Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 108 m2, hướng Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 108 m2 22 triệu/m2
      - Gia chủ kẹt tiền cần ra hàng mảnh đất nền view công viên dự án Golden Bay 602 Cam Lâm Khánh Hoà.- Nền tại khu E view trực diện công viên cây xanh mát...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      bán gấp 150 mét vuông đất view vịnh biển Võ Chí Công gần trung tâm chỉ từ 800 tr - sổ trao tay.- Vị trí: Gần Cl 65,66,67 - trục đường 10m5, ngay trục...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2 tại Ngọc Sơn - Kim Bảng - Hà Nam, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 150 m2 65 triệu/m2
      Gia đình tôi có kế hoạch thanh lý TS ở Việt Nam để qua Mỹ định cư. Do đó, chúng tôi cần bán miếng đất như sau:Đất mặt đường QL 21A, gần cổng Tam Quan Ngoại...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Ngọc Sơn, Kim Bảng, Hà Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Thanh Oai - Hà Nội, giá 2,62 tỷ

      2.63 tỷ 150 m2 17,5 triệu/m2
      Dự án KCN Kim Bài - Thanh Oai - Thủ đô Hà Nội.Ký trực tiếp với CĐT Telin.Mình có hàng ngoại giao.nhà phố thương mại shophouse 150m2 MT: 6m Đường...
      Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 75 m2 tại Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 875.875875 tr

      875.88 triệu 75 m2 11,68 triệu/m2
      🆘 Đ𝐀̂́𝐓 𝐏𝐇𝐔́ 𝐆𝐈𝐀́𝐎, Đ𝐎́𝐍 𝐒𝐎́𝐍𝐆 𝐃𝐈̣𝐂𝐇 𝐂𝐇𝐔𝐘𝐄̂̉𝐍 𝐊𝐂𝐍📌𝐕𝐢̣ 𝐭𝐫𝐢́ 𝐊𝐢𝐦 𝐂𝐮̛𝐨̛𝐧𝐠 đ𝐞̣𝐩 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭 𝐁𝐚̆́𝐜 𝐁𝐢̀𝐧𝐡...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương
      N
      Trương Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 270 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 270 m2 13,71 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Hillside Garden Villas Nha Trang3 tỉ 7- đường Hoa Cau 270m2 giá trị và tuyệt đẹpkhu căn biệt thự trên đồi...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 4717 m2, mặt tiền 29m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 4717 m2 5,94 triệu/m2
      Đầu hàng ngộp cho ace đầu tư bao lời MT đường nhựa Võ Hữu Lợi Xã Lê Minh Xuân BC. Xây kho xưởng hoặc làm nhà vườn rất đẹp khu vực bình chánh không có lô thứ...
      Đường Võ Hữu Lợi, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 3000 m2, mặt tiền 42m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 54 tỷ

      54 tỷ 3000 m2 18 triệu/m2
      Cần bán 3,000 m2 MT đường Tam Đa P. Long Trường, TP. Thủ Đức.- Ngang 42 mét, dài 67 mét, DT công nhận 3,000 m2 trong đó:+ Đất ở tại đô thị: 1000 mét.+ Còn...
      Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      NH quốc tế Vinbox hỗ trợ thanh lý 06 lô đất thổ cư và 03 lô góc nằm trong KDC hiện hữu, cách BV Chợ rẫy 2 chỉ 1km*** Thời Gian 15h -17h chủ nhật tuần này...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 247 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 247 m2
      Mặt bằng đã dọn sạch, bằng phẳng ngang mặt đường, đã cắm mốc phân ranh rõ ràng.Ngang 7m x 36m (đã có thổ 60 mét vuông).Sẵn xây dựng và còn đất để...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 120 m2 16,5 triệu/m2
      - Tôi bán nền thổ cư DT 120 mét vuông Tỉnh Lộ 2 Phước Vĩnh An Củ Chi. QH đất ONT.- MT đường nhựa Tỉnh Lộ 2, lộ giới 30m, di chuyển mất 25 ph về lại...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 , giá 8 tỷ

      8 tỷ 140 m2 57,15 triệu/m2
      Bán đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết.- DT 140m2 (7*20m). Có bán 1 cặp.- E3 hướng biển.- Gần ngay đường xuống biển.- Xây dựng cao tầng.- Giá 8 tỉ.call ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 83 m2, mặt tiền 4m tại Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 83 m2 15,67 triệu/m2
      Bán miếng đất đoạn đầu Cát Linh , Tràng CátDT 83m, MT 4,3m nở hậuHướng bắc ghé đôngVị trí nằm ngay đoạn đầu Cát Linh cạnh chợ cá Nam Hải, ngõ tương đối ...
      Đường Cát Linh, Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Lê Trọng Tấn ( Gần vòng xuyến)DT 50m, MT 4m, Đông Bắc+ Vị trí đắc địa, mặt phố lớn đường Lê Trọng Tấn, vỉa hè rộng 10m, để xe thoải...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 3 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 420 tr

      420 triệu 3 m2 140 triệu/m2
      - Vị trí: tr Hải - Cam An Bắc - Cam Lâm - Khánh Hoà.- DT: 2509  mét vuông - 25 x 100.- Giá: 170 tr/sào.- contact: 0961 481 *** zalo 0961 481...
      Xã Cam An Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Chưa bao giờ cơ hội sở hữu bất động sản tại Bình Dương lại dễ như bây giờ.Chỉ cần TT trước 300tr anh chị đã đc sở hữu ngay miếng đất trong KĐT phương...
      Dự án Khu đô thị Phương Trường An, Đường ĐT 741, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 70 m2 15 triệu/m2
      (Giá bình dân) mảnh đất rộng 69.8 mét vuông tại Thôn Xuân Ngọc, Xã Vĩnh Ngọc.DT: 69.8 mét vuông, ngang 5.22m.Hướng: Đông.Vị trí cách đường Hòn...
      Đường Hòn Thơm, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 63 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 63 m2 17,47 triệu/m2
      - Thửa đất có kích thước siêu phẩm MT 6m xây nhà cực kì hợp lý, nằm trong ngõ tương đối rộng 3m oto vào tận nơi, KDC đông đúc, thoáng mát, địa điểm tuyệt...
      Đường Cam Lộ, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.