Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, hướng Nam tại Xã Hòa Xuân - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 690 triệu

      690 triệu 200 m2 3,45 triệu/m2
      GIẢM 100trCần ra nhanh mảnh đất MT Phan Huy Chú - xã Hoà Xuân- Dt: 5 x 40 - Thổ cư: 60 mét vuông - Hướng: Nam chếch tây- Giá: 690tr (giá bao khu...
      Xã Hòa Xuân, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Đất hẻm thông đường ô tô, thổ cư toàn bộ.Cọ trí đắc địa ở trung tâm TP.Ra Bãi Trước Bãi Sau ~ 5p đi xe.đc cấp phép xây dựng 1T3L.
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 135 m2, mặt tiền 9m , giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 135 m2 33,34 triệu/m2
      Hàng cực hiếm 135m2 TĐC Áp Tràn - Bắc Sông Cấm.- Là khu tái định cư luôn đc săn đón của NĐT trong và ngoài Hải Phòng. Bởi vị trí, cơ sở giao thông, tiềm...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 310 m2, mặt tiền 16m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 108 tỷ

      108 tỷ 310 m2 348,39 triệu/m2
      - Bán mảnh đất 3 MT đường cực hiếm duy nhất tịa Thảo Điền Q. 2, DT 16x20 siêu đẹp chỉ 350tr/ mét vuông.- 1 MT đường chính là Nguyễn Văn Hưởng rộng...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 95 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 95 m2 7,9 triệu/m2
      Chính chủ kẹt vốn nên bán mảnh đất giá bao mềm, ở gần chợ Bình chánh, trường Trung học phổ thông Bình chánh. đường Huỳnh hữu trí- giá 750 tr, bao sang...
      Đường Huỳnh Hữu Trí, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 180 m2, mặt tiền 9m tại Đường 208 - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 180 m2 40 triệu/m2
      Bán mảnh đất mặt đường 208 giá chỉ 40 tr/ mét vuông.L/H 0979 087 ***.mảnh đất nằm ngay sau căn hộ Hoàng Huy.Vị trí KD buôn bán, cư dân đông đúc...
      Đường 208, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      bán nhanh măt tiền đường Lê Thị Dung, Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.Đất MT rộng 8m, cách chợ Vĩnh Lộc 500m. Xung quanh có đầy đủ các tiện ích như:...
      Đường Lê Thị Dung, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Bán Đất] Thắng Lợi Group.Mình chính chủ bán miếng đất tại The Sol City | Thắng Lợi group. Dự án The Sol City - Nam TP.HCM với vị trí bậc nhất phía Nam...
      Dự án The Sol City, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán lô đất nền 6000 m2, mặt tiền 120m, hướng Tây - Nam tại Lai Vung - Đồng Tháp, giá 3 tỷ

      3 tỷ 6000 m2 0,5 triệu/m2
      Bán đất vườn cây lâu năm (trồng dừa) có thể lên thổ.Vị trí: Sát Hội quán Hoa Tâm (cây cảnh), lộ đan tắt Phan Văn Bảy - Xẻo Cạn (sẽ mở đường ra thị trấn Lai...
      Xã Tân Dương, Lai Vung, Đồng Tháp

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      "khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý anh/chị lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 2700 m2, mặt tiền 26m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 10,66 tỷ

      10.67 tỷ 2700 m2 3,95 triệu/m2
      Gần đường QL1A, đối diện khu công nghiệp, 2 MT đường.- DT 2700 mét vuông.- Khu phụ trợ khu công nghiệp Dốc Đá Trắng, Xuân Đông, Vạn Hưng.- Thửa: 5...
      Đường 1, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 80 m2 23 triệu/m2
      bán ngay nền đất 80m² ĐẠC TÀI - MAI ĐÌNH - SÓC SƠN, SẴN nhà c4 CÓ THỂ Ở LUÔN, ĐƯỜNG THÔNG ô tô VÀO TẬN ĐẤT, CẠNH NGAY KHU VUI CHƠI. GIÁ CHỈ NHỈNH 1,8tỷ-...
      Đường Tỉnh lộ 131, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 360 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 360 m2 3,62 triệu/m2
      Vị trí trung tâm gần chợ, gần KDC đông đúc, gần trường học rất thuận lợi việc phát triển KD.Có thể tách lô.Giá 1 tỉ 3 bao phí.DT 360 mét vuông ngang...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đường Quốc Lộ 14E, Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 94 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 94 m2 36,71 triệu/m2
      Bán đất đường Trần Thúc Nhẫn, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- block căn hộ B1.2- DT: 93,6 mét vuông (ngang 5m).- Vị trí gần cầu Nguyễn Tri Phương, gần dự án sân...
      Đường Trần Thúc Nhẫn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 93 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 93 m2 45,7 triệu/m2
      Giảm thêm 500 tr còn TL.bán ngay đất MT đường trục chính rộng 22m.Rẻ và đẹp nhất dự án Phú Hồng Thịnh 10, P. Bình An, Dĩ An.DT 93 mét vuông thổ cư...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 10, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 300 m2 53 triệu/m2
      đc: Euro Village 2, P. Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.DT: 300 mét vuông (12x25m).Đường 7,5m, vỉa hè 4m.thỏa thuận chính chủ;Ngoải ra còn có năm một số lô...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nhà Đất Thân Nguyễn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 64 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 64 m2 80,47 triệu/m2
      - Bán đất MT đường Liên Khu 25 P. Hiệp Thành Q. 12.- mảnh đất khu nhà lầu phân lô xây kín. Thích hợp xây ở, làm văn phòng, buôn bán KD- Gần chợ, bến xe ...
      Đường Liên Khu 2-5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 140 m2 78,58 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất trong khu dân cư Nam Long, P. Phước Long B, Q. 9.DT 7x20m. 140 mét vuông.Giá ngộp chỉ còn 11 tỉ.Sổ sẵn, công chứng ngay.Quan tâm...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!