Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.2 tỷ 75 m2 29,3 triệu/m2
      Với lợi thế nằm ngay canh mặt trục đường bãi dài với DT 5050m mặt đường nhựa bãi dài 90m ( rộng nhất mặt đường bãi dài )nền đất Đông Nam, thế đất bằng...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội
      G
      Trung Tuấn Nhà Mặt Phố Cầu Giấy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 161 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 161 m2 114,91 triệu/m2
      BDS HUNGVILAND Chủ Hạ giá mảnh đất View Công Viên 05/03/2023- Gần Sông khu dân cư Văn Minh, P. An Phú, TP Thủ Đức. ( Q. 2 cũ ) DT : 161,7 mét ...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 1768 m2, mặt tiền 39m tại Xã Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 1768 m2 3,51 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, tôi cần bán ngay miếng đất đẹp 1768,5 mét vuông.miếng đất đẹp Cách ngã 4 Lâm Văn 1 kilomet.Gần nhà máy mía đường...
      Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Em cần bán ngay mảnh đất dự án Trái Diêm 3 siêu đẹp ngay gần KDC, có công viên và sân thể thao, khu vui chơi tập thể dục giá hạt rẻ.Ngay liên kế là BV Đa...
      Dự án Tiền Hải Center City, Xã Tây Giang, Tiền Hải, Thái Bình

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 80 m2 13,63 triệu/m2
      Chỉ hơn 1 tỉ tý tẹo có ngay miếng đất TĐC đường và vỉa hè 12 mét.miếng đất rẻ nhất thị trường.hotline: Lâm.Chuyên mua bán nhà đất Thuỷ Ngyên.Để nhận thông...
      Đường 10, Xã Gia Minh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      * Chính chủ chuyển chỗ định cư cần bán lỗ miếng đất đường nhựa trung tâm thị trấn Thạnh Mỹ, huyện Đơn Dương, ven TP Đà Lạt.- Vị trí: Nhánh đường Đinh Tiên...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 1020 m2, mặt tiền 21m, hướng Bắc tại Tân Châu - Tây Ninh, giá 600 triệu

      600 triệu 1020 m2 0,59 triệu/m2
      Bán đất ngay KDC Tân Châu Tây Ninh, sổ hồng, 600 tr/sào MT hiện hữu 21m. Hỗ trợ vay vốn nếu Quý Khách có nhu cầu.liên hệ ngay Hường 0348 065 ***
      Đường 795, Xã Suối Dây, Tân Châu, Tây Ninh
      H
      Nguyễn Xuân Thu Hường Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 74 m2 62,17 triệu/m2
      - nền đất mặt ngõ đường La Phù oto tránh, thuộc làng nghề La Phù - An Khánh KD sôi động ngày đêm,- Trước nhà đượng trải nhựa mịn màng rộng 5m, chủ buôn bán...
      Đường La Phù, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 6m tại Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 110 m2 13,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đối diện chợ Long Cang, MT KD buôn bán giá 100 phần trăm không đăng ảo.Vị trí: Ấp 3, xã Long Cang, Huyện Cần Đước, Long...
      Ấp 3, Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán đất nền dự án 153 m2, hướng Đông - Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 153 m2 29,42 triệu/m2
      * Cần tiền giải quyết công việc bán ngay miếng đất MT nga ngã ba thuận tiện KD buôn bán+ DT 7m x 22m, nở hậu, thổ cư 80m2, Đông Nam, sổ hồng.+ giá: 4.5...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      A Thanh (Chợ Địa Ốc) Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 115 m2 12,61 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay nền đất Ấp 4 An Viễn Trảng Bom Đồng NaiDT 5x23 sổ hồng, thổ cư 100%Tiện ích đường nhựa, ngay Đường Phùng Hưng dẫn vào khu ...
      Đường Ấp 4, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 130 m2, mặt tiền 7m tại Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 130 m2 165,39 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà Cầu Giấy - xây tòa VP hay CCMN 130m2 - MT 7m 2 thoáng. Chỉ hơn 20 tỉ 0916 517 ***.Thửa đất vuông vức trước nhà là nhà văn hóa. Sân chơi,...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 270 m2, mặt tiền 6m tại Phường Đống Đa - Pleiku - Gia Lai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 270 m2 6,12 triệu/m2
      nền đất 3 MT Nguyễn Thị Định, P Đống Đa, TP Pleiku, Gia Lai.DT: 6x45m, 270 mét vuông.Đường 15m.Giá 1 tỉ 650 tr.
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Đống Đa, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 53 m2 tại Bình Hòa - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 53 m2 14,16 triệu/m2
      BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ DT: 53 mét vuông .sổ hồng full thổ cư 100%giá: 750 tr đc: trung tâm xã Bình Hòa, h.Vĩnh cửuCách Bửu Long chỉ 2kmCách Đường ĐT 768...
      Đường 768, Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 168 m2, mặt tiền 15m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 10,08 tỷ

      10.08 tỷ 168 m2 60 triệu/m2
      Bán đất ô góc khu đô thị Hà Khánh A - Cao Xanh - Hạ Long.Lô B10 ô 34. DT 168m2 MT 15m.Tây Bắc - hướng Tây Nam.+ Trục thông.+ Đường vỉa hè rộng: 21m.Đối...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Cần bán đất nền khu dân cư Phong Phú 4, Bình Chánh - Đã có sổ hồng riêng.- Dự án đc Khang Điền đầu tư hoàn chỉnh về cơ sở giao thông, chuẩn về mặt...
      Dự án Việt Phú Garden, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 0 m2
      Chủ giảm giá sập sàn lô góc 2MT dự án Centana Điền Phúc Thành.Lô F28 DT 115.5m2 giá 41.5tr/m2 (4tỷ793).hotline: 0973 391 ***
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 85 m2, mặt tiền 4m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 85 m2 151,77 triệu/m2
      ĐẤT VIỆT HƯNG PHÂN LÔ ĐƯỜNG VỈA HÈ RỘNG, oto TRÁNH - KD VĂN PHÒNG - GIÁP vin - 85 MT 4,5M GIÁ 12.9 tỉ + Đất thuộc khu đấu giá Việt Hưng phân lô oto tránh...
      Đường Kim Quan Thượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!