Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 148 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 148 m2 15,95 triệu/m2
      KDC Đại Nam, quy mô lớn nhất Bình Phước ngay tại MT QL13.- Vị trí: Ngay trục chính đường 72m.- Đây là một vị trí siêu đẹp gần ngay QL.- Xung quanh là 3 khu ...
      Dự án KDC Đại Nam Bình Phước, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 , giá 8 tỷ

      8 tỷ 140 m2 57,15 triệu/m2
      Bán đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết.- DT 140m2 (7*20m). Có bán 1 cặp.- E3 hướng biển.- Gần ngay đường xuống biển.- Xây dựng cao tầng.- Giá 8 tỉ.call ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 175 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thắng Lợi - Thường Tín - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 175 m2
      Mình có miếng đất siêu đẹp xã Thắng Lợi, giá công nhân.DT: 175m2 - MT: 5m.nền thổ cư xung quanh cư dân đông đúc.Đường thông, ngõ tương đối rộng...
      Xã Thắng Lợi, Thường Tín, Hà Nội

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 150 m2 16,9 triệu/m2
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, P. Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam.Cách phố Cổ Hội An chỉ đúng 3 kilomet.Tiện ích đầy đủ, đặc biệt...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán Đất Hà Khánh A Trục 21m.+ Bán đất khu đô thị Cao Xanh, Hà Khánh A, Hạ Long QN.+ Lô B11 ô 90 mét vuông, MT 6m, hướng TB, bám trục 21m quay biển,...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 120 m2 20 triệu/m2
      KĐT Century City, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai.* 2 MT đường: Đường cầu mên và đường Dt769.Cần bán lô đường D9(đường 22,5m) A38 - 19, 120 mét ...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 6m tại Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 200 m2 27,5 triệu/m2
      hoa hồng CTV nhận đủ .Cần bán nhanh 200mv vườn 2 MT có sẵn 64mv thổ cư MT TL 824 đối diện cổng trường đại học Tân tạo . Ấp 2 xã Hựu Thạnh huyện Đức Hoà...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 772 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 772 m2 4,4 triệu/m2
      Mã lô H4 - Fam 6: Xã Lộc Tân - Bảo Lâm.DT: 771,6m2 (thổ cư 100m2), ngang 10m dài 76.4m.Giá công khai: 3 tỉ 390 (4,4 tr/m2).View 360 độ từ đỉnh đồi, view Hồ...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất Khu dân cư Việt Nhân Villa Riverside, 58 m2 tại Quận 9, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 58 m2 44,32 triệu/m2
      Chủ gửi i24. Giảm 100 tr.- Rẻ nhất Việt Nhân Villa Nguyễn Xiển hàng xóm vin, Q9.- Giá 2.570tỉ / DT: 58m2, Đông Nam.- Đường 7m, vỉa hè, cây xanh, bao quanh...
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside, Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 275 m2, mặt tiền 11m tại Bắc Cường - Lào Cai - Lào Cai, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 275 m2 42,55 triệu/m2
      Vị trí: Đường Ngô Quyền nối dài, đầu cầu Ngòi Đum, khu vực ăn uống, KD sầm uất ngày đêm, tập trung rất nhiều nhà hàng, café, quán ăn. DT: 275 mét ...
      Đường Ngô Quyền, Phường Bắc Cường, Lào Cai, Lào Cai

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 780 tr

      780 triệu 100 m2 7,8 triệu/m2
      - khu đô thị Cát Tường Western Pearl 2, dự án nằm đối diện khu Trung tâm hành chính, mặt đường Võ Văn Kiệt 40m, Đối diện ủy ban nhân dân tỉnh.- pháp ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 214 m2, mặt tiền 20m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 214 m2 7,25 triệu/m2
      The Diamond City MT Vành Đai 4 Đức Hòa Long An Hàng cắt lỗ KH ơiĐất Nền nhà phố thương mại shophouse 90-100 mét vuông Giá 1ty8 ,Đường 30mĐất nền...
      Đường Vành Đai 4, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      NH quốc tế Vinbox hỗ trợ thanh lý 06 lô đất thổ cư và 03 lô góc nằm trong KDC hiện hữu, cách BV Chợ rẫy 2 chỉ 1km*** Thời Gian 15h -17h chủ nhật tuần này...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      bán gấp 150 mét vuông đất view vịnh biển Võ Chí Công gần trung tâm chỉ từ 800 tr - sổ trao tay.- Vị trí: Gần Cl 65,66,67 - trục đường 10m5, ngay trục...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 300 m2, mặt tiền 15m , giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 300 m2 36 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất căn biệt thự khu đô thị Hà Quang 2 view công viên chỉ 36tr/m2.- DT: 300m2 ngang 15m dài 20m.- Khu căn biệt thự siêu...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 144 m2 tại Đường Vĩnh Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 144 m2 25,7 triệu/m2
      Em cần bán miếng đất KDC Vĩnh Phú 2 DT 144 mét vuông ngang 6m x dài 24m thổ cư 100 phần trăm xây tự do. Đường ô tô 8m thông tứ hướng. Gặp Đạt...
      Dự án Vĩnh Phú II, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 99 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 99 m2 22,23 triệu/m2
      Đất chính chủ.Đất lẻ bình chánh, cách vòng xoay phú lâm Q. 6 đúng 25 ph chạy xe máy.DT 98,8m2 (thổ cư 90m2).Đường oto ra vào thoải mái.Xây dựng tối đa 3.5...
      Đường Lương Ngang, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 200 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 200 m2 41,5 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự khu dân cư Nam Long, DT 200 mét vuông SHR, giá đầu tư.+ Vị trí: Đường Số 2 - khu dân cư Nam Long - P. Hưng Thạnh - Q. Cái...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Số 2, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!