Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 98 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 98 m2 17,35 triệu/m2
      Bán đất chỉ 17,3tr/ mét vuông trung tâm TT Cam Đức Đường Ngô Gia Tự 100 phần trăm thổ cư.DT: 98,1 mét vuông (ngang 5m*20m) 100 phần ...
      Đường Ngô Gia Tự, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền Thành Phố Mới Bình Dương (Binh Duong New City), 150 m2 , giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 150 m2 29,2 triệu/m2
      DT 5x30m full thổ cư.Cách toà nhà hành chính tỉnh 500m.Cách TTTM thế giới 400m.Cách aeon bình dương(khai trương tháng 6/2023)1 kilomet.Cách VSip2...
      Dự án Thành Phố Mới Bình Dương, Đường Lê Lợi, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Mega City 2, 105 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 970 triệu

      970 triệu 105 m2 9,24 triệu/m2
      Đất vàng TP vệ tinh TP. Tp HCM ngay trung tâm hành chính Nhơn Trạch. MT đường 25C kết nối Sân bay Quốc tế Long Thành, cách TP. Tp HCM chỉ 20 ph.Vị trí...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 479 m2, mặt tiền 15m tại Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 479 m2
      * Vị trí nằm cạnh sông Thu Bồn cách Hội An chỉ 10 ph đi xe - Cách Đà Nẵng chỉ 15 kilomet.- Cách sông Thu Bồn 50m.- Cách chợ chỉ 500m.- Trường học mầm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý anh/chị lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 82 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 82 m2 280,49 triệu/m2
      Vị trí đất: Đường Nguyễn Thị Xiếu, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, TP Thành phố Hồ Chí Minh.Chục đường chính: Nguyễn Thị Xiếu, thuận tiện qua Nguyễn Văn Linh,...
      Đường Nguyễn Thị Xiếu, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 6563 m2, mặt tiền 103m, hướng Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 1 tỷ

      1 tỷ 6563 m2 0,16 triệu/m2
      Cần sang nhượng 6563 mét vuông đất Kênh Tân Tiến, đường Kênh rộng 10m. Giá ngộp chỉ 152 tr/ 1000 mét vuông. Đất trống, bằng phẳng. Thửa đất 1...
      Đường Lê Đức Thọ, Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,38 tỷ

      2.39 tỷ 150 m2 15,89 triệu/m2
      Ra mắt đại đô thị 109 héc ta ven sông thu bồn - liên kế TP Cổ Hội An.CK ưu đãi đặc biệt lên đến: 9 phần trăm/ sp.sp: Đất Nền thuộc phân khu The...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 300 m2 25 triệu/m2
      Bán mảnh đất nền biệt thư khu đô thị Phú Mỹ An vị trí gần sông Cổ Cò, gần dãy căn biệt thự tr đô, thích hợp xây nhà vườn.- Đường Vùng Trung 4.- DT:...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vùng Trung 4, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán ngay đất ngay đường Trần Não Q2. sổ hồng mua bán sang tên công chứng ngay.DT 60 mét vuông.pháp lí: sổ hồng.Lộ giới xe ô tô bao quay...
      Đường 9, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 87 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 2,44 tỷ

      2.44 tỷ 87 m2 28 triệu/m2
      Cập nhật 20 lô sang nhượng giá siêu mềm nhất dự án.Cập nhật quỹ 5 lô cắt lỗ sâu nhất dự án.Cập nhật 7 căn LK37, LK38 ven biển nhất dự án vừa ra hàng giá...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán lô đất nền 171 m2, hướng Nam tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 171 m2 12,58 triệu/m2
      MT Nghĩa Phú - tp Cam Ranh * lô hiếm.Ưu điểm:- Cách sân Bay Cam Ranh: 8,5 kilomet.- Cách biển: 2,5 kilomet.- Cách Ql1A: 2,3 kilomet.- Cách TP...
      Đường Nghĩa Phú, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 48 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 868 triệu

      868 triệu 48 m2 18,09 triệu/m2
      Đất nền nghĩa trang Long Thành.- Mua giá gốc CĐT chưa qua khách nào.- giá: Thu hồi giá 868 tr cho lô 48 mét vuông.- Vị trí đẹp, lô góc 2 MT đường gần...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 750 m2, hướng Đông tại Xã Phước Dinh - Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 750 m2 2,67 triệu/m2
      - Cần bán nền đất ở thôn Sơn Hải 2, xã Phước Dinh, huyện Thuận Nam, tỉnh Ninh Thuận, cách cung đường sát biển 701 chỉ 200m- DT: 750 - 1100 m2, MT đường...
      Xã Phước Dinh, Thuận Nam, Ninh Thuận

      Sở hữu nền đất mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 730 tr

      730 triệu 0 m2
      - Cát Tường Western Pearl.- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt P. 5, TP. Vị Thanh, Hậu Giang.- Tiện ích: Kế bên Vincom Plaza, trung tâm hành chính tỉnh Hậu Giang,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Long Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Tôi đang cần bán mảnh đất gần sân bay Long Thành .cách đường chính tuyến số 1 dẫn vào sân bay Long Thành chỉ 300 m. Cách các KCN Nhơn trạch 123 chỉ ~ 2,5...
      Đường Hương Lộ 12, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Bán nền đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang.- MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt, nằm gần trục Võ Nguyên Giáp.- DT: 100m2 ngang 5m.- Lô sạch...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 1 m2 tại Đường Quốc Lộ 14B - Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1 m2 1000 triệu/m2
      Chỉ 1,X tỉ (X cực nhỏ), khách sẽ sở hữu đc 1100m2 đất view đồng lúa cực đẹp tại Hòa Khương, Hòa Vang.Trong đó có 120m2 đất ở, ngang hơn 9m, xây nhà vườn thì...