Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, hướng Tây-Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 400 triệu

      400 triệu 80 m2 5 triệu/m2
      CHỈ 400tr SỠ HỮU NGAY nền đất TP FULL THỔ CƯ MT NHỰA 30m LK SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH- cách sân bay quốc tế long thành 7p di chuyển-ôm trọn 4 cụm công...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 148 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,36 tỷ

      2.36 tỷ 148 m2 15,95 triệu/m2
      KDC Đại Nam, quy mô lớn nhất Bình Phước ngay tại MT QL13.- Vị trí: Ngay trục chính đường 72m.- Đây là một vị trí siêu đẹp gần ngay QL.- Xung quanh là 3 khu ...
      Dự án KDC Đại Nam Bình Phước, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 599 triệu

      599 triệu 1000 m2 0,6 triệu/m2
      Bán đất chính chủ.10x100m tại trung tâm TP Đồng Xoài.MT đường nhựa 19m thông tứ phía.Khu vực đông dân sinh sống.Cách DT741 chỉ 3 kilomet.Cách trường ...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 117 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2950 tỷ

      2950 tỷ 117 m2 25213,68 triệu/m2
      ❤bán nhanh miếng đất MT đường Ngô Đến - Ngọc hiệp - Nha TrangVị trí : Gần KDL tắm khoáng nóng tháp bà ✅KD buôn bán Đường : 7 mDT: 117  mét vuông...
      Đường Ngô Đến, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán Đất Hà Khánh A Trục 21m.+ Bán đất khu đô thị Cao Xanh, Hà Khánh A, Hạ Long QN.+ Lô B11 ô 90 mét vuông, MT 6m, hướng TB, bám trục 21m quay biển,...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán đất 200m2 vị trí KD thương mại đường Nguyễn Phước Lan gần chân cầu Hoà Xuân - vị trí vip.- block căn hộ B2.14 lô 54,55 gần ngã 4 Lê Quảng Chí, Xung...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 30 m2 76,67 triệu/m2
      Phố Kẻ Tạnh- P. Giang Biên- Long Biên-TPHN. DT 30 mét vuông, MT 3,8m, hướng Đông tứ trạch. Đất phân lô, đường rộng 2,5m, pháp lí sạch, gần nhiều...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 210 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 980 triệu

      980 triệu 210 m2 4,67 triệu/m2
      Bán 10 mảnh đất có thổ cư sổ riêng cách Đà Lạt 15 kilomet, 7x30m giá 980 tr liên hệ ngay: 0906 234 ***.Vi tri tiện đi lại khu vực gần thung lũng...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nền đất 230 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 230 m2 43,48 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Hoàng Minh Mạng, đối lưng võ chí công, thông thẳng ra sân bay và bãi tắm biển. Cách siêu thị Aeon Mail và Làng ĐH Đà Nẵng chỉ 5 ph. DT:...
      đối lưng đường võ chí công, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 160 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 160 m2
      Cần Bán đất căn biệt thự 8x20 mặt đường lớn trong khu dân cư hiện hữu.- Đối diện công viên An Tây Hồ,- Gần tiện ích di chuyển thuận lợi.- Có thể vào xây...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 92 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 92 m2 21,64 triệu/m2
      Trước đây gia đình tôi mua miếng đất này giá 2ty5 để sau này xây nhà, nhưng nay cần tiền bán lịa cho ai có nhu cầu với giá 1ty990Đất cạnh biển Tân Trà- Q....
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 158 m2, mặt tiền 10m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 158 m2 88,61 triệu/m2
      Khuôn viên đất nằm trên MT đường Nguyễn Xí, P. 13, Bình Thạnh bên cạnh những tòa nhà to Bề thế trên cung đường Nguyễn Xí mệnh danh là cung đường huyết mạch...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 25m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 630 triệu

      630 triệu 1 m2 630 triệu/m2
      Dự định về sinh sống, nay có chút việc nên vợ chồng tôi cần bán nhanh nền đất vuông vắn rất đẹp, tiện xây nhà trọ, xây hotel cho thuê, ở hoặc KD buôn bán...
      Đường Nông Trường, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 92 m2 35,33 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 1 lô khu đô thị Gò Gai - Thuỷ Nguyên - HP.- DT: 92 mét vuông, MT 5m.- Đường + vỉa hè 13m.- Đông Nam.nền đất nằm vị trí trung tâm...
      Dự án KDC Gò Gai, Đường Gò Gai, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Tam Đa, P. Trường Thạnh, TP Thủ Đức.- DT: 80m2.- Giá: thương lượng.- Tiện ích đầy đủ: BV, trường học, siêu thị.- Thuận tiện di chuyển ra các Q....
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 182 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 182 m2 53,85 triệu/m2
      - bán nhanh đất dự án Bách Khoa Q9, vị trí đất trục chính 16m của dự án bao đẹp luôn.- Dự án sát Q. 2, tương lai đường Song Hành cao tốc sẽ đi ngang qua dự...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 250 m2 62 triệu/m2
      mở bán nền đất căn biệt thự MT đường Bùi Tá Hán gần sông, Nam Việt Á, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn- DT: 250m2 (10x25).- Đường: 15m vỉa hè 5m.- Hướng: hướng ...
      Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 140 m2 tại Xã Gia Tân 3 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 450 tr

      450 triệu 140 m2 3,22 triệu/m2
      Mình kẹt tiền cần nhượng lại nền đất thổ cư cho anh em đầu tư giá mềm.+ DT 140m2 full thổ cư.+ MT đường betong 8m, ra đường nhựa lớn 20m.+ Kế bên đất xây...
      Đường 20, Xã Gia Tân 3, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!