Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 84 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 84 m2 15,48 triệu/m2
      Đất nền đô thị Nha Trang cách biển 2 kilomet giá chỉ 1,3 tỉ.- Vị trí: Khu vực phía Bắc, Vĩnh Hòa, TP. Nha...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 262 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 87 tỷ

      87 tỷ 262 m2 332,07 triệu/m2
      Bán đất góc 2 MT hẻm Hai Bà Trưng (P. Võ Thị Sáu, Q. 3 cũ), nay P. Xuân Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh- DT: 11,9 x 22m (≈262 mét vuông)- Hiện trạng:...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Đường Quốc lộ 3 - Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Tại khu đấu giá X1 Nguyên Khê, xã Nguyên Khê, huyện Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.Bên em có các lô: 12, lô 25, lô 36, 42, 52, 60.- Lô 12: DT 80m2 + MT 4.49m +...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội
      A
      Huy Đất Đấu Giá Đông Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán đất Vsip 1 Thuận An.DT 100 mét vuông ngang 5m.khu dân cư đông đúc.Thích hợp ở xây trợ KD nhỏ.Giá 3ty1 thỏa thuận.hotline 0908 178 *** quân xem...
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 196 m2, mặt tiền 7m tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 196 m2 28,07 triệu/m2
      HẠ GIÁ 6.1TY CHỈ CÒN GIÁ 5.5 tỉHÀNG NGỘP- ÔNG ANH KẸT TIỀN NÊN CẦN bán nhanh mảnh đất 2 MT TRƯỚC VÀ SAU GIÁP RANH MT ĐƯỜNG MỸ PHƯỚC TÂN VẠNDt 196m2 thổ cư...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 212 m2, mặt tiền 10m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 212 m2
      miếng đất nằm sát tổ hợp giáo dục thuộc khu CNC Hòa Lạc. Đi thẳng gần 1 kilomet là tới phân khu đại học Quốc Gia tại Hòa Lạc.- 212m2 full thổ cư. MT...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 105 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 105 m2 28,58 triệu/m2
      Vị trí : Nằm tại trục đường rộng 12m, Thông thoáng. Vỉa hè mỗi bên 3m.- cơ sở giao thông hoàn thiện 100 phần trăm. Điện âm, nước máy. Có thể xây...
      Đường Nguyễn Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 67 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Bán mảnh đất gần chợ Vĩnh Hải, TP Nha Trang.DT: 67 mét vuông (5x14).Đường rộng 13m giá chỉ 3 tỉ.Đường sá thuận lợi, MT 5m ra biển 5 ph.anh/chị Quan...
      Đường Đào Văn Tiến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 10112 m2, mặt tiền 50m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 10112 m2 1,39 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền đáo hạn NH, cần bán ngay 10.112 mét vuông đất tại thôn 5 xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, DT bám đường nhựa 50m - thổ cư 1000 mét ...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 269 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Sông Khoai - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 5.3 tỷ

      5.3 tỷ 269 m2 19,71 triệu/m2
      Ô góc tái định cư Thôn 7 Sông Khoai, vị trí đẹp, mặt đường chính thôn 7 - DT: 296.4m² full xây dựng - pháp lí: bìa đỏ - Gần khu công ...
      Thôn 7, Xã Sông Khoai, Huyện Quảng Yên, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền 140 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 140 m2 22,5 triệu/m2
      Chính chủ bán đất gần trục đường chính 23/10 nối trung tâm thành phố Nha Trang đến Diên An tầm 15p.Nằm trong KĐT mới Diên An, xung quanh nhiều tiện tích:...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 346 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,57 tỷ

      15.57 tỷ 346 m2 45 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự lấn biển đường Huỳnh Văn Nghệ view biển giá chỉ 45 tr/m2.Vị trí vô cùng thuận lợi nằm gần trung tâm TP, sát biển, cách trục đường...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất Khu đô thị Mega City 2, 104 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 104 m2 8,66 triệu/m2
      Bán đất Mega 2:Khách ngộp do NH cần bán ngay chỉ 900 tr/1 lô.Nhận mua bán ký gửi đất nền tại dự án Mega City 2, hỗ trợ khách ra hàng trong thời điểm có...
      Dự án Khu đô thị Mega City 2, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 416 m2 tại Phường Hải Yên - Móng Cái - Quảng Ninh, giá 14,56 tỷ

      14.56 tỷ 416 m2 35 triệu/m2
      Marina Móng Cái - Dự án duy nhất bên sông Ka Long, có Long mạch tốt nhất Móng Cái và không khí trong lành đc dòng sông điều hòa.CHÍNH SÁCH SIÊU ƯU ĐÃI.-...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Hải Yên, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      Thông tin mô tảBán nền đất vị trí đẹp trong KĐT hành chính Bình Chánh, đường Nguyễn Hữu Trí, TT Tân Túc.DT;80m2pháp lí: Full thổ cư, SHR.Xây dựng tự...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 1500 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1500 m2 43,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh khuôn đất MT đường Nguyễn Xiển, P. Long Bình, Q. 9 TP Thủ Đức:DT: ngang 18m nở hậu đều 25m; dài 50m. Công nhận 1500m2 trong đó có 200m2 thổ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 63 m2
      Cần tiền bán nền đất A84 63m2 MB934 đã có sổ chính chủ, khu vực hạ tầng đầy đủ, cư dân về ở xây dựng nhiều.Gần siêu thị lớn BigC, giáp các dự án lớn của...
      Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán lô đất nền 300 m2, mặt tiền 14m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 52 tỷ

      52 tỷ 300 m2 173,34 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN HUYÊN 52 tỉ 300m2 MT 14m VỈA HÈ KD ĐƯỜNG 40m oto CONTAINER ĐUA+ Hiện trạng nền đất 300m2 trong bìa đỏ là 173m2 số đất còn lại...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!