Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 5 m2, mặt tiền 49m tại Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 5 m2 346 triệu/m2
      Tôi đang có nền đất DT 4933 mét vuông ngay xã Bình Thạnh, huyện Tuy Phong, tỉnh Bình Thuận.Đất 100 phần trăm view biển, ngay QL1A, có đường vào...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Thạnh, Tuy Phong, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      Do đang cần tiền nên a trai hạ giá bán ngay 3 nền đất tại tp Dĩ An. Đất sát đường dt743, gần bến xe tân đông hiệp, cách ngã ba Đông Tân - Vincom Dĩ An...
      Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Văn Chấn - Yên Bái, giá 816 triệu

      816 triệu 120 m2 6,8 triệu/m2
      MUA ĐẤT TẶNG SUỐI VĨNH VIỄNEm có 5miếng đất trung tâm du lịch, hàng limitted, đất ođt, ngay cạnh suối, cạnh núi, e đang có mấy suất ngoại giao cực kỳ đẹp...
      Xã Sơn Thịnh, Huyện Văn Chấn, Yên Bái

      Cần bán ngay đất nền 232 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 232 m2 7,25 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay mảnh đất ngay đường suối lội, tân thông hội, củ chiDT 232 mét vuông, vuông vắn, cao ráoĐường nhựa lớn, thông thoáng thuận...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,12 tỷ

      6.12 tỷ 133 m2 46,02 triệu/m2
      Chỉ từ 900tr - 1tỷ200tr ký ngay HĐMB - sở hữu đc miếng đất từ 98 mét vuông - 134 mét vuông mặt đường 10,5m nội bộ Hùng Vương hoặc mặt đường...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán đất nền Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 100 m2 tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Vừa nhận sổ miếng đất thuộc Vệt 50m Nguyễn Tất Thành. Ngay UB P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, ra Biển 500 mét.Đường quy hoạch 10,5m, lề 5m.Đông Nam, view...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 22 triệu

      22 triệu 126 m2 0,18 triệu/m2
      Bán nền đất siêu đẹp 126 mét vuông thuộc KĐT Phú Ân Nam 2, Diên An, Diên Khánh - pháp lí ổn định, xây dựng tự do, không lo quy hoạch. - miếng đất...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền Khu đô thị Hà Phong, 245 m2, mặt tiền 15m tại Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 245 m2
      Bán đất căn biệt thự tại KĐT Hà Phong - H Mê Linh.DT 245 m2 MT 15 m, hướng Đông, đường 13,5m.- Vị trí đẹp, oto tránh vỉa hè, KD, trung tâm tiềm năng phát...
      Dự án Hà Phong, Phố 24, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      bất động sản Kim Land cần bán những sp sau:- Đất 4x16,5m đường 10A giá 175 tr/m;- Đất 4x20m đường 31D, E giá 175tr/m;- Đất 4x20m đường Bùi Tá Hán giá 190...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      bán gấp nền đất MT đường Nghiêm Xuân Yêm gần Bùi Tá Hán thuộc GĐ1 khu đô thị Nam Việt Á giá cả thương lượng tốt:- DT: 100 mét vuông (5x20m).-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán đất nền Century City - Cách sân bay quốc tế Long Thành Chỉ 2.5 kilomet.Vị trí: ĐT 769, xã Bình Sơn, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai.+ giá chỉ: 1.8...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 80 m2 24,38 triệu/m2
      Cần bán ngay đất ở Suối Cái, P. Linh Xuân, Q. Thủ Đức.DT: 70m2 (4x17,5m), thổ cư 100 phần trăm.* Giấy tờ pháp lí rõ ràng, sổ hồng, sang tên công ...
      Đường Suối Cái, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 1040 m2 tại Đường Quốc lộ N2 - Thạnh Lợi - Bến Lức - Long An, giá 10 tỷ

      10 tỷ 1040 m2 9,62 triệu/m2
      2MT QL N2 1.040m2 (20x52) Lộ và Kênh Thạnh Lợi, Bến LứcDT: 20x52 ( 1.040m2 có Sẵn 400 Thổ)Nằm MT QLN2, Thạnh Lợi2 MT- MT Đường QL N2- MT Bờ KênhKhu KD buôn...
      Đường Quốc lộ N2, Xã Thạnh Lợi, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 160 m2 tại Đường Núi Thành - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 160 m2 6,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 1 lô duy nhất lô đát KD tâm huyết đối diện công viên Vị trí siêu đắc địa - Gần góc ngã 4 2 trục đường lớn 10m5 và trục đường 25m...
      Thị trấn Núi Thành, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất nền 250 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 250 m2 88 triệu/m2
      Hiện tại đang bán 1 số nền sau: Dạ e gửi Anh 1 số lô e đang có A tham khảo thử: -Mặt sông lô DT 9.5x12.9m (230 mét vuông) giá...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 600 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 16 tỷ

      16 tỷ 600 m2 26,67 triệu/m2
      Hàng hot MT Trần Hưng Đạo 10x60m có 200 mét vuông TC, trục đường lớn năm ngay trung tâm TX Phú Mỹ, hiện đang cho thuê giá 16tr/tháng, có móng và cột...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nền đất 86 m2, mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 86 m2
      Đất MT đường Phan Văn Đối cách chợ Bà Điểm 800m.Khách mua đầu tư hoặc xây ở đều đc, có sẳn GPXD.Đất sổ hồng chủ đang cần tiền gấp nên sang tên nhanh càng...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 70 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 70 m2 25,58 triệu/m2
      - Vị trí: P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Tp HCM.Cách Vĩnh Phú 1 (Bình Dương) 2 kilomet.Cách cầu vượt Gò Dưa - Tam Bình - Thủ Đức: Chỉ 800m.- Quy mô: 8...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!