Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán 48,6 mét vuông đất ngay sát trục chính Trung oai, Tiên Dương, Đông Anh. oto vào trong đất.- MT: 4,95m.- Mặt hậu: 4,95m.- Chiều dài:...
      Đường Trung Oai, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 650 tr

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      Bán lô đất đấu giá nhà nước, khu vực Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hoá, cách nút giao cao tốc 100m, bìa đỏ sang tên.giá 650tr/120m2, MT 6m, đường 18m, vỉa hè...
      Xã Đông Khê, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 680 triệu

      680 triệu 60 m2 11,34 triệu/m2
      bán nhanh đất ngay vị trí cực đẹp Khu VSIP 2 mở rộng thuộc Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương.DT từ 60m2 đến 100m2.Vị trí kết nối VSIP 2 qua Mỹ Phước 3.liên ...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Hàng hiếm. 5 miếng đất nền căn biệt thự bên TP Hội An, gần chợ, gần sông.SHR rõ ràng từng lô, đc phép xây dựng tự do. Thích hợp xây dựng nghỉ dưỡng hoặc...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nền thổ cư (khu dân cư Hoa sứ) đường 26 tháng 3, P. Bình Hưng Hòa, Bình Tân.DT: 4 x 15m. Dtcn 60 mét vuông. Hướng chính Nam.Hẻm nhựa 8m thông...
      Đường 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Hàng hiếm 3 thoáng ngay Aeon - sổ vuông nở hậu nhẹ - chủ cần bán nhanh - giá mềm mềm - 60m2 MT 4m nhỉnh 2 tỉ có thỏa thuận.Mô tả:+ nền đất khổ đẹp nở...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 38 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 38 m2 53,95 triệu/m2
      37.8m2 nền thổ cư Hậu Ái, Vân Canh đường 2.5m, 50m ra trục chính, 300m ra đường 422.Gần ngay các trường mẫu giáo, Cấp 1, Cấp 2 Vân Canh.giá tốt.liên ...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất dự án công ty CP đầu tư xây dựng và dịch vụ Danh Phát Land.Quy mô: Dự án APT City (3ha).Đa dạng các loại nền: ngôi nhà phố, nhà vườn, liên kế,...
      Dự án An Phú Tây, Đường Ấp 1, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 81 m2
      Dự án Western Pearl 2.Vị trí: Hậu Giang - Vị Thanh.- pháp lí SHR thổ cư 100 phần trăm riêng từng nền sang tên ngay.- Trả trước 35 phần trăm góp...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 23 tỷ

      23 tỷ 1 m2 23000 triệu/m2
      Biển Cửa Đại Hội An nơi năng lượng phục hồi, từng đc lọt vào top những bãi biển đẹp nhất thế giới nhưng bị xâm thực, những năm qua với việc đầu tư công nghệ...
      Dự án KĐT Phước Trạch - Phước Hải, Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 278 m2 tại Đường Tỉnh lộ 516B - Nguyệt Ấn - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 186 tr

      186 triệu 278 m2 0,67 triệu/m2
      Đất nền phân lô Ngọc Lặc Thanh Hoá DT 278 mét vuông trong đó 200 mét vuông đất ở, 78 mét vuông đất trồng cây lâu năm (đủ điều kiện lên thổ...
      Đường Tỉnh lộ 516B, Xã Nguyệt Ấn, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Cần bán nhanh đất nền 71 m2, mặt tiền 4m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      miếng đất khu dân cư TOA XE LỬA TP DĨ AN=============- Vị trí víp đối diện công viên- DT : 71m (4x17) full thổ cư- Đường nhựa 8m thông vỉa hè rộng cây...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 134 m2, hướng Tây - Bắc tại An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 134 m2 102,99 triệu/m2
      Bán nền MT Nguyễn Văn Cừ, đối diện ĐH Tại Chức TP Cần Thơ. Giá 13,8 tỉ.- DT: 4,1m x 31,5m Nở hậu 7,1m = 134.3 mét vuông.- pháp lí: nền thổ cư...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần ra đi đất nền ở đường Lương Định Của, P. An Phú, Q. 2. Cách vòng xoay Trần Não 200m.- DT: 100 mét vuông (5 x 20 m)- Giá: thoả thuận- pháp lý: có...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 367 m2, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 11,93 tỷ

      11.93 tỷ 367 m2 32,51 triệu/m2
      Bán lô nền 2 MT nằm trên trục Bắc Nam khu đô thị FPT City Đà Nẵng - Đã có sổ - Hàng chính chủ.- DT: 366.9m (14x26.5m).- Hướng: Đông.- Đường: 9.5m, lề 8m.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 489 tr

      489 triệu 200 m2 2,45 triệu/m2
      lô đất vàng - hiếm - gần đường lớn DT756.Đất Nha Bích 200 mét vuông giá 489tr.Mô tả:Vị trí đẹp trung tâm đi đâu cũng tiện và gần, Đường oto 7c và 16c...
      Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư và an cư tại Q. 9 đang đến gần với bạn! Tôi cần bán ngay miếng đất nền tại khu vực P. trường ThạnhDT đất: 100 mét vuông, sổ hồng, thổ...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 3m tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 712 triệu

      712 triệu 81 m2 8,8 triệu/m2
      Với 712tr bạn có thể mua đất ở đâu.Chỉ có thể là ở Hậu Giang đặc biệt là Tp. Vị Thanh.Với cơ sở giao thông đầy đủ, điện âm, nước máy lộ nhựa Western...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!