Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 91 m2 tại Xã Thanh Văn - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 91 m2 19,24 triệu/m2
      Chính chủ bán 91 mét vuông đất tại Thanh Văn, Thanh Oai cách đường Cienco5 chỉ 200m. Giao thông siêu thuận tiện, chỉ 15' lái xe đến trung tâm Q. Hà...
      Xã Thanh Văn, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 999 tr

      999 triệu 225 m2 4,45 triệu/m2
      🔥Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua Lô Góc mặt đường QH 26m thuộc xã Ninh Thọ - Đô thị Công Nghiệp Ninh Hoà. ✅ DT: 225  mét vuông (ngang 5,8m), DT sau QH...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 108 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 108 m2 11,3 triệu/m2
      Đất An Phước, sổ riêng thổ cư, giá rẻ tại Long Thành, trọng tâm 4 khu công nghiệp.NH hỗ trợ vay.Đất rẻ nhất An Phước 108m2 1 tỉ 220, sổ riêng thổ cư, có...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 190 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 190 m2 39,48 triệu/m2
      Đường Nước Mặn 5 là một trong những tuyến đường tập trung nhiều toà căn hộ chung cư của khu Nam Việt Á.- Lòng đường 7.5m; lề mỗi bên 3m.- Hướng: hướng ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 2269 m2, mặt tiền 34m, hướng Đông tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 2269 m2 0,71 triệu/m2
      Đất sào, giá ngộp: - DT: 2269m2, 34m MT, đường betong lớn- Đất view cao thoáng, phía trước là đồi núi, nhiều mảng xanh, săn mây buổi sáng siêu đẹp.- Đường...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Tôi đang có nền đất liên kế cần bán tại khu đô thị Thanh Hà Cienco 5. nền đất ngay gần phía đầu khu B của khu đô thị và đã đc cấp phép xây dựng. Đầy...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 90 m2 27 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường 12m rộng nhất dự án tại Mặt Bằng 2125 sau Tòa Án Tỉnh.- DT 90m2, MT 5m,- Tây Bắc. mảnh đất này cho phép xây nhà cấp sổ, đảm bảo an...
      Phường Đông Vệ, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán ngay đất nền dự án 172 m2, mặt tiền 11m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 172 m2 6,98 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền khu Lộc Tân Garden giá chỉ 1.2 tỉ.Đã có bìa đỏ sẵn, full thổ cư.MT đường nhựa 11m. Cách tu viện Bát Nhã chỉ 1.5 kilomet,...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đường 7m5 Diệp Minh Châu, Hoà Xuân, Cẩm Lệ.- DT: 100 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Vi trí: Lô sạch đẹp, gần nguyễn Ân, đoạn...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 120 m2 12,92 triệu/m2
      Bán Đất FULL thổ cư 120 mét vuông Chỉ 1tỷ550 MT QL50 Trong khu dân cư Bình Hưng Gần Bến xe Q8- sổ hồng Từng Nền ( Công chứng liền trong ngày )- Giá...
      Đường số 15 , Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 453 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 650 tr

      650 triệu 453 m2 1,44 triệu/m2
      650 tr! (Không thỏa thuận)Đất ở DT 453 mét vuông MT đường Bà Vại, xã Mỹ Tân, qTP Cao Lãnh, Đồng Tháp. 0939 647 ***Cách BV đa khoa Đồng Tháp (đường...
      Xã Mỹ Tân, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 5 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 5 m2 500 triệu/m2
      - nền đất vuông vức, MT 4,5m, hướng Tây Bắc, nằm trong khu phân lô tầm tiền hợp lý, dân trí cao bậc nhất Sở Dầu.- Đường 10m, oto tránh nhau thoải mái,...
      Đường Hồ Đá, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 160 m2 tại Đường Núi Thành - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 160 m2 6,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 1 lô duy nhất lô đát KD tâm huyết đối diện công viên Vị trí siêu đắc địa - Gần góc ngã 4 2 trục đường lớn 10m5 và trục đường 25m...
      Thị trấn Núi Thành, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 60 m2 42 triệu/m2
      Chủ cần giải quyết lương cho công nhân cuối năm bán ngay đất khu Acc Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Suất thương mại.- Dt: 60m2. Ngang 5m. Hướng đông.- Đường nhựa...
      Dự án Nhà ở quân đội ACC Vĩnh Hòa, Đường Ngô Văn Sở, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      chào bán 30 mảnh đất nền lõi trung tâm thành phố Phổ Yên.Đất nền không áp xây dựng. Sẵn bìa đỏ từng lô, sang tên ngay.Giá chỉ từ 17tr/ mét vuông...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường 47, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Bán đất nền 385 m2, mặt tiền 12m tại Đường Mỹ Đa Đông 12 - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 385 m2
      + Đường 5m5 rộng rãi.+ Ngang 12m.+ DT 385 mét vuông, đc phép xây dựng cao tầng, thích hợp xây căn biệt thự nghỉ dưỡng, hoặc chung cư.+ Vị trí đắc...
      Đường Mỹ Đa Đông 12, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 17m, hướng Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2 triệu

      2 triệu 1000 m2 0,01 triệu/m2
      Vì đất DT lớn nên nhượng lại cho AE thiện chí 2 nền đất View Hồ cực đẹp phù hợp để nghĩ dưỡng. ( cam kết làm việc chính chủ k qua trung gian )- Vị trí: Hồ...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 85 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 85 m2 26,48 triệu/m2
      MT đường Man Thiện, P. Tăng Nhơn Phú A, Q. 9, TH. TP.HCM.Đã có sổ hồng (có bao sang tên công chứng).nền thổ cư 100 phần trăm, hạ tầng giao ...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!