Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường Phan Lương Trực - 6 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất MTĐ Phan Lương Trực gần chợ đêm, P. 6, Mỹ Tho.Gần chợ đêm, siêu thị Go!, BV Quân Y, công an P., sân vận động, KCN và các trường...
      Đường Phan Lương Trực, Phường 6, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán ngay đất nền 64 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Chủ gấp lắm rùi, hạ chào còn 3.30 tỉ, 64m2, HXT!Bán đất tặng nhà, dòng tiền thu nhập sẵn 5tr/th. Giá không thể tốt hơn 3.30 tỉ TL.+ DT 64m2, hẻm xe hơi,...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 300 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 300 m2 49 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất căn biệt thự Euro Village Hòa Xuân, Đà Nẵng.- căn biệt thự Euro Village 2 là dòng căn biệt thự cao cấp nằm tiếp giáp 3 mặt...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, 300 m2 , giá 10 tỷ

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất căn biệt thự đường Nguyễn Thị Sáu, KĐT sinh thái Hòa Xuân.+ Dt 300m2 (12x25).+ Tây Bắc.+ Giá 10 tỉ có thỏa thuận.+ Vị...
      Dự án Dream Home, Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 700 m2, mặt tiền 26m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 700 m2 10,72 triệu/m2
      * Bắc Vân Phong.+ Bán mảnh đất góc 3 MT Vạn Hưng, Vạn Ninh.Vị trí đẹp, đường xuống biển Đường ô tô thông thoáng, cách biển 200m.+ DT: 26*30m DTCN...
      Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất xây liên kế Thanh Hà:- Vị trí: A2.4 LK16-2 hướng công viên. Tại KĐT Thanh Hà Cienco 5, gần đầy đủ các tiện ích: Trường học, căn ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 165 m2 tại Đường D9 - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 165 m2 16,07 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2 MT. Đường nhựa 8m. giá cực rẻ thị trường.Dt: 5,5 x 30. 150m2 thổ cư.Giá: 2,65 tỉ.Nằm trong khu sancasa. Gần chợ đêm.Nằm trong lòng khu ...
      Dự án TDC Hòa Lợi, Đường D9, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 597 m2, mặt tiền 20m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 47,16 tỷ

      47.17 tỷ 597 m2 79 triệu/m2
      Vị trí víp đắc địa góc Minh Mạng đối diện Võ Nguyên Giáp.DT 597 mét vuông ngang 20m.Đông Nam.Giá chỉ 47 tỉ có thỏa thuận cho khách thiện chí.bìa đỏ...
      Đường Minh Mạng, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 112 m2, hướng Tây tại Bãi Thơm - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 783.79 tr

      783.79 triệu 112 m2 7 triệu/m2
      🔥𝐂𝐇Ỉ 𝐕Ớ𝐈 𝟔𝐓𝐑/𝐌𝟐 - 𝐒Ở 𝐇Ữ𝐔 𝐍𝐆𝐀𝐘 ĐẤ𝐓 𝐍Ề𝐍 𝐁Ã𝐈 𝐓𝐇Ơ𝐌 𝐏𝐇Ú 𝐐𝐔Ố𝐂 🔥✔️ sổ hồng riêng thổ cư riêng từng nền, pháp lí minh bạch, an tâm...
      Đường Đường Dương Đông - Bãi Thơm, Xã Xã Bãi Thơm, Huyện Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Xã Lộc Thịnh - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 400 tr

      400 triệu 300 m2 1,34 triệu/m2
      Thổ cư sổ sẵn công chứng ngay.Cách QL13 chưa tới 3 kilomet.Kế chợ Hưng Thủy.Vị trí đẹp.gọi ngay Zalo hoặc số điện thoại: 0932 794 ***
      Xã Lộc Thịnh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền 171 m2 tại Đường Trần Phú - Phước Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,19 tỷ

      14.2 tỷ 171 m2 83 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế khu Tái Định Cư Sân Bay P. Phước Hoà TTTP Nha Trang. Đường hiện trạng rộng 18m• DT: 171 mét vuông (ngang 9m)• Hướng: hướng Tây ...
      Dự án sân bay Nha Trang, Đường Trần Phú, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 35 m2 22,86 triệu/m2
      Vị trí đất đã đc phân lô theo khu.Sát đất chủ là công an Q..Xung quanh toàn nhà có điều kiện, khá giả.oto vào cách nhà 3m.
      Đường Phú Mỹ, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1315 m2 tại Xã Tản Lĩnh - Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 1315 m2
      - Chính chủ bán nền đất 1315m thôn Tam Mỹ xã Tản Lĩnh, huyện Ba Vì HN.- nền đất view núi Ba Vì, cánh đồng rộng, thoáng. Mặt đường trục chính 2 xe oto...
      Đường 87A, Xã Tản Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền Palado Vạn An, 100 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô Palado làn 2 đường 286 đẹp không lỗi gì lại là áp góc (lô góc đang xây dựng).DT 100m2.Mặt 5m.Hướng: hướng Đông Nam nhìn vườn hoa - bãi đỗ xe...
      Dự án Palado Vạn An Khúc Xuyên, Đường Thiên Đức, Phường Vạn An, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 88 m2 tại Xã Trưng Vương - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 88 m2 15,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất tại trung tâm thành phố Việt Trì Phú Thọ.đc: Khu 4, Xã Trưng Vương, Tp Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ.DT: 88 m2. MT hơn 6m....
      Xã Trưng Vương, Việt Trì, Phú Thọ

      Bán nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Hồng phong - An Dương - Hải Phòng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      Ngay gần khu CN LG Tràng Duệ đường 20-30m vị trí siêu đắc địa để KD buôn bán giá chỉ hơn 2 tỉ DT : 75  mét vuông MT: 5 m Hướng : hướng Tây Nam - bắc...
      Xã Hồng Phong, An Dương, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 1428 m2 tại Xã Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 1428 m2 1,72 triệu/m2
      Nhà đang cần tiền bán ngay miếng đất quy hoạch khu dân cư xã Trung Lập Thượng huyện Củ Chi 32x42 (nở hậu) công nhận 1428m.Cách đường Trung Lập 500m, về...
      Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 200 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 200 m2 65 triệu/m2
      BDS HVL [NC] 03 lô liên tiếp nhau III 9 + 10 + 11 Khang Điền Q9Chính chủ gửi bán nền đất căn biệt thự song lập MT đường Số 9 khu dân cư CB Bộ Văn Hoá...
      Khang Điền Intresco, đường Số 9 Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty TNHH Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!