Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 56 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 56 m2 58,04 triệu/m2
      Vị trí: Cách ngã 4 đại lộ Võ Văn Kiệt- Hồ Học Lãm 500m.Tiện di chuyển qua các Q. trung tâm TP: Q. 1,2,5,6,10,...DT : 56 mét vuông (4m14m)Đường...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 57 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 57 m2 70 triệu/m2
      Chủ cắt lỗ bán ngay miếng đất 57m2 trung tâm TP thông minh Phương Trạch - Vĩnh Ngọc - Đông Anh. Đường thông ô tô đi lại. Cách trục chính KD sầm uất chỉ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      mảnh đất đẹp ngay trong KDC Phú Chánh A. Ngay sao chợ Phú Chánh A KD buôn bán tốt.DT 5x20m thổ cư 100 phần trăm.Giá 2,9 tỉ thỏa thuận.L/H xem đất...
      Xã Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 159 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 159 m2 10,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất ngay mặt vịnh biển, MT đường Võ Chí Công.- Nằm trên tuyến đường biển đẹp nhất Quảng Nam, kết nối Đà Nẵng - Hội An và sân...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền dự án Biên Hòa New City, 300 m2, mặt tiền 13m , giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 300 m2 21 triệu/m2
      Lô căn biệt thự Phú Gia view công viên, sân Golf.Nằm trên đầu vòng cung khu Phú Gia rất gần quảng trường, hồ bơi, club houseNền đẹp nhất dự ánDT:...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 5168 m2 tại Xã Lai Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 5168 m2 2,23 triệu/m2
      Đất đường Bến Tượng, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương.Vị trí cuối đường nhựa Bến Tượng số 2. DT: 5168.4m2Hai MT trước sau. Giá 11,5tỉ có thỏa thuận
      Đường Bến Tượng, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 75 m2 tại Đường Tỉnh lộ 830 - Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 75 m2 14,67 triệu/m2
      Vị trí: MT đường DT 830 (Vành đai 4), xã Lương Bình, Bến Lức Long An.- pháp lí bìa đỏ từng nền (100 phần trăm đã có bìa đỏ).?- Giá thấp nhất thị...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: Dự án nằm liên kế khu căn biệt thự Jamona, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- Xung quanh đầy đủ các tiện ích: Siêu thị, chợ Phước Bình, BV, công viên,...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 86 m2, hướng Đông - Nam tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 9,89 tỷ

      9.89 tỷ 86 m2 115 triệu/m2
      miếng đất đẹp lô góc Thượng Thanh, Long Biên 3 mặt thoáng đường lớn vỉa hè rộng Đông Nam.+ Giá mở bán 115tr/m2 có thỏa thuận gia đình thiện trí bán.+...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 550 m2, mặt tiền 14m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 19,25 tỷ

      19.25 tỷ 550 m2 35 triệu/m2
      Bán đảo Hoa Sen (Lotus) tiếp giáp bốn MT là sông Quán Trường tạo ra không gian thoáng đáng lấy đc nhiều làn gió tươi mát từ biển. Đây là nơi nhiều siêu đại...
      Dự án Lotus Island, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 914 m2, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 950 triệu

      950 triệu 914 m2 1,04 triệu/m2
      Đất Tân Dân 1, Tân Dân 1, Vạn Thắng.Thửa 486; Tờ: 13 DT 914.5 mét vuông giá 950 tr.số điện thoại 0977 956 ***
      Tân Dân 1, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 1082 m2, mặt tiền 24m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 1082 m2
      - Đường trước đất 6m, oto vào tới đất.- cư dân hiện hữu, đầy đủ tiện ích: Trường học, bách hóa xanh, cách BV Xuyên Á 15p xe máy.- DT: 1082m (ngang 24m dài...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      KING HILL RESIDENCES BẾN LỨC - Hơn cả một nơi để ở! ✅ Vị trí đắc địa: liên kế Eco Retreat - Ecopark Long An 220ha (chỉ 800m), hưởng trọn tiềm năng...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 85 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      Đất nền ngay MT NGUYỄN DUY TRINH Q. 9- Vị trí: MT đường Nguyễn Duy Trinh, P. Phú Hữu, Q. 9, TP Thủ Đức.Nằm bên cạnh sông và cao tốc.DT: 85mGiá TT chỉ 1tỷ8-...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá tốt

      Thỏa thuận 126 m2
      Chỉ 700 tr sở hữu đất nền 6x21m Siêu dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi.Sở hữu vị trí chiến lược độc đáo.- Nằm ngay Trung tâm công nghiệp Bắc Sông...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tịnh Phong, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Bán nhanh nền đất 1330 m2 tại Xã An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 1330 m2 5 triệu/m2
      Sở hữu ngay miếng đất đẹp vị trí đắc địa tại Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TPThành phố Hồ Chí Minh.- Đường dự kiến sẽ mở 30 mét. - DT: Đã tách ra...
      Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 360 m2, mặt tiền 18m tại Ninh Khánh - Ninh Bình - Ninh Bình, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 360 m2 56,95 triệu/m2
      - Vị trí rất đắc địa, trung tâm TP, cạnh hotel Hoàng Sơn, thuộc khu Quảng Trường 1.- Nhà vườn cách QL 1A 200m, thuộc khu dân trí cao, xung quanh tập trung...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Ninh Khánh, Ninh Bình, Ninh Bình

      Cần bán ngay đất nền 130 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11.05 tỷ

      11.05 tỷ 130 m2 85 triệu/m2
       Dt 5x26 =130m2, đường 14m, giá: 85tr/m2.- Dt 10x20=200m2, đường 12m, giá 75tr/m2.- Góc 2mt đường 12m, dt 204m2, giá 85tr/m2.- Góc 2mt đường 16m -...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!