Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 2 m2, mặt tiền 23m tại Xã Thanh An - Hớn Quản - Bình Phước, giá 830 triệu

      830 triệu 2 m2 415 triệu/m2
      miếng đất sào 1400m2 có tận 200m2 nền thổ cư ngay KDC đường thông MT đường bê tông sổ hồng riêng sẵn.Kế bên có thêm 1 miếng đất sào 1093m2 ngang đẹp...
      Xã Thanh An, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 60 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Kim Sơn - Sơn Tây - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Nằm sát đường Tỉnh Lộ và ngay KDC hiện hữu.Cách Thủ đô Hà Nội chỉ 30 ph đi xe.Đất ven hồ phong thuỷ tốt, thế đất thoáng, vượng khí.Hỗ trợ thanh khoản cho...
      Đường 416, Phường Kim Sơn, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 78 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 78 m2
      - Cần tiền cần bán ngay lô đất Cát Tường 2 đường Võ Văn Kiệt Tp Vị Thanh, Hậu Giang.- Vị trí đẹp nhất dự án, nằm ngay trung tâm thương mại chợ đêm Bến...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 56 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 56 m2 58,04 triệu/m2
      Vị trí: Cách ngã 4 đại lộ Võ Văn Kiệt- Hồ Học Lãm 500m.Tiện di chuyển qua các Q. trung tâm TP: Q. 1,2,5,6,10,...DT : 56 mét vuông (4m14m)Đường...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 159 m2 9,44 triệu/m2
      - Vị trí cách mặt biển chỉ 30m, đối diện là trường THPT và dãy căn biệt thự kiểu Mỹ đã xây dựng xong đang hoàn thiện vào ở.- Cách 20m có công viên xanh...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 5m tại Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Hàng siêu đầu tư đầu ngõ 235 Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, ngõ sát căn hộ Hoàng Huy, xung quanh nhiều trường Đại học lớn, đã có chỉ giới đỏ mở đường 19.5m...
      Ngõ 235, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 650 tr

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      Bán lô đất đấu giá nhà nước, khu vực Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hoá, cách nút giao cao tốc 100m, bìa đỏ sang tên.giá 650tr/120m2, MT 6m, đường 18m, vỉa hè...
      Xã Đông Khê, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Bán gấp lô đất nền 170 m2 tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 170 m2 123,53 triệu/m2
      Góc 2MT kênh Tham Lương gần Lê Trọng Tấn. [ 21 tỉ ] HÀNG HIẾM Dt 8,5 x 20. Cấp 4 Full thổ cư. Không lộ giới. Vị trí góc 2 MT Kênh Tham Lương cực sáng, gần...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 109 m2 tại Đường Hương Lộ - Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,31 tỷ

      1.31 tỷ 109 m2 12 triệu/m2
      Giảm mạnh hơn 200tr mỗi lô trước tết.Cần bán 2 lô liên kế Vĩnh Phương.Cách HL45 chỉ 30m, ngay trung tâm xã Vĩnh Phương.Đường betong hiện trạng rộng 8m.- Lô...
      Đường Hương lộ 45, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 105 m2 10,96 triệu/m2
      -Tôi có nền đất gốc 2 MT đường bê thông 6 mét thông tại Khu Phố 4-P. Tân Định-tx Bến Cát, Bình Dương cần bán.-DT: 105  mét vuông (5x21) nền thổ cư...
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán 48,6 mét vuông đất ngay sát trục chính Trung oai, Tiên Dương, Đông Anh. oto vào trong đất.- MT: 4,95m.- Mặt hậu: 4,95m.- Chiều dài:...
      Đường Trung Oai, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Bán đất 2 MT đối diện gói 6 KĐT Mỹ Gia:- DT đã trừ qh: 122,6m2. Đông Nam và hướng Tây Nam.- 2 MT đường oto 12m và 8m.- Vị trí: Đối diện Mỹ Gia gói 6,...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Bung 20 nền đẹp nhất - ngay đường chính Trường Lưu.KDC Centana Điền Phúc Thành GĐ 2.- Nằm ngay MT đường Trường Lưu, liên kế chợ Long Trường và TTHC Long...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 87 m2 tại Đường Phan Đình Giót - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 87 m2 29,32 triệu/m2
      Bán dãy nhà trọ Giá Rẻ cách đường Phan Đình Giót 50m, p.An Phú, Thuận An DT: 87,1 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 5,02x17,6m ) 1620Gồm 1 ki ốt...
      Đường Phan Đình Giót, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 234 m2 tại Xã Liên Đầm - Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 234 m2 5,13 triệu/m2
      - Có sẵn 73m2 thổ cư.- Cách QL 20 1 kilomet MT đường nhựa 6m, lộ giới quy hoạch 18m.- Tiện ích bán kính 1 kilomet đầy đủ KDC ở rất đông, uỷ ban,...
      Xã Liên Đầm, Di Linh, Lâm Đồng
      H
      Nguyễn Thị Thu Hằng-mr.kim Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 73 m2, mặt tiền 5m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 73 m2 109,59 triệu/m2
      Bán lô đất giao cắt 3 Q.: Tây Hồ - Ba Đình - Cầu Giấy. DT 73m2. Giá nhỉnh 8. X tỉ.* Vị trí:- lô đất nằm trên đường Lạc Long Quân, giao thông thuận tiện...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 8m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Dự án Nam Hoà Xuân, thuộc P. Hoà Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.Từ trung tâm TP qua cầu Trung Lương là đến dự án ạ.Hoặc từ phía biển Trường Sa qua cầu...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 1 m2 tại Xã Hoà Nam - Di Linh - Lâm Đồng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 1 m2 2550 triệu/m2
      - Nằm ngay MT đường nhà nước (12m).- KDC đông đúc.- Chợ, trường học, BV, cây xăng,..- Đất có sẵn thổ cư.- DT 36*40m.- Giá cả có thể thỏa thuận thêm.- Sổ sẵn.
      Xã Hoà Nam, Di Linh, Lâm Đồng
      M
      Trần Thị Kiều Diễm Millions Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!