Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trị An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 599 triệu

      599 triệu 250 m2 2,4 triệu/m2
      View Hồ Trị An, vị trí siêu đông dân, NH thẩm định trên 800tr/lô nay bán lỗ cho NĐT.Trên đất trồng sẵn 1 vườn xoài, còn 2 ngôi nhà cũ trên đất, tu sửa lại...
      Đường ĐT 761, Xã Trị An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 320 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 320 m2 10,94 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay nền đất MT Dt716 Hoà Thắng-Dt:320m2 full thổ cư.DTSD hơn 400m-Bên đồi View bàu đẹp và mát mẻ-MT 10m đất nở hậu 13m-Trên đất đã có...
      Đường ĐT 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền dự án 142 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất căn biệt thự đường số 28B(Hoàng Đình Giong) khu đô thị Phước Long A NT. ( có bán lẻ) Dt 142.5m2 (ngang 7.5m).Tây Bắc.Gần trục đường số...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Đất chính chủ DT: 50m2 (4x 12.5).- giá cả thỏa thuận.- Nằm trong KDC hiện hữu, Bách Hoá Xanh, Điện Máy Xanh, trung tâm hành chính, dân trí cao.- Dễ dàng...
      Đường Số 15, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      * Bán lỗ mảnh đất nền ngay trung tâm TX Bến Cát.- DT: 150 mét vuông ODT + 30 mét vuông vườn.- pháp lí sổ hồng riêng, bank hỗ trợ...
      Dự án Cocoland, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Ưu đãi 15 suất nội bộ giá rẻ sở hữu ngay 80m2 đất Tp Sài Gòn.- Vị trí: P. Thới An, Q. 12, Tp Sài Gòn.- Ngay cạnh ủy ban nhân dân Q12 - di chuyển về...
      Dự án Hà Đô Thới An, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 140 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 140 m2 9,65 triệu/m2
      Duy nhất nền đất Chính chủ bán nền đất Kp4 Hắc Dịch Phú Mỹ, dt: 5x28 m tc: 60 mét vuông giá 1,35 tỉ trục song song Hắc Dịch Tóc Tiên - đường xay sát...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 213 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 213 m2 5,17 triệu/m2
      bán nhanh 1 lô MT đường nhựa sát khu công nghiệp Becamex. Sổ sẵn chỉ: 5.2 tr/m2. liên hệ ngay: 0965 084 ***- cư dân xung quanh, cách QL 14 chỉ 100m.-...
      Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 1000 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      Gia đình cần tiền nên bán miếng đất 2 MT đối diện trường học và gần chợ nên cư dân đông.- DT: 1000m2, nằm trên trục đường kết nối các tuyến đường QL chính...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 100 m2 20,5 triệu/m2
      Bán 100m trục đường chính D4 khu dân cư victory tân lập kế bên VSIP 3 ở hoặc cho thuê vị trí thuận tiện KD đa ngành nghề
      Dự án Victory City, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 44 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 44 m2 50 triệu/m2
      YÊN LỘ - ĐÔ NGHĨA - YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNGHÀNG XÓM căn biệt thự - 3 BỀ THOÁNG SÁNG - CHỦ CẦN bán nhanhGiành cho các nhà đầu tưVị trí: Nằm cách khu đô ...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 108 m2, hướng Nam tại Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 4,17 tỷ

      4.18 tỷ 108 m2 38,65 triệu/m2
      - Đất nền sẵn sổ, đối diện khu công nghiệp, gần KDC.- DT 108 mét vuông, MT M6.- hạ tầng giao thông hoàn thiện, gần các đường cao tốc, Thái Nguyên...
      Đường 261, Xã Hồng Tiến, Huyện Phổ Yên, Thái Nguyên

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,15 tỷ

      12.15 tỷ 90 m2 135 triệu/m2
      Chủ bán đất Q. 2 trả nợ NH bán:5x18 = 90 mét vuông đất bìa đỏ, XD 7 lầu: Giá 135 tr/ mét vuông.7x18,5 = 129,5 mét vuông lô căn biệt thự...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,2 triệu

      1.2 triệu 100 m2 0,02 triệu/m2
      +Nằm cách Khu Nghỉ dưỡng của tập đoàn Flamigo chỉ 30 mét + Cách Bãi Tắm 1 ( Bãi tắm đẹp nhất Quất Lâm) chỉ ~ 50 mét + MT to - đẹp + Cách Khu...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 115 m2 tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 115 m2 16,09 triệu/m2
      - The Mansion Hội An - KĐT xanh quy mô 106 ha sở hữu vị trí đắc địa:+ Cận lộ: Nằm ngay 3 tuyến đường huyết mạch: Trần Thủ Độ - An Dương Vương - Điện Biên...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 30 m2 76,67 triệu/m2
      Phố Kẻ Tạnh- P. Giang Biên- Long Biên-TPHN. DT 30 mét vuông, MT 3,8m, hướng Đông tứ trạch. Đất phân lô, đường rộng 2,5m, pháp lí sạch, gần nhiều...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      KĐT số 3 - Điện Ngọc.- MT Mai Xuân Thưởng đường 17.5m.6 x 25.2 = 151.2 m2.Giá chỉ 1 tỉ 950.6 x 25.2 = 151.2 m2 (Kẹp Cống).Giá 2 tỉ 050.- MT đường Nam Trân...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Nam Trân, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nền đất 89 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 599 triệu

      599 triệu 89 m2 6,74 triệu/m2
      Bán nền đất MT Hương Lộ 62 Đường 10m qh30m.S: 89m2.Full thổ cư.Cách cụm công nghiệp Hàn Quốc 500m.Cách ql 27c 1,5  kilomet.Hảo: 0375 497 ***
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!