Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 126 m2 20 triệu/m2
      Cần bán ngay số lượng lớn nhiều lô vị trí đẹp dự án Golden Bay ngay Bãi Dài, Cam Lâm MT Nguyễn Tất Thành, đất nền căn biệt thự biển Hưng Thịnh Cam Ranh...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 55 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      DT: 55 mét vuông.Tặng nhà c4 xây kiên cố.Đường rộng 3 oto tránh nhau có vỉa hè KD.Cách vin Star City 50m.Ngay cổng dự án khu đô thị.chính chủ công...
      Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán gấp lô đất nền 1 m2, mặt tiền 19m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1 m2 65000 triệu/m2
      Chủ lớn tuổi cần bán 1300 mét vuông nền thổ cư MT Đ. Số Nguyễn Duy Trinh, Q2. Giá 65 tỉ TL tốt.Đã chuyển thổ cư 1250 mét vuông, đất cư dân...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Geleximco, 240 m2, mặt tiền 12m tại Hà Đông, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 240 m2 64,59 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất tại khu B Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông.- Vị trí: B32 tại khu C KĐT mới Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông TP Hà Nội.- DT:...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 5m tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán gấp nền đất thổ cư xã Diên Toàn.Vị trí đẹp gần ngay Huỳnh Thúc Kháng và Võ Nguyên Giáp chỉ 200m.DT 193,2m2 đất ở nông thôn.Đường rộng 5m oto...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá tốt

      Thỏa thuận 126 m2
      Chỉ 700 tr sở hữu đất nền 6x21m Siêu dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi.Sở hữu vị trí chiến lược độc đáo.- Nằm ngay Trung tâm công nghiệp Bắc Sông...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng đất nền 110 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 110 m2 88 triệu/m2
      Chủ gấp bán hai miếng đất nền khu Đại Phúc Phạm Hùng kéo dài.- Lô I 53, 54, đường số 6 (18m).- Dt mỗi lô là 5x22m.- Giá 88tr/ mét vuông.- call ngay...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Số 6, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, hướng Đông - Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 150 m2 9,67 triệu/m2
      Vịnh An Hoà City chính sách TT vô tiền khoáng hậu, giá chỉ 1.45 tỉ/ 150 mét vuông.Một event trước nay chưa từng có trong lịch sử đầu tư BĐS! Một chính...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam.

      Bán nhanh lô đất nền 215 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 215 m2 7,91 triệu/m2
      DT: 215 mét vuông.pháp lí: sổ hồng chính chủ, sang tên công chứng ngay.giá: 1 tỉ 700 tr.Vị trí: Lai Uyên, Bàu Bàng.Cách TTHC 800m, đường nhựa...
      Đường NC, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 137 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 137 m2 13,87 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự thuộc dự án Green City. 137m2 giá 1,9 tỉ.call ngay 0978 544 ***
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 360 m2, mặt tiền 18m tại Ninh Khánh - Ninh Bình - Ninh Bình, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 360 m2 56,95 triệu/m2
      - Vị trí rất đắc địa, trung tâm TP, cạnh hotel Hoàng Sơn, thuộc khu Quảng Trường 1.- Nhà vườn cách QL 1A 200m, thuộc khu dân trí cao, xung quanh tập trung...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Ninh Khánh, Ninh Bình, Ninh Bình

      Chuyển nhượng lô đất nền 130 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 130 m2 196,16 triệu/m2
      Chủ đất gửi bán gấp mảnh đất 2MT đường Nguyễn Bá Huân - Thái Ly, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 11 x 12m công nhận 130m2.- Có chỉ tiêu xây dựng Hầm 6 tầng.-...
      Đường Nguyễn Bá Huân, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 104 m2, mặt tiền 8m tại 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 104 m2 163,47 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh.- DT: Ngang 8 x 13m Công nhận 104m2 trệt lầu ST.- Khu vực rất đẳng cấp: Dân trí cao, an ninh đảm ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Phước - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 790 triệu

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ NH, chính chủ cần ra đi nhanh nền đất ngay trung tâm hành chính Điện Bàn Giá rẻ.* Thông tin sp.- DT: 120m2 (Ngang 5m).- Đường quy hoạch 8m...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Phước, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền dự án 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 108 m2 27,5 triệu/m2
      Bão! Duy nhất 1 lô trên thị trường LK mặt biển view công viên HL giá 27,5tr/ mét vuông sẵn sổ 0919 083 ***.Cần xây dựng - đã có sổ.Siêu phẩm cuối...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Xã Đại Mạch - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất chính chính chủ có miếng đất để dành 12 năm nay mang ra bán.Vị trí. Thôn Mai Châu - Đại Mạch - Đông Anh.DT 62,6&65,8 mét vuông.- Cách khu công ...
      Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán nhà mặt đất 3 tầng đầy đủ nội thất. Đường chính ql2c. Cách trung tâm chợ Tân Trào 1,5 kilomet. KD dc- DT: 100 m.- Tọa lạc tại vị trí đắc địa...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Sở hữu đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      DT : 5 x 26 = 130m2 Đường : Đại Lộ Trần Văn Giàu Cách Cao Tốc Trung Lương 10ph Đi Xe Lộ Giới : 14m Hướng : hướng Đông Nam Vị Trí : Nằm ở hướng đắc địa...
      Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.