Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      - nền thổ cư 100 phần trăm - DT từ 100 mét vuông đến 250m2- TT linh hoạt trong 6 tháng- Hạ tầng hoàn thiện- Cách sân bay Long Thành chỉ 2...
      Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Đất An Bình Tân, Phước Long, Nha Trang.- DT: 90m2 (ngang 4,5m). Tây Nam.- Đường T21 rộng 13m.- Nằm gần ngã 4 thuận tiện, cách đường Võ Văn Kiệt chỉ tầm...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 136 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 136 m2 6,62 triệu/m2
      Đất trung tâm phước đồng DT 135.6m2clnTiện ích đầy đủ 2ph đến chợ ,ủy ban nhân dân, trạm y tế ,trường học vvỞ, đầu tư thích hợp...
      Đường Lư Giang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 47 m2 tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 47 m2 70,22 triệu/m2
      + Đất ở vị trí đẹp, cách oto tránh 10m, sát trục Tây Thăng Long - Ba Vì.+ Giao thông thuận tiện, gần trường cấp 1,2,3, HV Cảnh Sát Nhân Dân, đại học Mỏ,...
      Đường Phúc Lý, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 324 m2, mặt tiền 6m tại Phong Điền - Cần Thơ, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 324 m2 6,02 triệu/m2
      BÁN 3 NỀN TIẾP THEO TRONG 5 NỀN MÀ NĐT ĐÃ MUA TẠI ĐÂY ----Phù hợp xây nhà trọ, BT nghĩ dưỡng, ngôi nhà thứ 2----1) 4.5 x 30 = 134m2 ( 123m2 ONT + 11m2...
      Đường Bông Vang, Xã Mỹ Khánh, Phong Điền, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền 71 m2, mặt tiền 4m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      miếng đất khu dân cư TOA XE LỬA TP DĨ AN=============- Vị trí víp đối diện công viên- DT : 71m (4x17) full thổ cư- Đường nhựa 8m thông vỉa hè rộng cây...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      - MT đường Nguyễn Văn Linh 40m, ngay tại trung tâm TX Chơn Thành.- DT đa dạng từ 85 - 120 mét vuông.- Giá chỉ từ 300 tr sở hữu miếng đất.- SHR từng...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán 48,6 mét vuông đất ngay sát trục chính Trung oai, Tiên Dương, Đông Anh. oto vào trong đất.- MT: 4,95m.- Mặt hậu: 4,95m.- Chiều dài:...
      Đường Trung Oai, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 367 m2, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 11,93 tỷ

      11.93 tỷ 367 m2 32,51 triệu/m2
      Bán lô nền 2 MT nằm trên trục Bắc Nam khu đô thị FPT City Đà Nẵng - Đã có sổ - Hàng chính chủ.- DT: 366.9m (14x26.5m).- Hướng: Đông.- Đường: 9.5m, lề 8m.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán: 44,5 tr/ mét vuông.Chủ cần tiền bán ngay mảnh đất đẹp MT Ngô Văn Sở, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Dt: 90 mét vuông ngang 4,5 x...
      Đường Ngô Văn Sở, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần ra đi đất nền ở đường Lương Định Của, P. An Phú, Q. 2. Cách vòng xoay Trần Não 200m.- DT: 100 mét vuông (5 x 20 m)- Giá: thoả thuận- pháp lý: có...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 170 m2 tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 170 m2 123,53 triệu/m2
      Góc 2MT kênh Tham Lương gần Lê Trọng Tấn. [ 21 tỉ ] HÀNG HIẾM Dt 8,5 x 20. Cấp 4 Full thổ cư. Không lộ giới. Vị trí góc 2 MT Kênh Tham Lương cực sáng, gần...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý anh/chị lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 5 - Thái Hưng.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị miếng đất (với LS 9 phần trăm/năm).- pháp lý HĐMB - xây nhà - hoàn công - cấp...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Nền SHR - vị trí đẹp - giá siêu mềm tại khu dân cư An Phú Tây - Bình Chánh.Thông tin nền:MT đường số 4C lộ giới 10.5m:DT 5 x 17.81m = 89.1m.DT 5 x...
      Dự án An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Đường Trần Phú - Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      - DT 100 mét vuông giá 3ty200.- Hạ tầng đường 25m.- Ngay KDC đông đúc, trường học, khu thương mại, sát bên kho bạc nhà nước.liên lạc Em Nguyệt 0828...
      Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 80 m2 10,63 triệu/m2
      * miếng đất đã có sổ hồng riêng (GCN QSDĐ) tại KDT Làng Sen Việt Nam.- Nền A DT 76,4 mét vuông giá: 1 tỉ 050.- Nền H DT 75,  mét vuông giá: 1...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất nền 171 m2, hướng Nam tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 171 m2 12,58 triệu/m2
      MT Nghĩa Phú - tp Cam Ranh * lô hiếm.Ưu điểm:- Cách sân Bay Cam Ranh: 8,5 kilomet.- Cách biển: 2,5 kilomet.- Cách Ql1A: 2,3 kilomet.- Cách TP...
      Đường Nghĩa Phú, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!