Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền Lago Centro Long An, 83 m2, mặt tiền 5m tại Bến Lức, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 83 m2 18,08 triệu/m2
      Vị trí: Đường số 10B lộ giới 12m, xã Lương Bình, huyện Bến Lức.Kết nối:- 5p đến QL N2, Trần Văn Giàu, Lương Hòa - Bình Chánh.- 10p đến Cao tốc TP. Tp HCM -...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán nền đất 81 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 815 triệu

      815 triệu 81 m2 10,07 triệu/m2
      - Nền đẹp, đối diện công viên.- Cách chợ Đêm Bến Thành Asia 100m- Hướng Chánh Đông- DT: 81 mét vuông (4,5x18). - SHR. - Hẻm kỹ thuật. - Lộ giới: 12m
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 63 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,84 tỷ

      2.84 tỷ 63 m2 45,08 triệu/m2
      Chính chủ e cần bán nền đất đẹp gần công viên Kim Quy, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.DT 62,8m2.Mt 4,50m. vuông vức.Đường trước đất 3,5m oto đỗ cửa.Cách công...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 725 tr

      725 triệu 50 m2 14,5 triệu/m2
      Thị trấn Diên Khánh - Đất ở đô thị.DT 50 mét vuông chỉ 725tr.67 mét vuông giá 970tr.- Đường 7m, sổ mới 2023 (chưa qua đầu tư).- Gần chợ trường...
      Đường Lý Thái Tổ, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 6000 m2, mặt tiền 400m, hướng Nam tại Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 6000 m2 2 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất thị trường.6 sào sẵn 400m2 thổ cư.MT ngã ba Tứ Quý. Ngay trên trục QL 20.Tặng nhà và ao sẵn cá, cây ăn trái, trà thu hoạch 2 năm...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Còn 2 nền duy nhất trong Khu tái định cư ngay Công an P. An Khánh, Q. 2MT đường nội bộ, lộ giới 11m thuộc KDC đã có QH 1/500 nằm sát KĐT mới Thủ Thiêm. Có...
      Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 180 m2 tại Xã Tà Lu - Đông Giang - Quảng Nam, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 180 m2 25 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần sang nhượng miếng đất.- Vị trí: MT QL 14G, Thôn Pà Nai, Xã Tà Lu, Huyện Đông Giang, Quảng Nam.- Cách Đà Nẵng: 60 kilomet (chưa tới...
      Xã Tà Lu, Đông Giang, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 200 m2 6,4 triệu/m2
      Cần ra nhanh 2 lô liền Trục đường Chính, Hướng Đông, Trung tâm hành chính La Hà, liên kế Quảng Trường - MT đường 13m5, đối diện trường cấp 2 La Hà. - 1...
      Đường Lê Quý Đôn, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh lô đất nền 250 m2, hướng Tây - Bắc tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 250 m2 12,4 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh - 250m2 khu đô thị số 3 chỉ 3ty1 - Giá thấp nhất hiện tại.DT: 10x25,2m.Đường 7,5m, vỉa hè tận 5m.Hướng Tây chếch Bắc.Đối diện công...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp mảnh đất 90 mét vuông nằm kế bên NH Sacombank phạm văn hai bình chánhDT: 5 x18m=90 mét vuông Giá 1ty400 Sổ riêng, bao phí...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Đại đô thị Five Star Eco City (Năm Sao).Vị trí: MT Đường Đinh Đức Thiện cách chợ Bình Chánh 3 kilomet. Đất thuộc Phân Khu Lucky Park.DT đất: 100m2.Giá...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Mega City 2, 100 m2 tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán lỗ mảnh đất dự án Mega City 2, Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai.CĐT: Kim Oanh Group.Khách kẹt tiền muốn bán gấp.DT: 100m2.Giá: thương lượng.Ngoài ra còn...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 73 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 73 m2 26,72 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất thuộc KP2 hẻm sau hồ bơi Phương Nam, gần đường Bùi Trọng Nghĩa, gần chợ, trường học tiện ích đầy đủ- DT : 73m2 ngang 4,6m dài 17m- Hiện...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 320 m2, mặt tiền 9m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 110 tỷ

      110 tỷ 320 m2 343,75 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt phố Xuân La - Q. Tây Hồ - lô góc - KD sầm uất - cách hồ tây 1 ph đi bộ.+ DT 320m2, MT 9m, sổ đẹp nở hậu, không lỗi phong thuỷ.+ Mặt phố...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trên MT đường DT 769 tuyến đường huyết mạch đi vào cửa ngõ sân bay Quốc tế Long Thành.- bìa đỏ thổ cư 100 phần trăm.- DT: 100m2.- Giá cắt...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 140 m2 57,86 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- Vị trí: HXT QL 13, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, TP.HCM. Ngay đoạn ngã ba Hiệp Bình giao với QL 13.- DT: 5m x 28m.- Xây dựng đc: Hầm +...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 972 m2, mặt tiền 25m tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 972 m2 3,7 triệu/m2
      - Chủ cần bán miếng đất nghỉ dưỡng rất đẹp tại Yên Bài - Ba Vì - TP Hà Nội.- Tổng DT 972m2 thổ cư 200m2, MT 25m.- Thế đất bằng phẳng, trong đất đang...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi đang có 1 lô liên kế tại Thanh Hà, phân khu B1.1.DT 100 m2.Ai cần pm sớm.giá hơn 40 tr/m2.
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!