạch căn biệt thự vườn, về lên thổ xây cái homestay bán hoặc nghỉ...
      Phường Long Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1800 m2, mặt tiền 34m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 19 tỷ

      19 tỷ 1800 m2 10,56 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT QL13, lô góc 2 MT.- MT QL 13 34m.- MT đi Long Xuyên, Dầu Tiếng 56m.- DT tổng 1800m2.- Thổ cư 250m2.- Đất vuông vắn, đẹp mê ly.- Vị trí...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán đất Vsip 1 Thuận An.DT 100 mét vuông ngang 5m.khu dân cư đông đúc.Thích hợp ở xây trợ KD nhỏ.Giá 3ty1 thỏa thuận.hotline 0908 178 *** quân xem...
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 85 m2 14,71 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư siêu hời tại trung tâm TP? KDC chuẩn Nhật Cát Tường Park House là sự lựa chọn tuyệt vời cho bạn. Tận dụng chính sách...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 730 m2, mặt tiền 24m tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 390 triệu

      390 triệu 730 m2 0,54 triệu/m2
      BÁN miếng đất bìa đỏ - căn biệt thự VIEW HỒ DIÊN KHÁNH, CÁCH NHA TRANG 30ph ĐI XE giá rẻ nhất-DT: 731m2, (24x30) đất bằng phẳng- Hiện trạng đường ô ...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa
      R
      Đình Lực Bđs Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Đường trước nhà lộ giới 12m, thông thoáng.Trong KDC đông đúc, mực độ lấp dân 70 phần trăm.Khu vực đầy đủ tiện ích: Trường liên cấp + Các trường cao...
      Dự án Gia Hòa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 500 m2 5,5 triệu/m2
      Diên Sơn - Diên Khánh đường lổ Sâu giá 5,5tr/ mét vuông.- Đường ô tô hiện trạng 6m, mở rộng 8m.- KDC đông đúc.- DT 500 mét vuông, có...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Đức Linh - Bình Thuận, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 110 m2 10 triệu/m2
      - Quy mô hơn 30ha, nền 110 mét vuông (5x22m).- Tiện ích đầy đủ: Chợ 1,2ha lớn nhất khu vực, trường mầm non gần 1ha, trung tâm y tế, công viên + hồ...
      Dự án Khu dân cư Nam Hà , Đường Z30A, Xã Đông Hà, Đức Linh, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 105 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 105 m2 28,58 triệu/m2
      Vị trí : Nằm tại trục đường rộng 12m, Thông thoáng. Vỉa hè mỗi bên 3m.- cơ sở giao thông hoàn thiện 100 phần trăm. Điện âm, nước máy. Có thể xây...
      Đường Nguyễn Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 67 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Bán mảnh đất gần chợ Vĩnh Hải, TP Nha Trang.DT: 67 mét vuông (5x14).Đường rộng 13m giá chỉ 3 tỉ.Đường sá thuận lợi, MT 5m ra biển 5 ph.anh/chị Quan...
      Đường Đào Văn Tiến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 63 m2 tại Phường Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 63 m2 71,43 triệu/m2
      Hàng siêu nóng.Chính chủ bán 2 lô mặt đường Bạch Thái Bưởi cực hiếm, TĐC Cây Đa GĐ 2.Dtmb: 63m2 ngang 4,5m.Vị trí đắc địa, vỉa hè 12m view công viên, tiện...
      Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!