Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 241 m2 tại Đường 20 - Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 241 m2 6,02 triệu/m2
      Khách kẹt bên Nova nên bán lỗ nền 241m2 nền thổ cư, sổ sẵn, sang tên ngay.Hạ tầng chỉnh chu như hình - call ngay em Thúy Hằng để đc hỗ trợ.
      Đường 20, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng.

      Chuyển nhượng đất nền 89 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trí Quả - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.61 tỷ 89 m2 18 triệu/m2
      bán gấp lô 89m2 view hồ tại Văn Quan, Trí Quả, Thuận Thành, Bắc Ninh, đường rộng 6m.Gia đình cắt đất bán để xây lại ngôi nhà cho khang trang, nên bán giá...
      Xã Trí Quả, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán ngay đất nền 250 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 250 m2 14 triệu/m2
      Giá rẻ vô cùng.Cần bán ngay miếng đất hạ giá 40 phần trăm ngột ngạt NH.Đất nằm ở KDC Vsip2.KD: Đa ngành nghề.DT 8,33x30 = (250m2).Nằm trên cung...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 28 m2 tại Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá 4.94 tỷ

      4.95 tỷ 28 m2 176,43 triệu/m2
      - Vị trí độc nhất ngay cạnh di sản phố cổ Hội An cùng kết nối giao thông đa điểm.- pháp lí vững vàng - sẳn sàng bìa đỏ từng lô, sở hữu lâu dài.- Đặc biệt...
      Đường 28/3, Phường Thanh Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Thị xã Hà Tiên - Kiên Giang, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 300 m2 9,67 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự giá cực rẻ thị trường.Chi tiết liên hệ ngay 0898 808 ***.Dt 300 mét vuông.Giá 2.9 tỉ.
      Hà Tiên, Hà Tiên, Kiên Giang
      D
      Nguyễn Thanh Thùy Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 10000 m2, mặt tiền 12m tại Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 10000 m2 0,4 triệu/m2
      - Bán 10.000m2 đất cây lâu năm, trồng cây ăn trái giá 4 tỉ còn thỏa thuận.- Trong vườn trồng sẵn nhiều loại cây ăn trái như mít, sầu riêng, bưởi,...- điện,...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường Âu Cơ - Phú Thọ - Phú Thọ, giá 2,06 tỷ

      2.06 tỷ 120 m2 17,15 triệu/m2
      Đón sóng Phú Thọ lên TP. Nóng hơn bao giờ hết.Giao dịch liên tục tại khu đô thị Âu Cơ - TP công viên trung tâm tại Phú Thọ.Đất nền lõi TX phú thọ. Hạ tầng...
      Dự án Âu Cơ Park City, Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Phú Thọ, Phú Thọ

      Cần bán đất nền dự án 91 m2 tại Đường Quốc Lộ 6A - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 91 m2 15,39 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ nền đất rặng nhãn Xuân Mai.DT: 91,4m2.- Đất cách QL6 cũ 20m2.- Cách trung tâm thị trấn 500m.- Cách trường học UB hành chính 5 ph đi...
      Đường Quốc Lộ 6A, Thị trấn Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nền đất Khu đô thị Chi Đông, 190 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 190 m2 18 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Chi Đông.* khu đô thị Chi Đông.1. Nền 147m2 bìa đỏ giá 15tr/m2.2. Nền 150m2 bìa đỏ giá 17tr/m2.3. Nền 190m2 bìa đỏ giá...
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 100 m2 40,5 triệu/m2
      Bán nền đất Wieu kêng - Khu E Kim Long - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 7m5 Nguyễn Chơn - thông Hoàng Thị Loan.DT: 100  mét vuông. Ngang 5m.Đông Nam.Lô...
      Dự án Kim Long City, Nguyễn Chơn, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 137 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 313 tr

      313 triệu 137 m2 2,29 triệu/m2
      Xu hướng 2023 phân khúc giá rẻ và cực rẻ đang đc giới đầu tư săn đón.Giá giao động từ 310 đến 388 tr/lô.bìa đỏ/lô.Cách đường Tp Sài Gòn 500m.Cách sân bay...
      Xã Kiên Thọ, Ngọc Lặc, Thanh Hóa
      N
      Nguyễn Thị Ánh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 527 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 429 tr

      429 triệu 527 m2 0,82 triệu/m2
      Khánh Nam miếng đất quá đẹp quy hoạch full thổ cư.DT 520 mét vuông ngang 10m giá chỉ 429trCách đường TL8B vào chỉ 100mHiện trạng đường bê tông rộng...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 150 m2 30 triệu/m2
      Bể nợ cần bán nhanh mảnh đất khu dân cư Châu Thới - P.Bình An - Tp.Dĩ An - T.Bình Dương. - Vị trí ngay gần đường ra vào Cao tốc MPTV, mảnh đất thuộc...
      Đường D2, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền Khu đô thị Nha Trang Pearl Nam Sông Cái, 120 m2, mặt tiền 6m , giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 120 m2 13,5 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Nam Sông Cái - TT Diên Khánh, cách sông Cái chỉ 200m.- NP9 hướng Nam.- DT: 120 mét vuông (ngang 6m).- Lô sạch bóng.- giá:...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 135 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Quang Trung - Uông Bí - Quảng Ninh, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 135 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay mảnh đất căn biệt thự song lập dự án Opus One - Uông Bí.- giá siêu mềm nhất thị trường.- Vị trí trung tâm TP Uông Bí, giáp ngay...
      Dự án Opus One Uông Bí, Đường Trần Quốc Toản, Phường Quang Trung, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 108 m2 26,76 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất nền tại KĐT thông minh, KĐT công nghệ cao, KĐT đáng sống nhất tại Đà Nẵng với giá cực sốc.Cái tên FPT City Đà Nẵng đã không còn quá xa lạ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 300 m2 15,5 triệu/m2
      Chính chủ bán 300m2 đất tại xã Đông Tảo, đường rộng, 2 mặt thoáng.Cách dự án Đông Tảo 50m.Cách vành đai 4: 200m.liên hệ ngay số: 0913 848 ***
      Xã Đông Tảo, Huyện Khoái Châu, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nền đất 756 m2 tại Đường Tỉnh lộ 932 - An Hiệp - Châu Thành - Sóc Trăng, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 756 m2 1,39 triệu/m2
      Bán đất MT, DT: 756m2 (10m x 76m).Cách ngã ba An Trạch 1 kilomet hướng về Bưng Chóp.Xây dựng tự do KD mua bán, khu vực gần chùa, chợ trường học, bách...
      Đường Tỉnh lộ 932, Xã An Hiệp, Châu Thành, Sóc Trăng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!