Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 7m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất áp góc tại khu 3 giếng đáy, MT 7,75m2. Đất nằm trung tâm khu vực, giao thông thuận tiện, cách chợ Ba Lan 200m, cách BV bãi cháy 200m,...
      Khu 3, Phường Giếng Đáy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 190 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 440 triệu

      440 triệu 190 m2 2,32 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh mảnh đất đẹp cao ráo vuông vứt.Ấp Bến Mương, Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh.Ngang 5m dài 38m thổ cư 50 mét vuông.Đường đá mi 4 -...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 64 m2
      + Vị trí:- Nằm gần khu công nghệ cao Hòa Lạc với hơn 100 nhà máy lớn đang hoạt động.- Gần các tuyến đường lớn: Đại lộ Thăng Long, vành đai công nghệ cao,...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      - Đất SHR.- miếng đất gần trường Trung học cơ sở, mẫu giáo, cấp 1... Với chương trình đào tạo hiện đại.- Tiện ích gần chợ Gò Đen, siêu thị sạch Sơn...
      Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 237 m2, mặt tiền 11m tại Xã Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 237 m2
      Rẻ nhất thị trường, nền thổ cư Văn Giang gần vành đai 4 giá chỉ hơn 8 tr/m2.Vị trí: Thuộc Hoàng Trạch, Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên. KDC đông đúc, sầm uất,...
      Xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 8m tại Phường Ngã Bảy - Ngã Bảy - Hậu Giang, giá 720 triệu

      720 triệu 120 m2 6 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay đất MT đường Nguyễn Huệ, Ngã Bảy, Hậu Giang.Đất nằm cách chợ ~ 500m nằm đối diện KDC hồng phát, xung quanh gần chợ, trường học, ủy ...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Ngã Bảy, Ngã Bảy, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 9400 m2 tại Xã Phước Vinh - Châu Thành - Tây Ninh, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 9400 m2 0,22 triệu/m2
      Đất tại Phước Vinh - Châu Thành - Tây Ninh.Địa thế bằng phẳng, xung quanh là cao su, hiện tại đã đc làm mặt bằng sạch sẽ.Tổng DT: 9400 mét vuông.Xe...
      Xã Phước Vinh, Châu Thành, Tây Ninh
      N
      Công ty cổ phần Nhà Phố Việt Nam Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường 5A - Văn Lâm - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nền đất dự án Như Quỳnh Center view chợ.- DT 79,5m2.- MT hậu 5m.- Hướng chính hướng Tây Nam.- Vị trí view chợ KD thương mại tốt.- Mr Thắng 0865...
      Dự án Như Quỳnh Center, Đường 5A, Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm, Hưng Yên

      Bán đất nền Nha Trang River Park, 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,11 tỷ

      4.12 tỷ 300 m2 13,7 triệu/m2
      Hạ giá hơn 1 tỉ đất nền căn biệt thự đối diện công viên khu đô thị Ven Sông Tắc Hòn Một Nha Trang còn 13,7tr/ mét vuông 300 mét vuông(15 x...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 75 m2 15,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cắt lỗ 500 tr mảnh đất 75 mét vuông vuông vức full thổ cư ở Tân Xã công nghệ cao Hoà Lạc.- mảnh đất nằm trên trục chính đường...
      Đường 419, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 98 m2 tại Đường Hùng Vương - Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 3,82 tỷ

      3.83 tỷ 98 m2 39 triệu/m2
      ĐẤT NỀN trung tâm TP TUY HÒA, NỘI BỘ HÙNG VƯƠNG, CHỈ TT 900 TR NHẬN NỀN NGAYDự án DUY NHẤT giữa trung tâm TP biển TUY HOÀ xây dựng đc 11 tầng giá rẻ hơn...
      Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Phường Lam Sơn - Bỉm Sơn - Thanh Hóa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 95 m2 22,11 triệu/m2
      Nền nhà phố thương mại đại lộ trung tâm L29-05, DT 95m2 (Dẫy duy nhất 2 MT).Lô L29 - 05 (Đại lộ trung tâm rộng 24m).DT: 95m2, MT 5m.Dẫy duy nhất 2 MT,...
      Dự án TNR Stars Bỉm Sơn, Phường Lam Sơn, Bỉm Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán đất nền dự án 320 m2, mặt tiền 8m tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 320 m2
      Cần tiền xây nhà tôi bán lại 320 mét vuông đất TX Bình Long.DT: (320 mét vuông) - Thổ cư.pháp lí: SHR (mua bán tại phòng công chứng).Đất nằm...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 2 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 250 tỷ

      250 tỷ 2 m2 125000 triệu/m2
      DT: 68 x 38m (đất CN: Hơn 2000m2).Chỉ tiêu xây dựng: 2 hầm + 15 tầng.
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 4032 m2, mặt tiền 120m tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 22,98 tỷ

      22.99 tỷ 4032 m2 5,7 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ miếng đất đầu tư siêu đẹp, thuộc quy hoạch đất nghỉ dưỡng, dịch vụ, du lịch Bắc Vân Phong.- miếng đất có MT đẹp giáp Tỉnh Lộ 651, view...
      Đường Tỉnh Lộ 651, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Nguyễn Cơ Thạch, Hướng: Đông,Đường: 7,5mDT: 125 mét vuông đất sạch đẹp cách biển 300mCần bán gấp với giá hợp lý và thỏa ...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 80 m2, hướng Tây - Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô đất thổ cư MT H6M thông Gò Xoài, cách trục chính 30m, gần chợ Gò Xoài.- TDT: 80m²(ngang 4, dài 20).- Hiện trạng: Đất trống.- Vị...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      khu đô thị Hà Quang 2:- STH35A MT đường Tố Hữu, DT 100m2 ngang 5m, giá 95 tr/m2 bao ép cọc móng, đc xây full DT đất và xây dựng hơn 4 tầng.- STH51 MT...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!