Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 91 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 91 m2
      Tin nóng chủ ngộp giảm 1 tỉ.- Bán miếng đất góc 2 MT vị trí bao quanh là sông Rạch Chiếc thoáng mát quanh năm.- DT: 91m2.- Giá chỉ: 3.9 tỉ.- Đường trước...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      + Chủ cần tiền bán gấp lô liên kế Thanh Hà Cienco 5 Mường Thanh, giá chỉ 4.5tỉ. DT 100 mét vuông, HDMB NH hỗ trợ 70 phần trăm giá trị đất cùng...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 390 m2, mặt tiền 10m tại Bù Nho - Phú Riềng - Bình Phước, giá 390 tr

      390 triệu 390 m2 1 triệu/m2
      Do gia đình tôi chuyển về quê sinh sống cần bán ngay miếng đất ngang 10m dài 39m có thổ cư 100m2, sổ sẵn công chứng ngay.Gần KCN Phú Riềng, Bình Sơn, long...
      Đường ĐT 741, Xã Bù Nho, Phú Riềng, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 100 m2 280 triệu/m2
      1. Chủ cần tiền bán ngay nền đất MT đường Tạ Hiện, vị trí đẹp sát Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức.- DT 5x20m.- bìa đỏ cá nhân.- Tây Bắc.-...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 389 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 389 m2 115,69 triệu/m2
      * Bán nhà c4, đang cho thuê trung tâm Bình Thọ, Tp Thủ Đức.(khu hành chính cũ, cư dân sầm uất xưa đến giờ).- DT: 9x44= 389 mét vuông (2 MT trước...
      Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 0 m2
      - Ngay đường Nguyễn Bình xã Phú Xuân huyện Nhà Bè TP Sài Gòn .- Đất DT: 80.5 mét vuông ( 4.5 x 17.8 mét vuông) - hạ tầng giao thông hoàn...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Long Khánh - Đồng Nai, giá 44,25 tỷ

      44.25 tỷ 150 m2 295 triệu/m2
      bán nhanh trong tuần , DT 5* 26 , đường trước đất 8m xe tải chạy vi vu , cách UB xã 300m , quy hoạch đất ở toàn bộ đã lên thổ cư , cách đường nhựa lớn 20m...
      Đường Hồng Thập Tự, Xã Bảo Quang, Long Khánh, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 5900 m2, mặt tiền 46m tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 14 tỷ

      14 tỷ 5900 m2 2,38 triệu/m2
      Đất Ninh Thọ, Ninh Hoà, Khánh Hoà.DT: 5900 mét vuông ngang 46m có 200 mét vuông thổ.MT bê tông.contact: Minh 0799 995 ***
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Lê Chân - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 63 m2
      Anh chính chủ gửi bán miếng đất mặt đường WorldBank - TDC Tam Kì.DT: 63 mét vuông. Ngang 4.2m Hướng chính Bắc.Đường rộng thông thoáng oto đi lại...
      Đường World Bank, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 90 m2 tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 90 m2 29,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi 2 miếng đất thổ cư Vĩnh Lộc B, huyện Bình Chánh sổ hồng công chứng sang tên ngay, xây dựng tự do.DT: 5x18m, 90m2 thổ cư 100 phần ...
      Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 101 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Châu Sổ - 6 - Tân An - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 101 m2 11,89 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ nên cần chốt ạ (kệt NH quá).- DT: 5x20,2 = 101 mét vuông (vuông vắn).- KDC P. 6 gần siêu thị Aeon Mall chuẩn bị khởi công.- Gần...
      Dự án An Nhiên Garden, Đường Huỳnh Châu Sổ, Phường 6, Tân An, Long An
      G
      Đăng Dương (thắng Lợi Group) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 250 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai, giá 768 tr

      768 triệu 250 m2 3,08 triệu/m2
      Chỉ 3 tr/m2 quý khách sở hữu ngay miếng đất KD 250 m2.Ngay trung tâm xã Phú Ngọc, huyện Định Quán, tỉnh Đồng Nai.Cách QL chỉ 300m.Đường rộng 6m, điện nước...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Mới tinh cho quý NĐT lựa chọn GIÁ GỐC NHỈNH 800 tr.Gần khu ĐHQG - tái định cư bình yên - khu công nghệ cao -trường fptHạ tầng đẹp , đường rộng , MT lý tưởng...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Bán đất Thanh Lương 18 B1.96, sát góc, dt 100m2, hướng Đông Nam, KĐT sinh thái Hòa Xuân + B1.96 lô 04, + Đông Nam + giá 3,8x tỉ có thỏa thuận + Vị...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 118 m2, mặt tiền 6m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 880 triệu

      880 triệu 118 m2 7,46 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn cần bán nhanh nhà đường Hưng Nhơn, Tân Kiên, Bình Chánh.- DT 118  mét vuông (ngang 6)/ 880TR . L/H: 0866 548 *** gặp Lợi).- NH hỗ trợ vay...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Bán nền đất TĐC Ninh Thọ Vạn Long Vạn Ninh Khánh Hòa.Vị trí đất nằm trục đường chính lưu thông từ QL1A xuống biển.Đường nhựa QH 12m, đường hiện trạng 6m,...
      Đường 1, Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 830 triệu

      830 triệu 65 m2 12,77 triệu/m2
      Chủ gửi bán khu đất đường nhánh Đỗ Văn Dậy, xã Tân Hiệp huyện Hóc Môn. Gần đoạn nhà máy nước. Giá chỉ 830 tr. DT đất công nhận 65m2. Xung quanh cư dân...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại Quận Lê Chân - Hải Phòng, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 150 m2 96 triệu/m2
      Bán vài nền đất KĐT ICC Quán Mau Lạch Tray.Tuyến 1: DT 150m2 ngang 7.5m giá 142 tr/m2.Tuyến 1: DT 289m2, ngang 12m, lô góc 2 MT, giá 119 tr/m2.Tuyến 2: 2...
      ICC Quán Mau, Lê Chân, Hải Phòng
      P
      Minh Quyết Bđs Mặt Phố Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!