Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 980 triệu

      980 triệu 80 m2 12,25 triệu/m2
      Chỉ 580 tr sở hữu ngay ngôi nhà ngay khu công nghiệp Vsip 2.Nhà 1 trệt 1 lầu hoàn thiện vô ở ngay.MT đường 22m. Đầy đủ tiện ích: Chợ, ủy ban nhân ...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 434 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 100 tỷ

      100 tỷ 434 m2 230,42 triệu/m2
      1. nền đất vuông vắn nằm khu viủ p 204 đẹp , sát MT nguyễn văn hưởng , nhà thiết kế thái công củ2. DT: 17 x 25 dtcn 434 full thổ giá chỉ 100 tỉ tức...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 320 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 320 m2 10,94 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay nền đất MT Dt716 Hoà Thắng-Dt:320m2 full thổ cư.DTSD hơn 400m-Bên đồi View bàu đẹp và mát mẻ-MT 10m đất nở hậu 13m-Trên đất đã có...
      Đường ĐT 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Dương Đông - Hàm Ninh - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 120 m2 11 triệu/m2
      12 nền đất thổ siêu đẹp cách biển chỉ 150m.- bìa đỏ thổ cư trao tay KH.- DT 120 - 196  mét vuông/lô.- giá từ 1.3 - 1,7 tỉ/lô. Chỉ cần TT trước...
      Đường Đông Đảo, Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải.-----DT: 100 mét vuông ngang 5m.Lô sạch đẹp.Tây Nam.MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt, nằm gần trục Tố...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      KĐT số 3 - Điện Ngọc.- MT Mai Xuân Thưởng đường 17.5m.6 x 25.2 = 151.2 m2.Giá chỉ 1 tỉ 950.6 x 25.2 = 151.2 m2 (Kẹp Cống).Giá 2 tỉ 050.- MT đường Nam Trân...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Nam Trân, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 200 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      * Cần bán ngay nền căn biệt thự tại dự án KDC Gia Hòa, 523 Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q. 9 (TP Thủ Đức), TPThành phố Hồ Chí Minh.- Quý khách tham...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Bán 100m trục đường chính D4 khu dân cư victory tân lập kế bên VSIP 3 ở hoặc cho thuê vị trí thuận tiện KD đa ngành nghề
      Dự án Victory City, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 445 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 15 tỷ

      15 tỷ 445 m2 33,71 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT Nam Vĩnh Yên.- DT: 445 mét vuông, MT 16m và 24m, hướng ĐN và TN.- Vị trí: Ngay sau quán Hải sản Ngon băng 2 đường 24m, xung quanh...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Cần bán hướng Đông Nam tại khu đô thị Lakeside.Đường 5m5, 100m2.Cạnh trường mẫu giáo.Trục thông ra đường 10m5.Gần 10 toà chung cư Ori Garden.Giá: 2.05...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 105 m2, mặt tiền 21m, hướng Nam tại Cần Đước - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 105 m2 14,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán:- nền thổ cư 21x5m = 105 m² (MT 21m).- Đường xe tải 5m (đã đổ đan 3m).- điện nước, thoát nước có sẵng.- Cách đường tỉnh 830B 200m.-...
      Đường ĐT 830B, Ấp 4, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 196 m2 tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 196 m2 51,03 triệu/m2
      Bán đất hẻm đường Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, hẻm ô tô*Tiện ích xung quanh:- ĐỐI DIỆN căn hộ chung cư MOONLIGHT ĐẶNG VĂN BI,GẦN trường đại học KIẾN...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 110 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 110 m2 100 triệu/m2
      + Đất vàng Cầu Giấy, vị trí đắc địa, cách mặt phố 10m.+ vuông vức trước sau như một, sầm uất KD.+ Xây căn hộ chung cư mini hay tòa văn phòng đều tuyệt...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 142 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất căn biệt thự đường số 28B(Hoàng Đình Giong) khu đô thị Phước Long A NT. ( có bán lẻ) Dt 142.5m2 (ngang 7.5m).Tây Bắc.Gần trục đường số...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 140 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 140 m2 9,65 triệu/m2
      Duy nhất nền đất Chính chủ bán nền đất Kp4 Hắc Dịch Phú Mỹ, dt: 5x28 m tc: 60 mét vuông giá 1,35 tỉ trục song song Hắc Dịch Tóc Tiên - đường xay sát...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trị An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 599 triệu

      599 triệu 250 m2 2,4 triệu/m2
      View Hồ Trị An, vị trí siêu đông dân, NH thẩm định trên 800tr/lô nay bán lỗ cho NĐT.Trên đất trồng sẵn 1 vườn xoài, còn 2 ngôi nhà cũ trên đất, tu sửa lại...
      Đường ĐT 761, Xã Trị An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Đất chính chủ DT: 50m2 (4x 12.5).- giá cả thỏa thuận.- Nằm trong KDC hiện hữu, Bách Hoá Xanh, Điện Máy Xanh, trung tâm hành chính, dân trí cao.- Dễ dàng...
      Đường Số 15, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Phùng Hưng - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      ĐẤT MT ĐƯỜNG PHÙNG HƯNG liên kế SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH GIÁ CHỈ HƠN 10TR/ mét vuông sổ hồng TỪNG NỀN-pháp lí: sổ hồng từng lô rõ ràng chuẩn...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.