Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 15000 m2, mặt tiền 100m tại Huyện Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 52,8 tỷ

      52.8 tỷ 15000 m2 3,52 triệu/m2
      Bán 15.000 mét vuông đất trong KCN Bình Xuyên, Vĩnh Phúc giá 3. Xxtr/ mét vuông.- Thời gian sử dụng: 2057.- Đất thuê tiền trả tiền hàng năm.liên...
      Thị trấn Hương Canh, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 35m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 390 tr

      390 triệu 100 m2 3,9 triệu/m2
      - Dự án KĐT Cát Tường Western Pearl 2- Mua ngay có lời liền tay, CK đến 19 phần trăm- Tặng kèm ki ốt chợ đêm, mua 1 đc 2- Sở hữu ngay đất nền chỉ từ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh lô đất nền 205 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 205 m2 60,98 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự đường 1B Nam Long 1 kế Gà Đá Ngọc Tuyền 10x20.5m - Giá 12.5 tỉ.- Nền số D3 - 15.- Dt 10 x 20.5 (205m2).- Đấy ở 100 phần trăm.-...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường 1B, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 108 m2, mặt tiền 5m , giá 8,21 tỷ

      8.21 tỷ 108 m2 76 triệu/m2
      MT đường Thích Quảng Đức - khu đô thị Hà Quang II ngay ngã tư Tố Hữu chỉ 76tr/ mét vuông.- STH 51, lô sạch đẹp không vướng hố ga tủ điện, hàng hiếm...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 86 m2 tại Phường Tào Xuyên - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 86 m2 25,24 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT MT GIÁ RẺ NGAY khu công nghiệp HOÀNG LONGDt: 86 mét vuông nếu đo làm lại sổ dt thực hơn 100 mét vuông, lưu không ~ 50...
      Phường Tào Xuyên, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán ngay nền đất 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 700 tr

      700 triệu 81 m2 8,65 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp nền 700 tr đi định cư Mỹ.Vị trí gần chợ đêm, cạnh công viên.Lộ giới 12m.DT 81 mét vuông (4.5 x 18m).Trả góp 0 phần trăm lên đến...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Đại Thịnh - Mê Linh - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Cần bán vài miếng đất khu trung tâm hành chính huyện Mê Linh, thành phố Hà Nội.Dt: 100 mét vuông.MT: 6m.Đất đẹp, vuông vức, đường rộng 10m. Đối...
      Đường Vành Đai 4, Xã Đại Thịnh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Đất Thanh Lý Ân Phú Hà Huy Tập 20 Lô giá cực tốt thanh lý từ NH giá của quá khứ 2020 Sổ sẵn từng lô sang tên ngay- Giá: 1.75 tỉ - 2.1 tỉ- DT: 5m x 20m- Thổ...
      Dự án KĐT Ân Phú, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh đất nền dự án 6085 m2, mặt tiền 36m tại Châu Thành - Kiên Giang, giá 720 triệu

      720 triệu 6085 m2 0,12 triệu/m2
      6000m2 đất ruộng Mong Thọ cách QL 80 chỉ 700m, cách Chợ Kênh 5 khoãng 1,8 kilomet. Phù hợp đầu tư, làm ruộng, làm TS, phân lô..- DT 36m x 167m = 6085...
      Xã Mong Thọ, Châu Thành, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1062 m2 tại Xã Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1450 tỷ

      1450 tỷ 1062 m2 1365,35 triệu/m2
      Hiện tại e có 1 miếng đất DT 1062m sát cư dân đang bị ngọp nâng đường xe tải đi vô tư Khu vực có sẵn điện, nước rất thích hợp cho ac xây dựng nhà vườn...
      Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 138 m2, hướng Tây - Bắc tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 138 m2
      Khám phá trung điểm của 02 trung tâm Bắc Quảng Nam.Nằm ngay vị trí đắc địa - Là trung điểm giữa di sản Phố Cổ Hội An & TX. Điện Bàn, KĐT phía Tây Hội An kết...
      Dự án The Faifo Complex, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 95 m2, mặt tiền 10m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 760 tr

      760 triệu 95 m2 8 triệu/m2
      NH phát mãi mảnh đất MT Nguyễn Văn Tạo , Long Thới , Nhà Bè DT 95m2,XDTDGiá 760 trHiện trạng đất trống pháp lí : sổ hồng , bao sang tên công chứngCách...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 600 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 600 m2
      Đất nền nghỉ dưỡng giáp Sông Chò Khánh Vĩnh.Giá đất siêu rẻ chỉ từ 250 tr/nền.sổ hồng từng lô đất vườn.Tiềm năng tăng giá.7 Ưu điểm KH nên đầu tư vào đất...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 195 m2 tại Xã Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 195 m2 12,31 triệu/m2
      Đất xã Bình Khánh đường ô tô 200 mét vuông thổ cư full 12tr/1m. =2 tỉ 4 thỏa thuận cho khách thiện chíliên hệ ngay 0918 182 ***Nhận : môi giới...
      Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 315 m2 tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 315 m2 128,58 triệu/m2
      Bán 1 số cặp đất biển An Thượng 34, sát bãi biển Mỹ Khê, ngay khu phố Tây An Thượng.- Trục thông Trần Bạch Đằng qua Lê Quang Đạo.- Đường 5.5m vỉa hè 3m.-...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 63 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 980 triệu

      980 triệu 63 m2 15,56 triệu/m2
      Hoàng Phú Nha Trang 63 mét vuông giá 980 tr, 90 mét vuông giá 14 tr/ mét vuông. contact 0969 876 ***Các lô giá mềm nhất dự án:- Lô...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 2260 m2, mặt tiền 30m tại Xã Xuân Đông - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 2260 m2
      DT thửa đất 2260m.Tọa lạc gần ngã 4 Sông Ray - Xuân Đông Cẩm Mỹ Đồng Nai.Đất bằng phẳng đẹp thích hợp làm nhà vườn..Cách nhựa 764 chỉ 200m.Mặt đường bê...
      Đường ĐT 764, Xã Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 157 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 157 m2
      - bán ngay cặp An Thượng 34 nằm phía ngoài Lê Quang Đạo. ven biển Mỹ Khê.- DT đất: 157,3m2 (9x17m).- Đường rộng 5m5 lề 5m.- Hướng: Bắc.- Tiện ích: Ngay...
      Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!