Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 151 m2 tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 120 tỷ

      120 tỷ 151 m2 794,71 triệu/m2
      SIÊU PHẨM TÂY HỒ - HÀNG ĐỘC HIẾM THỂ HIỆN ĐẲNG CẤP.Hàng hiếm mặt Hồ Tây vị trí đẹp nhất, trước nhà chỗ có vườn hoa vỉa hè view hồ cực đẹp.nhà c4 xác định...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2 tại Hoằng Ngọc - Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      chào bán " Hải Tiến Center " - đất nền sát biển có bìa đỏHiện tại em có quỹ gần 200 nền đất nền ngay trung tâm huyện Hoàng Hoá, đối diện BV đa khoa Hải...
      Đường Tỉnh lộ 510, Hoằng Ngọc

      Cần bán ngay lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 500 m2 4,8 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán nhanh 10 x 50m x 100m TC MT đường 25 trục chính ấp 10 Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước, anh/chị quan tâm gọi ngay 0982 532 ***
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 140 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 45 tỷ

      45 tỷ 140 m2 321,43 triệu/m2
      140m² MẶT PHỐ TRUNG KÍNH - P. TRUNG HÒA - TRUNG TÂM Q. CẦU GIẤY- THỬA ĐẤT DUY NHẤT CÒN SÓT LẠI , VỊ TRÍ ĐẸP , DT RỘNG 140m² , MT MẶT PHỐ 9.3M , VỈA HÈ RỘNG...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Đoàn Văn Cự - Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 930 triệu

      930 triệu 100 m2 9,31 triệu/m2
      Cần ra gấp miếng đất ngay BV Đa Khoa Đồng Nai MTĐ Đoàn Văn Cự, Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng NaiDT: 5x20mgiá chỉ: 930trĐường rộng thông thoáng ô tô đi tới đất,...
      Đường Đoàn Văn Cự, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 240 m2 29 triệu/m2
      DT ô đất 240m2, tự xây 3 tầng, MT 12m, bìa đỏ, tiền năng KD sầm uất, nơi giao thương để ở và nghỉ dưỡng của tầng lớp thượng lưu TP cửa khẩu Móng...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Nằm trên ngay MT đường Tam Đa, P. Trường Thạnh, Q. 9.DT đồng bộ: 80m2.pháp lí: SHR từng nền.Tiện ích:- Hồ bơi tràn bờ với DT lớn đủ sức phục vụ tất...
      Dự án Nam Khang Riverside, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 7m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      mảnh đất đẹp xây nhà, căn hộ chung cư cho thuê.- DT: 142.5m2 - ngang 7m - rộng rãi.- MT đường Trần Tấn (đường 7.5m vỉa hè 4m).- cư dân đông đốc hiện...
      Đường Trần Tấn, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 959 m2 tại Xã Hòa Hội - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 959 m2 3,13 triệu/m2
      bán ngay lô dt 959m2.- Vị trí: Hòa Hội, Xuyên Mộc, Bà Rịa - Vũng Tàu.- Ngay góc 2 MT, 33m (3m hiến đất mở đường) x 30m.- Đất cách trường học cấp 1,2,3 -...
      Xã Hòa Hội, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, 100 m2 , giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí vô cùng đắc địa và tiềm năng. Nằm ngay MT đường Đỗ Xuân Hợp. Q. 9.Đất nằm trong KDC hiện hữu, dân trí cao.Có tất cả tiện ích như: Chợ, trường học,...
      Dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 100 m2 57,5 triệu/m2
      Bán miếng đất DT 5 x 20m dự án Khang Điền Bình Chánh.miếng đất nằm vị trí cao ráo rộng mát, đường MT 12m, đc phép xây dựng 4 lầu.Giá đất tại khu vực này...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 61 m2 tại Xã Dục Tú - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,28 tỷ

      1.29 tỷ 61 m2 21 triệu/m2
      Em chuẩn bị cho ra lò 3 nền đất bán ngay rẻ nhất làng có 1 - 0 - 2:- Đất cách nhà văn hóa và cách trường mẫu giáo hơn 100m.- Đất cách QL 3 (500 - 600m),...
      Xã Dục Tú, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 575 m2, mặt tiền 29m tại Xã Tân Lập - Mộc Châu - Sơn La, giá tốt

      Thỏa thuận 575 m2
      - lô đất S 574,6 mét vuông Trung tâm Tân Lập, Mộc Châu- Trong đó có 397 mét vuông thổ cư; còn lại 177,6 đất CLN sẵn sổ công chứng sang nhượng-...
      Xã Tân Lập, Mộc Châu, Sơn La

      Bán gấp nền đất 90 m2, hướng Nam tại Đường Hòa Bình - Hòa Lạc - Móng Cái - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Dự án MHDI Móng Cái - Khu nhà ở QK3.Vị trí đắc địa: Ngay mặt đường Đại lộ Hòa Bình và Đào Phúc Lộc.Tiện ích gói gọn trong 500m, đầy đủ: Trường học, ủy ban ...
      Dự án MHDI Móng Cái, Đường Hòa Bình, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 427 m2 tại Long Toàn - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 427 m2 11,48 triệu/m2
      Chính chủ Bán đất đường Tuệ Tĩnh, P.Long Tâm, Tp Bà Rịa- Cách Nguyễn Văn Cừ 100m.- Đường oto tới nơi, kế bên trường mẫu giáo Hoàng Oanh- Bán kính 500m có...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Long Toàn, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nền đất 86 m2, mặt tiền 4m tại Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 86 m2 21,96 triệu/m2
      Gia đình cần bán miếng đất - bìa đỏ chính chủ.- Ngõ 39 - Nguyễn Trung Thành - Hùng Vương - Hồng Bàng.- Ngõ 2,5m, cách mặt đường Nguyễn Trung Thành 25m đi...
      Ngõ 39, Đường Nguyễn Trung Thành, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Trần Văn Bảy - 3 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Chỉ với 800tr sở hữu ngay nền đất đẹp MT đường Trần Văn Bảy, P. 3, Sóc TrăngDT: 6x20=120 mét vuông sổ hồngGiá cực ưu đãi chỉ 800TR sang tên...
      Đường Trần Văn Bảy, Phường 3, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 118 m2, mặt tiền 12m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 118 m2 10,6 triệu/m2
      Chính chủ gia đình cần sang tên thửa đất vuông vức ven đô KD tại Hoàng Văn Thụ - Chương Mỹ-Thủ đô Hà Nội.DT 118,8 mét vuông bám mặt đường 12m thế...
      Xã Hoàng Văn Thụ, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!