Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền Khu đô thị Biên Hòa Riverside, 100 m2 tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Đất nền TP Biên Hòa P. Tân Hạnh giá chỉ 1 tỉ 550. Nơi an cư tuyệt vời cho KH.Cách cầu Hóa An chỉ 500m. Nằm cách làng đại họcQG, Depot Metro Suối Tiên, bến...
      Dự án Biên Hoà Riverside, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 83 m2 tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 83 m2 12,29 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất nằm Cách MT đường Nguyễn Thị Thữ, Tân Xuân, Hóc Môn chỉ 100m, khu vực cư dân đông đúc và KD buôn bán nhiều.- Đường nhựa 6m thông...
      Đường Nguyễn Thị Thử, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất hướng Đông - Nam tại Đường 52 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất trong KDC Văn Minh.Lô 1:MT đường 51, con đường đẹp nhất dự án, KD sầm uất, sát bên căn hộ chung cư The Sun Avenue.6*20 =...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Phố 52, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 150 m2, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 150 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 lô đường Song Hào hướng Nam.DT 150m2 ngang 7,5x20m... H hướng Đông Nam.Vị trí quá đẹp KĐT Phú Mỹ An B2.7-46.Giá 5,75 tỉ bớt ít khách...
      Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 130 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 130 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà Đường 65, Thảo Điền, TP Thủ Đức – miếng đất nở hậu đẹp, vị trí trung tâm, giá 52 tỉ📍 Khu vực đc coi là “điểm vàng” của TP Thủ Đức, nơi tập trung...
      Đường Số 65, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 166 tr

      166 triệu 100 m2 1,66 triệu/m2
      Bau Giang Riverside.- Cần bán duy nhất 1 lô liên kế đối diện công viên 4000 mét vuông.+ Giá: 1 tỉ 6xx.+ Tặng 5 chỉ vàng khi giao dịch thành công.+...
      Dự án Bàu Giang Riverside, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Sở hữu đất nền dự án 148 m2, hướng Đông tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 20,72 tỷ

      20.72 tỷ 148 m2 140 triệu/m2
      Bán nền đất đường Số 9 KDC Trung Sơn, xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh.- KDC sầm uất, tiện ích ngay bước chân, di chuyển về các Q. trung tâm chỉ 10 ph..- DT:...
      Dự án Trung Sơn, Đường Số 9, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 130 m2, mặt tiền 10m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 130 m2 13,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ 2 nền đất 10x26=260m, mỗi nền (5x26m) nằm ở đường số 8 gần hồ sinh thái 16ha.Xung quanh đất đã xây dựng đông cư dân, các tiện ích dân...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 67 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 67 m2 79,11 triệu/m2
      Bán miếng đất MT hẻm vị trí đẹp, khu dân cư cao tầng, cư dân đông đúc đường rộng, giao thông thuận tiện.Thông tin hình ảnh thật 100 phần trăm.-...
      Hẻm 1942, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      - Khu phức hợp du lịch dịch vụ Đambri tại TP Bảo Lộc.- Cảnh quan đẹp, đầy đủ tiện nghi. Homestay, camping, coffe...- Nằm tại trung tâm KDL thác Đambri, ngay...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án Khu dân cư An Sương, 60 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      - bán nhanh nền đất thổ cư tại KDC An Sương, Tân Hưng Thuận, Q12.- Đất vuông vắn, bằng phẳng cao ráo.- DT: 60m2 ngang 4 dài 15.- sổ hồng.- hotline gọi...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 291 m2, mặt tiền 12m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 291 m2 36,09 triệu/m2
      Vị trí; hẻm oto tr Việt Vương, Đà lạt, ngang cạnh Dinh 3, view TP, cách hồ Xuân Hương chỉ 4 ph đi xe máy... Xung quanh xây dựng khang trang... Hướng ra KDL...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền Khu dân cư Sông Giồng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự gần sông KDC Văn Minh Sông Giồng, P. An Phú, TP. Thủ Đức.- Khu cao tầng, quy hoạch chuẩn chỉnh.- DT: 4x20m = 80 mét vuông CN.-...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1211 m2 tại Xã Gia Lâm - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 1211 m2 2,4 triệu/m2
      Tặng ngay nhà sàn khi mua đất ven Đà Lạt gần KDL Thác Voi nổi tiếng tại Gia Lâm Nam Ban - Lâm Hà.- Khu BBQ ngoài trời và sân để xe rộng rãi.- Lô góc 2...
      Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 148 m2, mặt tiền 11m tại Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 148 m2 89,87 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh miếng đất cụm công nghiệp Lai Xá Hoài Đức phân lô vỉa hè rộng đường ôtô tránh. Sát đường QL 32. Cạnh KCN lai xá. Cạnh ĐH thành đô....
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 1100 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 1100 m2 1,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lại nền đất vườn view kênh đường Nguyễn Văn Khạ, xã Tân An Hội ngay cầu vượt Củ ChiVị trí cực đẹp, đường thông thoáng, cách trường Tiểu ...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 220 m2 12,73 triệu/m2
      BÁN CẶP NỀN ĐƯỜNG A4 ( Lộ 28m) - KDC PHÚ AN - DT mỗi nền: Ngang 5m x Dài 22m = 110 m2 ( Hẻm kỹ thuật 2m)- Hướng: hướng Đông Bắc- Lộ giới 28m (6,5 -15-...
      Đường A4, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán đất nền dự án 192 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 192 m2 18,23 triệu/m2
      - Đất MT Suối Đờn Bình Nhâm cách đường Nguyễn Hữu Cảnh ~ 30m thông Chòm Sao, QL13..- Tương lai làm đường ok.- DT 5,2*37m, TC 192m2.- Giá 3,5 tỉ.- Xem đất...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!