Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 150 m2 tại Ngọc Sơn - Kim Bảng - Hà Nam, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 150 m2 65 triệu/m2
      Gia đình tôi có kế hoạch thanh lý TS ở Việt Nam để qua Mỹ định cư. Do đó, chúng tôi cần bán miếng đất như sau:Đất mặt đường QL 21A, gần cổng Tam Quan Ngoại...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Ngọc Sơn, Kim Bảng, Hà Nam

      Sở hữu đất nền 155 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 155 m2 10 triệu/m2
      Diện tíchNgang 5m dài 31m thổ cư 90mvĐường nhựa 10mNgay trung tâm P. hiệp ninhHội tụ các tiện ích đầy đủ cho Quý Cả NĐT nhésổ hồng riêng chính chủ sang...
      Phường Hiệp Ninh, Thị xã Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      50m2 Lại Yên, MT = 5m, vuông đét, ô tô chạy thông- DT cực đẹp, k lỗi- Đường ô tô đỗ cửa, thông tứ tung- Giá cực tốt cho NĐTcontact : 0989 856 ***
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 108 m2 32,41 triệu/m2
      "Cơ hội sở hữu bất động sản đẹp giá mềm đã xuất hiện, điều mà trước đây đôi khi có tiền cũng chưa chắc làm đc".- Dự án Green Dragon City Cảm Phả trung ...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 309 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,72 tỷ

      5.72 tỷ 309 m2 18,5 triệu/m2
      - Đất ở ( 60  mét vuông) - MT (8,6m)- Đường trước mặt rộng 4m, oto ra vào thoải mái - Đất trồng cây lâu năm (248,8  mét vuông) - Đất siêu đẹp (...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 130 m2, mặt tiền 6m , giá 26 triệu

      26 triệu 130 m2 0,2 triệu/m2
      Lô 130 mét vuông Gói 5 Thái Hưng, KDT Mỹ Gia chỉ 26tr/ mét vuông bao luôn ép cọc!- Ngang 6,5 mét vuông, tòa căn hộ LK511 sát bên Võ...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 410 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 26 tỷ

      26 tỷ 410 m2 63,42 triệu/m2
      Bán cặp nền căn biệt thự MT ngang 20m trục chính khu dân cư Nam Long, Cái Răng, Cần Thơ, gần Bách Hóa Xanh.- Vị trí: Đường 1B khu dân cư Nam Long, Cái...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường 1B, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      Tớ chính chủ  bán  lô: 173 MB80 - KDT Quảng Tân - Quảng Xương - Thanh Hóa- Đã có sổ- CẠNH CỤM CÔNG NGHIỆP PHÍA NAM 65 ha đang hình thành.- CẠNH QL...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Quảng Tân, Huyện Quảng Xương, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      Hàng hot đất nền gần biển mặt Vịnh Bái Tử Long.Suất đầu tư chỉ từ 1,4 tỉ (30 phần trăm) - bìa đỏ sẵn sàng trao tay.Chính sách ưu việt - dễ dàng sở...

      Cần bán nhanh nền đất 320 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 320 m2 50 triệu/m2
      Thông tin nền đất.DT: 16x20m.Hướng: hướng Đông Bắc.Lộ Giới: 10m.Sổ cá nhân, sang tên nhanh chóng.L/H: 0979 861 ***
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2 tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      + DT 90m2, ngang 5m.+ Vị trí ven biển, xây cao đến 9 tầng.+ Tiện đầu tư cơ sở khai thác du lịch nghỉ dưỡng, or chung cư cho Tây thuê, làm hotel, hotel,...
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 101 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Thọ - An Lão - Hải Phòng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 101 m2 13,37 triệu/m2
      Đất hoa khôi An Thọ, An Lão.(Làng nem nổi tiếng xứ Bắc).101 mét vuông ngang 5m đường 7m thông thiên oto quay đầu ngay sau ủy ban nhân dân xã An...
      Đường 354, Xã An Thọ, An Lão, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2840 m2, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 2840 m2 1,06 triệu/m2
      Bán lô góc 2.840m2 đất xã Ninh An - Ninh Hòa giá chỉ 3 tỉ.DT rộng, có 200m2 thổ cư.Thế đất bằng phẳng.Xung quanh đầy đủ tiện ích.Gần đường DT7 thông ra QL...
      Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 31 m2, mặt tiền 3m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 31 m2 150 triệu/m2
      + nền đất vuông vức nằm ở lô góc, một mặt ngõ tương đối rộng oto tránh, một mặt ngõ 3m, gần chợ Bông Đỏ, gần khu phố vip Ngô Thì Nhậm.+ Ngõ vào rộng...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 177 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 562 triệu

      562 triệu 177 m2 3,18 triệu/m2
      Chỉ 562tr có miếng đất 2 mặt kiệt 177 mét vuông full thổ cư Điện Hồng.Nằm ngay ủy ban nhân dân xã Điện Hồng kết nối hầu hết tất cả các tiện ích...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Hồng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 61 m2, mặt tiền 5m tại Hải An - Hải Phòng, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 61 m2 60 triệu/m2
      Bán đất lô góc xẻ khe 61,03m2 đường 13,5m TĐC 9,2HA THÀNH TÔ, HẢI ANVị trí giao thông đi lại thuận tiện, siêu đẹppháp lí sổ đỏ, hướng bắc ghé tâyGiá chỉ...
      Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Cách siêu thị lớn - 200m, ủy ban nhân dân - 150m, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, KDC, KCN, cư dân cực kì đông đúc,...SHR sang...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Thắng Lợi Central Hill, 60 m2, mặt tiền 5m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      Tôi chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh 60m2, 1tỷ250, sổ hồng, giá thấp nhất thị trường 0901 762 ***.Kẹt tiền còn 1 lô duy nhất giá thấp nhất thị trường...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!