Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 214 m2, mặt tiền 20m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 214 m2 7,25 triệu/m2
      The Diamond City MT Vành Đai 4 Đức Hòa Long An Hàng cắt lỗ KH ơiĐất Nền nhà phố thương mại shophouse 90-100 mét vuông Giá 1ty8 ,Đường 30mĐất nền...
      Đường Vành Đai 4, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 260 triệu

      260 triệu 150 m2 1,74 triệu/m2
      CHỈ 260 tr SỞ HỮU NGAY ĐẤT đất thổ cư TRUNG TÂM GÒ DẦU TÂY NINH Đ̂̀ ̛ ̉ ḷ̛ ̣̂ ́ ̉ ất ̣ ̛̛̀ pháp lý : #Sổ #Hồng Riêng từng nền công chứng ngay....
      Đường ĐT 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2 tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 60 m2 53 triệu/m2
      CHính chủ vỡ nợ cần bán nhanh 60m2 đất trục Chính Ngọc Giang. Vĩnh Ngọc Đông Anh thành phố Hà Nội . Đường đang trải nhựa. hai xe tải tránh nhau . thửa...
      Đường Ngọc Giang, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất nền 100m2 (5x20)Đường Chế Lan Viên, Ghềnh Ráng, Quy NhơnThuộc dự án Richmond Hưng Thịnh Quy NhơnGiá 4 tỉ/nềnpháp lí đầy đủ.liên hệ ...
      Dự án Richmond Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 90 m2 10,56 triệu/m2
      The Long Eyes - Trảng Bom - Đồng Nai-Vượng Khí Sinh Tài - Chỉ 960 tr/nềnThe Long Eyes toạ lạc tại khu Vực Tỉnh Đồng Nai - Trảng Bom - Sông Thao - 1 sp hội...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 38 m2 tại Phố Bà Triệu - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 38 m2
      Chỉ nhỉnh 1 tỉ tí ti là bạn có ngay 1 miếng đất ở Thị Trấn Phùng Đan Phượngcư dân đông đúc phát triển , cách trung tâm hành chính huyện chỉ 100mNgõ thông...
      Phố Bà Triệu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 , giá 8 tỷ

      8 tỷ 140 m2 57,15 triệu/m2
      Bán đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết.- DT 140m2 (7*20m). Có bán 1 cặp.- E3 hướng biển.- Gần ngay đường xuống biển.- Xây dựng cao tầng.- Giá 8 tỉ.call ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 6m tại Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 200 m2 27,5 triệu/m2
      hoa hồng CTV nhận đủ .Cần bán nhanh 200mv vườn 2 MT có sẵn 64mv thổ cư MT TL 824 đối diện cổng trường đại học Tân tạo . Ấp 2 xã Hựu Thạnh huyện Đức Hoà...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      Hiện đang có các sp tại Centana Điền Phúc Thành, Long Trường, TP. Thủ Đức đang cần bán với giá cực ưu đãi cho quý a/c đầu tư.* DT: 95m2 (5x19m).- Giá:...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trị An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 599 triệu

      599 triệu 250 m2 2,4 triệu/m2
      View Hồ Trị An, vị trí siêu đông dân, NH thẩm định trên 800tr/lô nay bán lỗ cho NĐT.Trên đất trồng sẵn 1 vườn xoài, còn 2 ngôi nhà cũ trên đất, tu sửa lại...
      Đường ĐT 761, Xã Trị An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 114 m2 , giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 114 m2 43 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất đẹp trong tuần.Vị trí sát Song Hành Vành Đai 3 nối cao tốc Long Thành Dầu Giây.Chỉ 43 tr/ mét vuông, với DT 114 mét vuông...
      Dự án Centana Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 315 triệu

      315 triệu 125 m2 2,52 triệu/m2
      Chỉ cần bỏ ra 315 tr sở hữu ngay đất nền tại vị trí trung tâm Đồng Nai, tiềm năng tăng giá mạnh. - Vị trí: nằm ở xã Gia Kiệm, Thống Nhất.- Đất full thổ cư...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Kiệm, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán nền đất 200 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 200 m2 41,5 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự khu dân cư Nam Long, DT 200 mét vuông SHR, giá đầu tư.+ Vị trí: Đường Số 2 - khu dân cư Nam Long - P. Hưng Thạnh - Q. Cái...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Số 2, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 64 m2 17,97 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp xã Vĩnh Ngọc TP Nha Trang, gần Nhà Hàng Đồng Xanh. Giá chỉ 1 tỉ 150 tr.Vị trí nằm trên đường hơn 3m, KDC cao ráo sạch sẽ, không ngập lục,...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 445 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 15 tỷ

      15 tỷ 445 m2 33,71 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT Nam Vĩnh Yên.- DT: 445 mét vuông, MT 16m và 24m, hướng ĐN và TN.- Vị trí: Ngay sau quán Hải sản Ngon băng 2 đường 24m, xung quanh...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu đất nền 268 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 29,48 tỷ

      29.48 tỷ 268 m2 110 triệu/m2
      Chi hính chủ nhờ bán đất đường Bắc Sơn, P. Vĩnh Hải, Nha Trang.- DT: 268,2 mét vuông (rộng 9,86m đẹp).Có 17,7 mét vuông QH giao thông.- Hướng...
      Đường Bắc Sơn, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 65 m2 18,1 triệu/m2
      Lô góc hai MT Vĩnh Thạnh cách Lương Đình Của chỉ 100m.Tiện ích: Gần chợ Vĩnh Ngọc, ủy ban nhân dân xã, trường học...- DT: 65,4m2 ngang 5,01m nở hậu 6m.-...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      bán đất tiện xây mới MT KD đường kênh nước đen Đường 2 chiều có công viên trước nhà , gần trường c1 , c2 chợ gò xoài , giáp tân phú thuận tiện KD buôn bán...
      Đường Kênh Nước Đen, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!