Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 241 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 750 tr

      750 triệu 241 m2 3,12 triệu/m2
      MT đường Số 43 P. Thành Tâm, gần khu công nghiệp, trường chợ, BV, tiện ích bán kính 600m không thiếu gi.DT: 241m2 có 100m2 thổ cư.
      Đường Số 43, Xã Thành Tâm, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Bán rẻ đất MT đường Hoàng Hiệp-Hòa Xuân-Cẩm Lệ-Đà NẵngDt: 100m2Hướng: hướng Tây BắcĐường rộng 7,5m vỉa hè 4mHạ giá cực sốc rẻ hơn 200tr so với trước...
      Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 148 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,55 tỷ

      3.56 tỷ 148 m2 24 triệu/m2
      Bán 3 lô góc hàng ngoại giao siêu đẹp tại khu đô thị DIC Nam Vĩnh Yên.* 2 lô căn biệt thự góc DT: 625,4 mét vuông.- 2 MT: 20,6m và 20,2m.- Hướng:...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 200 m2 10 triệu/m2
      bán nhanh nền đất có DT 5 x 40 = 200 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư bên cạnh TĐC Tân Hòa, TX Phú mỹ BRVT.nền đất có vị trí chiến lược, kết...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 112 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 520 tr

      520 triệu 112 m2 4,65 triệu/m2
      112m2 TC 1/ nhựa, 520tr cặp khu công nghiệp Phước Đông, gần VX cao tốc.Đất ở xã Phước Đông, huyện Gò Dầu, Tây Ninh.DT: 5x23m 112m2 thổ cư.Cách nhựa 30m,...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Hàng hiếm nằm trong quy hoạch tiếp giáp đường trục đường Hồ Tây - Ba Vì , đón sóng phát triển nhân nhiều giá.Nơi tập chung của 30 trường đại học lớn sau...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 229 m2, mặt tiền 13m tại Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 229 m2 61,14 triệu/m2
      Bán đất Quang Tiến, Nam Từ Liêm 229 mét vuông MT 13m 14 tỉ Khải Đại Cát 0979 312 ***.oto KD.Đất đẹp tương lai mặt phố oto tránh - MT to - xây toà căn ...
      Ngõ 25, Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền tại Đường Lê Lợi - Tân Thới Nhì - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 719 triệu

      719 triệu 0 m2
      Gia đình Tôi định cư nước ngoài chuyển nhượng gấp Đất ngay đường Lê Lợi xã Tân Thới Nhì Hóc Môn- giá : 719 tr/ nền - DT : 88.5m2 .- nền thổ cư...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Thới Nhì, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 500 m2 3,8 triệu/m2
      Nam Ban - Nơi tiềm năng tăng trưởng là vô hạn.Chỉ còn duy nhất 1 lô giá 3,8 tr/ mét vuông.DT: 500 mét vuông.
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 53 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 53 m2 21,7 triệu/m2
      Bán đất hẻm oto - P. Vĩnh Hải Nha Trang.DT: 52.8 mét vuông (ngang 7m siêu đẹp).KDC hiện hữu.- Vị trí: Sau lưng chợ Vĩnh Hải, gần trương học cách biển...
      Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 96 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Huyện Tân Châu - Tây Ninh, giá 590 triệu

      590 triệu 96 m2 6,15 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền trả nợ nên gửi bán gấp nền đất 6x16(thổ cư 36m).Vị trí đối diện công an huyện Tân Châu, MT nhựa 8m.Nay cần ra gấp với giá 590tr (full...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Thị trấn Tân Châu, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất MT đường Phước Tân, Biên Hoà.Vị trí: P. Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai.Tiện tích: Gần chợ tạm xã Phước Tân, trường học liên cấp,...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 81 m2 158 triệu/m2
      Bán 1 lô hoa hậu đẹp mà giá lại tốt nhất thị trường.81 m2 ngang 6x13.5m.Hướng tây nhìn công viên và TTHC mới.Bìa có sẵn.Mặt đường 45 m quỹ lô khan hiếm.Xây...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Đỗ Mười, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 0 m2
      Hot sắp chốt rồi ạ!- Cần tiền giảm hẳn 3 tỉ bán gấp nền đất MT đường 109, Phước Long B, TP Thủ Đức.- DT đất 173,7 mét vuông, bề ngang 6.88m.- KDC...
      Đường 109, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 750 m2, mặt tiền 14m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 750 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất mặt biển vịnh Vân Phong, tại Vĩnh Yên, Vạn Thạnh, Vạn Ninh.- Cách biển vịnh Vân Phong 150m, DT 750m2, MT 14m, đất ONT 50m2, mặt đường...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Mỹ Gia Gói 3 - Thái Xuân - LK 3 - 4 - 100 mét vuông.Hướng Nam - lô sạch.- Đối diện BV - gần Trung Tâm - Cách Võ Nguyên Giáp 60 M.- Đường rộng 18m.giá...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 39 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 39 m2 60 triệu/m2
      Nhỉnh 2 tỉ sở hữu ngay thửa đất 39m2 oto đỗ cửa tại Phúc Đồng, Long Biên. Đất gần ngay hồ Sài Đồng, Phúc Đồng, Long Biên. Vị trí vô cùng đắc địa oto đỗ cửa,...
      Phố Hồng Tiến, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu dân cư Idico Tân An, 100 m2, mặt tiền 15m , giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ miếng đất đường số 10 thuộc khu dân cư Đại Dương, P. 6, TP Tân An, Long An.- khu dân cư đông đúc, có nhiều quán coffee buôn bán tấp nập về...
      Dự án Idico Tân An, Phường 6, Tân An, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!