Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Thị trấn La Hà - Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 100 m2 11,7 triệu/m2
      Sau ~ 1 tuần chào bán, Dự án đất nền trong tổ hợp khu đô thị An Điền Phát vẫn đang tiếp tục đc giao dịch rất đều đặn, minh chứng cho việc thị trường đang...
      Thị trấn La Hà, huyện Tư Nghĩa, tỉnh Quảng Ngãi

      Cần bán ngay nền đất 71 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 71 m2 38,74 triệu/m2
      Bán đất MT kênh cầu 2 cứng thông xe tải ra đường bờ bao sông Thành phố Hồ Chí Minh.Vị trí: 2/ Thạnh Lộc 15.Dt: 4x17m tổng 71 mét vuông thổ cư...
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 32 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1480 tỷ

      1480 tỷ 32 m2 46250 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Đất Ngãi Cầu-An Khánh-Mặt Ngõ Thông-32m-MT 3.3m-giá 1.48 tỉ-Đất thông thoáng, mặt ngõ thông ngay gần Nhà Văn Hòa Ngãi Cầu.-miếng đất cự...
      Đường Ngãi Cầu, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 65 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 65 m2 79,24 triệu/m2
      Còn 1 nền đất MT Duy Nhất. Đường Liên Khu 2.5, P. Hiệp Thành. Q12.DT: 4,3m x 16m. Công nhận đủ.MT Đường nhựa 10m thông nhiều nơi. KD Buôn Bán.. Khu nhà lầu...
      Đường Liên Khu 2-5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 800 m2, mặt tiền 12m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 800 m2 8 triệu/m2
      Thông tin về miếng đất:- DT 800m2, có 200m2 thổ cư.- 12m mặt đường nhựa lớn, vuông vắn.- Vị trí: MT đường 21, xã Lộc Tân, 2 Bảo Lâm. Cách trung tâm ...
      Đường Số 21, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Bán đất khu D An Phú An Khánh.- DT: 5x20m.- giá: 18 tỉ.- sổ hồng riêng chính chủ.- Gần nhiều tiện ích: Ra Metro chỉ 2p, gần chợ Đo Đạc, siêu thị, trung ...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 600 m2 tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 600 m2 4,17 triệu/m2
      Đất vườn ít thổ 600 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư ngang 15x40m đường oto 1 sẹc Tỉnh Lộ 7 gần chợ lô 6, BV Củ Chi, xã An Nhơn Tây.Giá rẻ 2,5 tỉ.
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Xã Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Vị Trí di chuyển đến đất: Tỉnh Lộ 10 - Trần Văn Giàu - Trần Đại Nghĩa cách BV chợ rẫy 2 bán kính 3 kilomet.DT và giá ngộp từng lô đất:- 5x16 = 80m giá...
      Đường 14B, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 232 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Bắc tại 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 232 m2 99,14 triệu/m2
      Bán đất Viện Nghiên Cứu Hạt Nhân P. 11 an cư nghỉ dưỡng.DT: 232m2 (13m*16m) đất ở đô thị.pháp lí: SHR chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường...
      Đường Hùng Vương, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Hưng Nguyên - Nghệ An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      bán ngay nền đất gần ngay khu tái định cư khối 6-sát dự án VSIP Nghệ An.Đường rải nhựa 9m có vỉa hè.DT: 90m2 Hướng TâyVị trí đất trung tâm, cách đường 72m...
      Thị trấn Hưng Nguyên, Hưng Nguyên, Nghệ An

      Cần bán nền đất Khu đô thị Cát Lái , 109 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 109 m2 53 triệu/m2
      Đất sổ hồng riêng cá nhân.Gần trường cấp 1,2,3: mẫu giáo Sơn Ca, cấp 1 Mỹ Thủy, trung học cơ sở Cát Lái, trường đại học UMT.Gần Tòa án cấp cao...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Uông Bí - Quảng Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Bán Đất nền không bắt xây MT trục đường đôi 52m to nhất tp Uông Bí, Quảng Ninh. Duy nhất Suất ngoại giao Giá đầu tư 21tr/ m rẻ nhất thị trường.DT 100m2 (5 x...
      Dự án Việt Long City, Đường Quốc lộ 18, Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 392 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ninh Bình - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 970 tr

      970 triệu 392 m2 2,48 triệu/m2
      Đất Ninh Bình Ninh Hoà MT đường liên thôn nối giữa Ninh Bình vs Ninh Quang. Đất dân cắt bán DT: 392 mét vuông ngang 7m.Hiện trạng đất nở hậu gần...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 988 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 350 tỷ

      350 tỷ 988 m2 354,26 triệu/m2
      sang nhượng đất lô góc 3 MT số 197 Lê Văn Sỹ, P13, 988 mét vuông ngay cầu sát Q1.Cần bán nhanh nền đất MT và 2 mặt hẻm ô tô,Đ/C 197 đường Lê Văn...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 610 m2 tại Xã Vĩnh Tiến - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 610 m2 2,14 triệu/m2
      Bán 610m2 đất đã có sổ mới với 100m2 thổ cư tại xã Vĩnh Tiến, huyện Kim Bôi, Hoà Bình. Thửa đất MT rộng gần 30m2, đường trước mặt rộng 5.5m2 2 oto tải tránh...
      Xã Vĩnh Tiến, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 75 m2 tại Xã Hồng phong - An Dương - Hải Phòng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư tại vị trí vàng KCN Tràng Duệ, An dương, Hải Phòng (đất đấu giá).ĐẤT ĐẤU GIÁ VỊ TRÍ VÀNG GIÁ NGOẠI GIAO-Dự án đấu giá 27 lô tại trung tâm...
      Xã Hồng Phong, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Ngân - Đức Hòa - Long An, giá 580 triệu

      580 triệu 98 m2 5,92 triệu/m2
      nền thổ cư MT đường Võ Văn Ngân, cách nha khoa Thanh Hiền 500mBán kính 800m có chợ, bách hóa xanh, siêu thị, trường học, nha khoa…Xung quanh cư dân đông...
      Đường Võ Văn Ngân, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 120 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đường Nại Nam 8 Q. Hải Châu giá đầu tư.- DT: 120m2 ngang 6m.- Hướng Nam, đường 7m5 vỉa hè 4m.- Vị trí bên cạnh siêu thị Lotte...
      Dự án Halla Jade Residences, Đường Nại Nam 8, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!