Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 190 tỷ

      190 tỷ 95 m2 2000 triệu/m2
      Em gái mình nhờ bán hộ 95m2 đất bìa đỏ chính chủ. Đất rất đẹp sát khu CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC Đất có mặt riền 5m. Dài 19m. Đường trước mặt rộng 8m. Rất phù...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 54 m2, mặt tiền 4m tại Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 54 m2 33,15 triệu/m2
      Bán mảnh đất duy nhất trung cư Hộ Phụ Xi Măng, Đồng Thái, An Dương 54m giá 1,79 tỉ liên hệ ngay 0979 087 ***Xung quanh đầy đủ tiện ích dân sinhGần...
      Đường An Kim Hải, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh lô đất nền 185 m2, mặt tiền 5m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 185 m2 5,68 triệu/m2
      Tôi cần bán rất gấp lô đất đẹp tại ngõ 2 tổ 18. Số nhà 35 Xóm Gò Chè. Thôn Gò Cáo Xã Thủu Xuân Tiên. Đường 5m ngõ thẳng cách đường liên xã chỉ 30m.Nay tôi...
      Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội
      N
      Dương Thị Phương Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 230 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 230 m2 43,48 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Hoàng Minh Mạng, đối lưng võ chí công, thông thẳng ra sân bay và bãi tắm biển. Cách siêu thị Aeon Mail và Làng ĐH Đà Nẵng chỉ 5 ph. DT:...
      đối lưng đường võ chí công, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 160 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 160 m2
      Cần Bán đất căn biệt thự 8x20 mặt đường lớn trong khu dân cư hiện hữu.- Đối diện công viên An Tây Hồ,- Gần tiện ích di chuyển thuận lợi.- Có thể vào xây...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 92 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 92 m2 21,64 triệu/m2
      Trước đây gia đình tôi mua miếng đất này giá 2ty5 để sau này xây nhà, nhưng nay cần tiền bán lịa cho ai có nhu cầu với giá 1ty990Đất cạnh biển Tân Trà- Q....
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Dương Hồng Garden House, 80 m2 tại Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      khu dân cư Dương Hồng, Bình Hưng, Bình Chánh, MT Nguyễn Văn Linh.- Vị trí: MT đường Nguyễn Văn Linh, gần Mizuki Park.- Khu vực cư dân có sẵn, dân trí...
      Dự án Dương Hồng Garden House, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 256 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 256 m2 48,83 triệu/m2
      Bán đất BT Tôn Thất Dương Kỵ 256 mét vuông kẹp vệt cây xanh gần Lê Quảng chí giá 12. X tỉ liên lạc e 0966 752 *** xem đất và lvcc.
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 25m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 630 triệu

      630 triệu 1 m2 630 triệu/m2
      Dự định về sinh sống, nay có chút việc nên vợ chồng tôi cần bán nhanh nền đất vuông vắn rất đẹp, tiện xây nhà trọ, xây hotel cho thuê, ở hoặc KD buôn bán...
      Đường Nông Trường, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 182 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 182 m2 53,85 triệu/m2
      - bán nhanh đất dự án Bách Khoa Q9, vị trí đất trục chính 16m của dự án bao đẹp luôn.- Dự án sát Q. 2, tương lai đường Song Hành cao tốc sẽ đi ngang qua dự...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 84 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 84 m2 21,43 triệu/m2
      Cần bán miếng đất trong tháng đường Lê Văn Tách - P. Tương Bình Hiệp - TP Thủ Dầu Một ngay chợ mới Tương Bình Hiệp.- Mặt đường bê tông ô tô đi thoải mái...
      Đường Lê Văn Tách, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 9962 m2, mặt tiền 80m tại Cư Jút - Đắk Nông, giá 4 tỷ

      4 tỷ 9962 m2 0,41 triệu/m2
      Cần bán nền đất làm vew đẹp , xem là mê huyện cujut - đăk nôngDT : xấp xỉ 1ha - gần 80m MT bê tông - 88m mặt sông sê rê bôk - 90m mặt khe nước chảy Vị trí...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Ea T'ling, Cư Jút, Đắk Nông

      Bán lô đất nền 88 m2, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 88 m2 29,55 triệu/m2
      - Cần bán ngay nền đất đường Nguyễn Nghiễm (kẹp cống thoáng mát), Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn, Tp Đà Nẵng.- DT: 88 mét vuông.- Hướng: Đông.- Đường: 5m5,...
      Đường Nguyễn Nghiễm, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 24m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Vi trí MT đường số 52, Bình Trưng Tây, Q. 2, TP.HCM.Gần công viên thế kỉ 21, gần công an TP thủ đức, gần Đảo Kim Cương, KDC đông đúc, an ninh, thích hợp đầu...
      Đường Nguyễn Đăng Đạo, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 29m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Cần bán lô đất block căn hộ B1, KĐT Cát Tường Western Pearl 2.- DT 5m x 25 m (125 mét vuông).- SHR sẵn đặt cọc công chứng ngay.- MT đường 29m sau...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang
      T
      Nguyễn Thị Thủy Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Chỉ cần 2 tỉ 650 là a/c có thể sở hữu ngay miếng đất khu đô thị Mỹ Gia - Gói 7.- Vị trí: Gói 7 Mỹ Gia - Lock Lk75.- Lô nội bộ 100 mét vuông (5x20m)...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 162 m2 tại Xã Phước Bửu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 162 m2 40,75 triệu/m2
      Do nhu cầu mở rộng KD, tôi cần bán nền đất MT đường Số 2 cực kì đẹp, a/c nào có nhu cầu thì gọi cho tôi.Vị trí đất nằm trên MT đường Số 2, trung tâm thị...
      Đường Số 2, Xã Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 300000 m2, mặt tiền 900m tại Hoàng Mai, giá 3000 tỷ

      3000 tỷ 300000 m2 10 triệu/m2
      BÁN ĐẤT VÀNG KIM CƯƠNG 300.000 mét vuông - DỰ ÁN QUY HOẠCH khu đô thị BẬC NHẤT Q. HOÀNG MAI - CỬA NGÕ PHÍA NAM TP - GIÁ QUÁ RẢ 10TR/ mét vuông...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!