Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Hòa Liên 5 - Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán 1 số miếng đất tái định cư Hòa Liên - Đà Nẵng.* Lô Hòa Liên 5.DT 100 mét vuông.Đường 7m5.Song song nguyễn Tất Thành kéo dài.Sạch...
      Đường Hòa Liên 5, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 18000 m2 tại Xã Ea Nam - Ea H'Leo - Đắk Lắk, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 18000 m2 0,16 triệu/m2
      Năm mới khai Xuân chủ hạ giá còn 2,8tỉ.- DT: 1,8 ha.- 130 sầu năm 6, 125 cây năm thứ 3.- 800 cây cà tơ, và 280 cây bơ,- Điện 3 pha, hệ thống tưới auto,- Có...
      Xã Ea Nam, Ea H'Leo, Đắk Lắk.

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 7m tại Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 899 triệu

      899 triệu 300 m2 3 triệu/m2
      miếng đất đầu tư siêu êm.Vị trí: Ea Knuếc - Krong Păk - Daklak.DT: 7.5m*40m; DT 300m2(thổ cư 75m2).- Đường nhựa QH 18m. Là đường gom lên cao tốc dự kiến...
      Đường 26, Xã Ea Knuec, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 4m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 81 m2 22,84 triệu/m2
      Nền đẹp giá siêu mềm khu dân cư Phú An - Cái Răng.----- Nền 5x20 giá từ 2,4-2,6 tỉ.- Nền 5x24 giá từ 2,5-2,6 tỉ (A3 tòa căn hộ ngoài 3 tỉ).- Nền...
      Dự án KDC Phú An, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 60 m2 40,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô TDC Hoa Động, xẻ khe 4m đã có bìa giá đầu tư.DT: 60m2.Hướng Nam.Xẻ khe gần khu TTTM, gần công viên đường thông thoáng rộng 15m.Đối diện...
      Đường 9C, Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nền đất 90 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      - Cần bán 2 ngôi nhà MT đường Lê Hồng Phong lộ giới 53m vĩa hè 10m thuộc dự án HUD Nhơn Trạch - Đồng Nai.- DT: 5x18m(90 mét vuông) mỗi căn- giá: Căn...
      Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Thông tin mô tả:- Vị trí: Thuộc P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, gần ủy ban nhân dân TP Thủ Đức, trục đươfng chính Trương Văn Bang.- DT: 160m²(8x20); (5x20);...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 1003 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 800 tr

      800 triệu 1003 m2 0,8 triệu/m2
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Bảo Lộc, Lâm Đồng.DT: 1003 mét vuông.Đất bằng phẳng đẹp, cư dân, đường thông ra tản đà,giá tốt chỉ 800 tr.KD, cho thuê đều...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 755 tr

      755 triệu 81 m2 9,33 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.- Hoàn thiện cơ sở giao thông 100 phần trăm.- MT Võ Văn Kiệt.- Vị trí tiện ích thuận lợi: Gần trường học, BV, trung tâm...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh lô đất nền 362 m2, mặt tiền 10m tại Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 590 triệu

      590 triệu 362 m2 1,63 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh trong 3 ngày. nền đất nằm ở Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh. Cách thị trấn 2 kilomet, Cách sân bay Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Dương Đông - Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 120 m2 22,09 triệu/m2
      Hiện e có lô đất tại KĐT Bắc Dương Đông 67ha tại trung tâm thành phố vị trí đất rất đẹp.- ven biển cách chỉ 600m.- Gần trường học.- Gần chợ gần công...
      Dự án KĐT Bắc Dương Đông, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Park 2: Duy nhất 01 lô giá cực rẻ thị trường.- LK10 - hướng Đông.- DT 100 mét vuông mặt 5m.Giá công khai 1.4 tỉ.0915 456 ***
      Dự án Hano Park 2, Đường Quốc Lộ 38, Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền ngôi nhà phố khu dân cư 13E Intresco Làng Việt KiềuVị trí: gần căn hộ Intela va trường cấp 1 Lê Quý ĐônDT : 5 x 20 (...
      Đại lộ Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 200 m2 12,5 triệu/m2
      Bán đất Anh Dũng 5 - 200 mét vuông - Vị trí đẹp - giá siêu mềm nhất thị trường. hotline: 0783 599 ***.DT: 200 mét vuông.Giá:...
      Dự án KĐT Anh Dũng 5, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền 620 m2, mặt tiền 4m tại Đường 824 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 65000 tỷ

      65000 tỷ 620 m2 104838,71 triệu/m2
      Đất ngay thị trấn sổ thật diên tích thật.Đường 4 m.Bao sang tên có thể thỏa thuận.liên lạc: 0934 149 ***
      Đường 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 82 m2 tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 82 m2 28 triệu/m2
      Đất trong Xanh Villas đang bán giá 50 - 60tr/ mét vuông tôi bán mảnh bên cạnh giá bằng 1 nửa.Dt 82 mét vuông.Mt 4,8m.Đường chính 15m, đường...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 138 m2 29,72 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh mảnh đất đường Trà Khê 5, thuộc khu đô thị FPT Đà Nẵng.MT đường 10.5m lề mỗi bên 5m.Hướng Tây.DT 6x23m = 138m2.Trục đường lớn thông...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Trà Khê 5, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 60 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      + Vị trí kế bên BV Bình Tân.+ Đường nhựa 7m, oto đỗ trong nhà.+ SHR riềng vuông vức. Công chứng ngay.+ Khu vực an ninh, dân trí cao, nhiều tiện ích xung...
      Dự án KDC Đất Nam Tây Lân, Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.