Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      chào bán 20 nền khu dân cư Cotec Phú Xuân Nhà Bè, đường 16m.* Vị trí sát bên trung tâm huyện Nhà Bè, quy hoạch đồng bộ.* Thời điểm để sở hữu trước khi...
      Dự án Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 42 m2 tại Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 42 m2 77,39 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh mảnh đất đường Nguyễn Hữu Tiến, Tây Thạnh, Tân Phú.DT: 3.1 x 14m tổng 42.1m2.GPXD 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng.KDC đông đúc, an...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 5m tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      chào bán Trục kinh tế đêm dự án Phương Đông Vân ĐồnVị trí: Trục kinh tế đêm, KD, hotelTrục đường KD đã có sẵn hotel 4 sao Diamond, Nhà hàng 5* Hồng Hạnh,...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường 21 - Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Bán đất trục chính Tân Xã- DT 100m2.- MT 6m.- pháp lí: Sẵn bìa đỏ, công chứng đc luôn.- Cách trung tâm thành phố Hà Nội 25' di chuyển.- Cách QL 21 chỉ...
      Đường 21, Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 81 m2 tại Đường 3 - Phấn Mễ - Phú Lương - Thái Nguyên, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 81 m2 14,82 triệu/m2
      Đất nền trung tâm Phú Lương.Điểm cư dân chợ Chè Phấn Mễ.Chỉ từ 360 tr ký ngay hợp đồng.DT từ 81 - 150 mét vuông.bìa đỏ lâu dài, CĐT uy tín.pháp ...
      Đường 3, Xã Phấn Mễ, Phú Lương, Thái Nguyên

      Bán nhanh đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 110 m2 62,73 triệu/m2
      Bán 1 lô đường Ông Ích Đường - Cẩm Lệ ngang 4,07m, sau 4,17m dài 27,9m Tổng DT gần 115m2Hướng chính Đông Giá mở bán 6,9 tỉ có thỏa thuậnhotline em ngay...
      Đường Ông Ích Đường, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 1500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Quang - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 420 tr

      420 triệu 1500 m2 0,29 triệu/m2
      Siêu phẩm view sông đang chào bán.Lộc Quang Reverside.Quy mô 40ha.DT: 1000m2 - 1500m2 (10x100, 10x150m).Giá 420tr/lô.Nhiều chính sách ưu đãi hấp dẫn.Đường...
      Xã Lộc Quang, Lộc Ninh, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 129 m2, mặt tiền 7m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 500 triệu

      500 triệu 129 m2 3,88 triệu/m2
      nền đất làng văn hoá Đa Hoà Nam ngay đối diện sân bóng Điện Hồng đi vào qua trường Lê Công Anh Đức- MT 7m sâu 19m nở hậu - Giá chỉ 500tr còn đc trả trước...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Hồng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 923 m2, mặt tiền 30m, hướng Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 923 m2 8,66 triệu/m2
      Tuyệt phẩm 923 mét vuông đuòng nhựa 6m cách trường trung học cơ sở Tân Đông Hiệp chỉ 300m.Thích hơp xây nhà vườn căn biệt thự...Hướng chính Bắc...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 125 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Long Tân - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 125 m2 24 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất nền thuộc block căn hộ LK7-XX thuộc dự án KDC Fenice Nhơn Trạch Đồng Nai.Đông Bắc, đường 14m, lô không khống chế thời gian xây...
      Dự án Fenice Paradise, Xã Long Tân, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      - Tổng số lượng 60 lô.- DT: 100m2/lô.- pháp lí: Sổ thổ cư riêng từng nền.- TT: 95 phần trăm công chứng ngay hoặc trả góp theo tiến độ lên tới 4 năm.-...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      H
      Bùi Viên Lan Anh Highway Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 78 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 78 m2 23,08 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Đất Đẹp 77.5 mét vuông P. Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương.DT 77.5 mét vuông, thổ cư. sổ hồng riêng. Định cư Vip.Do cần tiền...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền FLC Tropical City, 75 m2 tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 938 tr

      938 triệu 75 m2 12,51 triệu/m2
      Thông tin nền đất:- DT: 75m2.- Vị trí: Trục thông trung tầm GĐ 1. View Kênh nước.- KĐT đang xây dựng đồng bộ.- KH có thể đưa nhà Thầu vào hoàn thiện hoặc...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn An Ninh - Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Đất đẹp dễ ở dễ KD mua bán. Xung quanh có đủ tiện ích: Trường mẫu giáo Trường Bình, Cách trường Trung học cơ sở Nguyễn Thị Bảy 300, Trạm y tế, BV đa...
      Đường Nguyễn An Ninh, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 300 triệu

      300 triệu 300 m2 1 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất có SHR có DTSD hơn 300 mét vuông, có đường oto tới tận đất, nằm trong KDC có sẵn điện, nước. miếng đất đc có con suối bao...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 136 m2 tại Đường Phan Bội Châu - Sơn Phong - Hội An - Quảng Nam, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 136 m2 175 triệu/m2
      Anh Tuấn bán đất đối diện Annatara resort 5* Hội an- khu phố Pháp MT PHAN BỘI CHÂU -136m²- giá 175tr/m2Quần thể phố Pháp đc unesco công nhậnNơi văn nghệ sĩ...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Sơn Phong, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp trong tuần nền đất đẹp, gần công viên kì quan, gần chợ đêm ở khu đô thị Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Đông Nam mát...
      Dự án Khu đô thị Việt Hàn, Huyện Phổ Yên, Thái Nguyên
      Y
      Minh Quân - Bđs Tp.phổ Yên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Chỉ nhỉnh tỉ sở hữu 80m MT 5,18m, có 60m thổ cư, đường thông, ô tô tránh Cách đường 420 chỉ 300mChỉ vài ph di chuyển tới cnc hòa lạc và ĐH FPT Xung quanh...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!