Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 710 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Đường 26 - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 220 triệu

      220 triệu 710 m2 0,31 triệu/m2
      Sở hữu ngay 1 nền đất qh full thổ, oto vào tận đất rộng 10m. giá 220 tr/ lô thôi ạ. DT từ 500-700m2Cách trục đường ra nút giao cao tốc Nha Trang-BMT chỉ...
      Đường 26, Thị trấn Ea Knốp, Ea Kar, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 295 tỷ

      295 tỷ 250 m2 1180 triệu/m2
      Đất nằm trên MT đường nhựa 18m đi vào khu công nghiệp Nhật - Hàn, cư dân đông đúc cách chợ Tân Cư chỉ 500m.DT: 50x45=(2.250m) - đã tách ra 2 sổ (1125m) -...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước
      U
      Huỳnh Tấn Hoàng Uyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      - DT: 75 mét vuông.- MT: 4m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đối diện nhà văn hóa của thôn hải bối.- 10 ra Trục chính làng hải bối.- Cách khu công nghiệp...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 200 m2 tại Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 200 m2 11,75 triệu/m2
      bán ngay Đất NĐT ngay MT đường Nguyễn Thông 12M , 2 oto đi thoải mái + điện, nước có sẵn , đường nhựa , vỉa hè 3M + Tiện ích 1 kilomet : Sân Golf ,...
      Đường Nguyễn Thông, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền dự án 2308 m2, mặt tiền 16m tại 7 - Tân An - Long An, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 2308 m2 3,77 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô đất MT đường Châu Thị Kim P7, TP Tân An. Hiện trạng đất hiện tại là ruộng nước. Đất gần chợ P. 7, cách UBND P. 7, 300m.DT: 2308m MT...
      Đường Châu Thị Kim, Phường 7, Tân An, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý anh/chị lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 479 m2, mặt tiền 15m tại Thanh Hà - Hội An - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 479 m2
      * Vị trí nằm cạnh sông Thu Bồn cách Hội An chỉ 10 ph đi xe - Cách Đà Nẵng chỉ 15 kilomet.- Cách sông Thu Bồn 50m.- Cách chợ chỉ 500m.- Trường học mầm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 730 tr

      730 triệu 0 m2
      - Cát Tường Western Pearl.- Vị trí: MT đường Võ Văn Kiệt P. 5, TP. Vị Thanh, Hậu Giang.- Tiện ích: Kế bên Vincom Plaza, trung tâm hành chính tỉnh Hậu Giang,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Happy Home, 120 m2 tại Thành phố Cà Mau - Cà Mau, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ đang sở hữu nhiều mảnh đất trong KĐT Happy Home Cà Mau do không có nhu cầu sử dụng đến nên muốn bán lại cho người sử dụng.- DT 1 nền: 120m...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Thành phố Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán ngay lô đất nền 660 m2, mặt tiền 11m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 660 m2 25 triệu/m2
      Rẽ nhất thị trường mảnh đất full thổ cư MT đường Võ Nguyên Giáp - Diên Toàn, chỉ 25tr/m2- DT : 660m ( ngang 11m ) nở hậu 25.5m- Thổ cư 100 phần trăm,...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 85 m2 18,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất tâm huyết tại khu đô thị Ngọc Dương Riverside✅ Thông tin miếng đất- Thuộc block căn hộ LK 14- lô 6-Đông Bắc - Đường 15m5...
      Khu đô thị Dương Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 120 m2 10,5 triệu/m2
      anh chị đang tìm 1 nền đất ở trung tâm thị trấn Đinh Văn, nền đất đáp ứng đc các tiêu chí: Thoáng mát, an ninh, không ồn ào, gần khu TTTM và gần các tiện...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 125 m2 tại Thị trấn Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 125 m2 68 triệu/m2
      📍 sp liên kế vị trí góc dự án Bích Động Lakeside - Việt Yên, Bắc Giang, nằm trên trục đường 19m, tiếp giáp công viên cây xanh & nhà cộng đồng - không...
      Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Sở hữu nền đất 39000 m2, mặt tiền 205m tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 21 tỷ

      21 tỷ 39000 m2 0,54 triệu/m2
      "3,9ha Tân Phú, Vạn Phú - giáp đường dài 205m.------Ưu điểm:+ MT ngang miếng đất khá dài, phù hợp chia lô về sau (dài 205m).+ Phía mặt trước đất lại QH:...
      Xã Vạn Phú, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất TH24-Ô26 (Dự án MegaCity2) vị trí đẹp nhất Dự án Megacity2 đối diện trường mẫu giáo, ngay sát cổng chào MegaCity2 (sát...
      Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,59 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,8 triệu/m2
      Cần bán đất nền 90m2  thuộc Phân khu Ora Park -  Dragon Pearl, xã Đức Hòa Đông – vị trí giáp ranh Thành phố Hồ Chí Minh, khu vực đang đc nhiều...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 126 m2 tại Đường Lê Lợi - Đức Ninh - Đồng Hới - Quảng Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 126 m2
      Qũy đất nền đẹp trung tâm thành phố. Đồng Hới - Quảng Bình.Giỏ hàng 20 nền đất nền ngay UNBD TP.sổ hồng riêng lâu dài - công chứng ngay.Giá chỉ...
      Dự án Khu nhà ở Thương mại Đức Ninh Đông, Đường Lê Lợi, Phường Đức Ninh Đông, Đồng Hới, Quảng Bình

      Chuyển nhượng đất nền dự án 74 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 74 m2 45,41 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất đẹp nhất Thị Cầu tại Đồng Soi, gần nhà bác Quỳnh Chủ tịch.- nền đất với DT 74m2, MT 5m rộng.- Đường appha, vỉa hè rộng.- Đông Bắc...
      Đường Đồng Soi, Phường Thị Cầu, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!