Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 522 m2 tại Xã Diên Xuân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 230 triệu

      230 triệu 522 m2 0,45 triệu/m2
      mảnh đất diên xuân, đường đất đá dăm rộng 9m, mặt sau view suối , trên đất đang trồng keo 3 năm tuổi giá đầu tư - DT: 522  mét vuông , đất cây hàng...
      Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 180 m2 tại Thị trấn Đinh Văn - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 400 tr

      400 triệu 180 m2 2,23 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu miếng đất sổ riêng giá bao hơi- đất xâ dựng ngay khu Tân Văn, Lâm Hà, Lâm ĐồngDT: 170 - 180m/lôThổ cư: 75 - 85m/lôĐất đẹp, đường oto tận nơi,...
      Thị trấn Đinh Văn, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 126 m2 tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 126 m2 57,94 triệu/m2
      Cần bán nhanh giảm 600tr - đất đẹp vị trí trung tâm - giá 58tr/m2.- DT đất công nhận: 126.3m2 ngang 5m x dài 25.5m.- Đất sạch sẽ đc phép xây dựng 4 tầng.-...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 1008 m2, mặt tiền 18m tại Phường B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 1008 m2 5,36 triệu/m2
      * 5,4 tr/m2 cho miếng đất Ngay trung tâm thành phố Bảo Lộc.Bán 1.008m2 đất có 200m2 thổ cư ngay trung tâm Bảo Lộc.* Đất ngay trung tâm - trên đất có cây...
      Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 80 m2 tại Phường Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      - DT : 80m² - sổ hồng sang tên ngay - Giá : 1.35 tỉ/nền - hạ tầng giao thông hoàn thiện- KDC đông đúc phù hợp KD, đầu tư, cho thuê* Đặc biệt ưu đã CK...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
      N
      Huỳnh Hoàng Như Ngọc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 1200 m2 tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 240 triệu

      240 triệu 1200 m2 0,2 triệu/m2
      Khánh Hiệp 1200m Đường 5m (đá cấp phối Giá 240tr gọi ngay : 0388 317 *** Ngọc
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 214 m2, hướng Bắc tại Xã Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 214 m2 7,95 triệu/m2
      Cần ra gấp 5 mảnh đất nền Đức Hòa - Long An - Ngay trục ĐT.823D ✅ Xã Hòa Khánh, Tây Ninh (Đức Hòa, Long An cũ) 👉 Vị trí vàng: Ngay sát đường...
      Xã Hoà Khánh Đông, Huyện Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 114 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,89 tỷ

      5.9 tỷ 114 m2 51,7 triệu/m2
      Vị trí dự án tại MT đường Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, Q. 9.- DT: 6x19m Đông Nam giá 52 tr/m2.- DT: 6x18 Đông Bắc giá 55 tr/m2.- DT: 6x16m, Tây Bắc gí 57...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 300 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 300 m2 14,5 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự Ven Sông Tắc - Hòn 1 TP Nha Trang.- Lô căn biệt thự BT01 giá từ 22 tr/ mét vuông (View Sông).- Lô căn biệt thự BT02 bán giá...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 228 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 228 m2 40,36 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất 228,1 mét vuông (5mx50m) tại xã xuân thới thượng, Hóc môn, TpHcmKích thước 5x50DT công nhận 228,1 mét vuông thổ cưChức...
      Đường Xuân Thới Thượng 7, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 10587 m2, mặt tiền 200m tại Tân Uyên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 10587 m2 2,37 triệu/m2
      Chủ không có tiền xây dựng xưởng cần bán đất skc Thường Tân Bắc Tân Uyên Bình DươngDt 10.587 mét vuông ngang 200mĐã lên skc đc 9612 mét vuông và...
      Xã Thường Tân, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 150 m2 21,34 triệu/m2
      Một lô mặt đường Hoà Bình tuyến ngoài duy nhất giá chỉ bằng khu đấu giá.DT: 150m2.MT: 5m.Hướng: Đông.Lòng đường 7m vỉa hè 3m.Ngay gần trường Trung học cơ...
      Xã Hòa Bình, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 2695 m2, mặt tiền 49m tại Huyện Ia Grai - Gia Lai, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 2695 m2 1,51 triệu/m2
      nền đất cực đẹp, ngay MT trục chính nối vào trung tâm TP, và sang cửa khẩu quốc tếnền đất lớn giá siêu mềm để phân lô hoặc xây dựng kho bãi, nhà...
      Đường Tỉnh lộ 664, Thị trấn Ia Kha, Ia Grai, Gia Lai

      Bán đất nền 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 92 m2
      - Thông tin mô tả:- Chính chủ cần bán miếng đất MT Đặng Huy Trứ - Hòa Minh - Đà Nẵng.- Đà Nẵng.- đc: Đặng Huy Trứ và Lê Thiệt.- DT: 91,8 m, đường 7.5m vỉa...
      Đường Đặng Huy Trứ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nền đất 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Long Sơn - Cần Đước - Long An, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 130 m2 10,62 triệu/m2
      Bán nền 5x27, full thổ cư, đường nhựa 8m, nền cao ráo , sạch sẽ. Ngay TL835c rẽ vào, gần chợ , ủy ban nhân dân, trường học Long Sơn. Chính chủ ký bán...
      835C, Xã Long Sơn, Huyện Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: Cách MT Ngô Chí Quốc. liên kế cầu vượt Gò Dưa, chợ đầu mối Nông sản.- sổ hồng riêng từng nền.- DT: 60m2 - 150m2.- cơ sở giao thông đẹp:...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 305 m2, mặt tiền 8m tại An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 305 m2 3,94 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lô góc 2 MT đường nhựa Tỉnh Lộ 15, An Phú, Củ Chi.DT 305m, 8.5x36.giá 1tỉ350 ngay ngộp quá chốt 1 tỉ 2 Có SHR bao sang tên công chứng.Đường...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chuyên đất Biên Hòa New City, chuyển nhượng nhiều nền giá cực kỳ hấp dẫn.gọi ngay: 0919 860 *** 0908 207 *** Ms. Lài (Zalo, viber, call, sms,... ).Hạ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.