Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 97 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 97 m2 12,99 triệu/m2
      Quỹ đất 20 lô đấu giá mặt đường QL 6 Kỳ Sơn, TP Hòa Bình, tùy chọn vị trí theo nhu cầu đầu tư.Giá chỉ từ 13 tr/ mét vuông, giá cực tốt để mua ở hay...
      Dự án KĐT Kỳ Sơn, Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình
      -
      Nguyễn Thị Lan Hương -pkd Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 64 m2 55,47 triệu/m2
      Hàng hiếm khu TĐC Hà Quang 2 (có sổ, xây dựng tự do).- DT: 64m2 (4m x 16m).- Tây Nam.- Đường rộng 12m. Cách công viên chỉ 50m.- giá: 3tỷ550 (thỏa ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 109 m2, mặt tiền 6m tại Xã Nam Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 109 m2 31,2 triệu/m2
      mảnh đất VIP nhất căn hộ chung cư Quỳnh Hoàng, Nam Sơn.109m2 ngang 6m ngay 351.Vị trí kim cương toàn villa căn biệt thự khủng.Giá 3,4 tỉ.0972 821 ***
      Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán đất nền dự án 10005 m2 tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 25,51 tỷ

      25.52 tỷ 10005 m2 2,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 10.005 mét vuông đất đã lên thổ cư 1000 mét vuông MT đường nhựa 20m An Nhơn Tây Củ ChiĐất chính chủ cần bán nhanh...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền Khu đô thị Nha Trang Pearl Nam Sông Cái, 120 m2, mặt tiền 6m , giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 120 m2 13,5 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Nam Sông Cái - TT Diên Khánh, cách sông Cái chỉ 200m.- NP9 hướng Nam.- DT: 120 mét vuông (ngang 6m).- Lô sạch bóng.- giá:...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 137 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 313 tr

      313 triệu 137 m2 2,29 triệu/m2
      Xu hướng 2023 phân khúc giá rẻ và cực rẻ đang đc giới đầu tư săn đón.Giá giao động từ 310 đến 388 tr/lô.bìa đỏ/lô.Cách đường Tp Sài Gòn 500m.Cách sân bay...
      Xã Kiên Thọ, Ngọc Lặc, Thanh Hóa
      N
      Nguyễn Thị Ánh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất Khu đô thị Chi Đông, 190 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 190 m2 18 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Chi Đông.* khu đô thị Chi Đông.1. Nền 147m2 bìa đỏ giá 15tr/m2.2. Nền 150m2 bìa đỏ giá 17tr/m2.3. Nền 190m2 bìa đỏ giá...
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chọn dòng tiền ổn định thay cho lướt sóng, đầu cơ tạo ra dòng tiền tốt.Có pháp lí rõ ràng, đã có sổ.Có sẵn hoặc nhanh chóng hình thành cộng đồng cư dân...
      Dự án King Hill Residences, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 230 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 230 m2
      - Vị trí: Cửa ngõ TP Bảo Lộc, cách điểm xuống của Cao Tốc Tân Phú Bảo Lộc chỉ 2 kilomet.- liên kế KDL thác Dambri, sau lưng Lâu Đài Trắng, chùa Bát...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 527 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 429 tr

      429 triệu 527 m2 0,82 triệu/m2
      Khánh Nam miếng đất quá đẹp quy hoạch full thổ cư.DT 520 mét vuông ngang 10m giá chỉ 429trCách đường TL8B vào chỉ 100mHiện trạng đường bê tông rộng...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đông Nam - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Chương trình ưu đãi dành riêng cho 10 KH đầu năm mới - giảm sâu đất nền tại Thanh Hóa giá từ 120 - 1xxtr/ nền sẵn sổ.pháp lí bìa đỏ rõ ràng.- Cơ sở hạng...
      Xã Đông Nam, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Bán lô đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 96 m2, hướng Bắc tại Đường Trần Hưng Đạo - Cần Đước - Cần Đước - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 96 m2 20,84 triệu/m2
      Đất nền giá chỉ từ 2tỉ khu trung cư dân Cần Đước J Dragon💰💰💰Siêu rộng: (6,4m-5,7m) x 16m 💰💰💰💸Đối diện Cần Đước Riverside ở Hồ Văn Huê, chung chủ ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay 2 nền đất (Q. 2) TP Thủ Đức. Cạnh căn hộ chung cư La Ástoria3 và căn hộ chung cư Homyland.- DT đất: 5m x 16m = 80m2. Giá 17 tỉ...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 85 m2 31,18 triệu/m2
      Bán đất gần sân vận động Dĩ An, P. Đông Hòa Dĩ An,.+ Giá 2tỷ650, 84,8m2 (4,74*17), thổ cư 61m2.+ Nở hậu 5,27m.+ pháp lí sổ hồng.+ Hướng Đông.+ Đường thông...
      Đường Nguyễn Bính, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 666 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 82 tỷ

      82 tỷ 666 m2 123,13 triệu/m2
      1. Bán mảnh đất khu căn biệt thự The Villas Thảo Điền (Khu Compound Phú Nhuận cũ).Khu căn biệt thự đã nâng cấp toàn bộ đường nội khu cao ráo sạch sẽ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 4500 m2, mặt tiền 97m tại Xã Tân Thành - Vụ Bản - Nam Định, giá 2 tỷ

      2 tỷ 4500 m2 0,45 triệu/m2
      sang nhượng 4500m2 đất TP Nam Định. Mặt đê Cốc Thành cách đường Song Hào 500m, đường bê tông 5m, oto vào tận đất.nền đất đã có hàng rào bao quanh, có 3...
      Xã Tân Thành, Vụ Bản, Nam Định

      Bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 900 tr

      900 triệu 72 m2 12,5 triệu/m2
      - Vị trí: Kiệt Lý Nam Đế, P. An Hòa.- DT: 72m2 (4,76 x 15,15).- Đường 3,5m.- Tây Nam.- pháp lí bìa đỏ rõ ràng.- Khu vực cư dân hiện hữu, cách cầu An Hòa...
      Đường Lý Nam Đế, Phường An Hòa, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!