Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 129 m2, mặt tiền 7m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 500 triệu

      500 triệu 129 m2 3,88 triệu/m2
      nền đất làng văn hoá Đa Hoà Nam ngay đối diện sân bóng Điện Hồng đi vào qua trường Lê Công Anh Đức- MT 7m sâu 19m nở hậu - Giá chỉ 500tr còn đc trả trước...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Hồng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền 710 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Đường 26 - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 220 triệu

      220 triệu 710 m2 0,31 triệu/m2
      Sở hữu ngay 1 nền đất qh full thổ, oto vào tận đất rộng 10m. giá 220 tr/ lô thôi ạ. DT từ 500-700m2Cách trục đường ra nút giao cao tốc Nha Trang-BMT chỉ...
      Đường 26, Thị trấn Ea Knốp, Ea Kar, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 295 tỷ

      295 tỷ 250 m2 1180 triệu/m2
      Đất nằm trên MT đường nhựa 18m đi vào khu công nghiệp Nhật - Hàn, cư dân đông đúc cách chợ Tân Cư chỉ 500m.DT: 50x45=(2.250m) - đã tách ra 2 sổ (1125m) -...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước
      U
      Huỳnh Tấn Hoàng Uyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: Cách MT Ngô Chí Quốc. liên kế cầu vượt Gò Dưa, chợ đầu mối Nông sản.- sổ hồng riêng từng nền.- DT: 60m2 - 150m2.- cơ sở giao thông đẹp:...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 110 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Cần bán đất SHR chính chủ, sang tên ngay.Vị trí đẹp nằm trong KDC Kiến Á, Phước Long B, TP Thủ Đức.Ngay sau trường CĐ Sự phạm Trung ương - Cách Liên Phương...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      - DT: 75 mét vuông.- MT: 4m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đối diện nhà văn hóa của thôn hải bối.- 10 ra Trục chính làng hải bối.- Cách khu công nghiệp...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 200 m2 tại Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 200 m2 11,75 triệu/m2
      bán ngay Đất NĐT ngay MT đường Nguyễn Thông 12M , 2 oto đi thoải mái + điện, nước có sẵn , đường nhựa , vỉa hè 3M + Tiện ích 1 kilomet : Sân Golf ,...
      Đường Nguyễn Thông, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chuyên đất Biên Hòa New City, chuyển nhượng nhiều nền giá cực kỳ hấp dẫn.gọi ngay: 0919 860 *** 0908 207 *** Ms. Lài (Zalo, viber, call, sms,... ).Hạ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 154 m2, mặt tiền 8m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 449 triệu

      449 triệu 154 m2 2,92 triệu/m2
      DT: 154m2 giá 449tr có sẵn 50m2 thổ cư, còn lại đất trồng cây lâu năm, đường 8m, cách DT784 ~ 100m, nằm giữa 2 khu công nghiệp lớn Phước Đông và khu công...
      Đường ĐT 784, Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 5000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 480 triệu

      480 triệu 5000 m2 0,1 triệu/m2
      NH Agribank thanh lý 20 suất đất TMDV và nền thổ cư ngay biển Hòa Thắng - KDL Bàu Trắng.Giá 99.000 Đ/ mét vuông đất farm và 900 nghìn/ mét ...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 484 m2, mặt tiền 25m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      miếng đất thuộc KĐT mới Vĩnh Hòa, Nha Trang.Tổng DT 484  mét vuông (2 lô liên kế).MT rộng 25m.Góc 2 MT cực thoáng.Hướng Bắc đường Huỳnh Văn Nghệ...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 520 triệu

      520 triệu 300 m2 1,74 triệu/m2
      SỐT GIÁ ĐẤT KCNgiá cực hấp dẫn chỉ từ 520tr đến 780trDT : 200m -300nĐất nằm trong khu CN Minh Hưng Hàn Quốc thuộc huyện Chơn Thành tỉnh Bình Phước, trên...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền 600 m2, mặt tiền 30m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 600 m2 38 triệu/m2
      Bán lô cặp căn biệt thự 600 mét vuông khu đô thị Hà Quang 2 (Lê Hồng Phong 2) Nha Trang.- DT mỗi lô: 300 mét vuông (15m x 20m).- Hướng:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 16, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường 5 - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Dự án Dragon Smart City nằm trên con đường Nguyễn Tất Thành kéo dài P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí:- Phía Đông giáp KDC hiện hữu, bãi biển...
      Dự án Dragon City Park, Đường 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 90 m2 25,34 triệu/m2
      Bán nền đẹp lộ lớn khu Phú An nền 38 đường A5 - Giá 2.28 tỉ (4,5x20).- Hướng nền hướng Tây Nam.- Lộ 9m.- Lề 6m.- Thoát hiểm 2m.- sổ hồng riêng.giá 2.28...
      Dự án KDC Phú An, Đường A5, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp nền đất 300 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 300 m2 14,5 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự Ven Sông Tắc - Hòn 1 TP Nha Trang.- Lô căn biệt thự BT01 giá từ 22 tr/ mét vuông (View Sông).- Lô căn biệt thự BT02 bán giá...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 50 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất DV - Hà Đông 50 mét vuông lô góc đường đôi 24m. Giá 6 tỉ có thỏa thuận L/H 0366 044 ***- Đất sạch vị trí đẹp.- pháp lí chuẩn.-...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay lô CL 23 kề GÓC cực hiếm Vịnh An Hoà View Vịnh - đã có sổ - chỉ 1.8 tỉ.- Nằm ngay tại Vịnh An Hoà City - Sở hữu 3,5 kilomet mặt...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!